களம் இறங்கும் இந்திய அணி..! இலங்கைக்கு எதிராக மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி…

முதல் இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளில் வெற்றி பெற்று தொடரை கைப்பற்றிய ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான இந்திய அணி, இன்று கிரீன்ஃபீல்ட் சர்வதேச மைதானத்தில் நடைபெறும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இலங்கைக்கு எதிராக கிளீன் ஸ்வீப் செய்யும் இலக்குடன் களமிறங்குகிறது.

திருவனந்தபுரம்: கவுகாத்தி மற்றும் கொல்கத்தாவில் நடந்த முதல் இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளில் வெற்றி பெற்று தொடரை கைப்பற்றிய ரோகித் சர்மா தலைமையிலான இந்திய அணி, இன்று கிரீன்ஃபீல்டு சர்வதேச மைதானத்தில் நடைபெறும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இலங்கைக்கு எதிராக கிளீன் ஸ்வீப் செய்யும் இலக்குடன் களமிறங்குகிறது. மறுபுறம், இலங்கை கடைசி போட்டியில் வெற்றி பெற்று தனது சுற்றுப்பயணத்தை வெற்றிகரமான முறையில் முடித்துக்கொள்ளும் நோக்கத்தில் உள்ளது.

2023 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர்-நவம்பரில் இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான தயாரிப்பின் அடிப்படையில் முதல் இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகள் சிறப்பாக இருந்தன. கவுகாத்தியில் நடந்த முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ரோகித், சுப்மான் கில் மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோர் பேட்டிங்கில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். கொல்கத்தாவில் நடந்த இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியின் போது, ​​விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் கே.எல். ராகுல் ஐந்தாவது இடத்தில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் 216 ரன்கள் இலக்கை வெற்றிகரமாக துரத்துவதில் ஹர்திக் பாண்டியா, அக்ஷர் படேல் மற்றும் குல்தீப் யாதவ் ஆகியோருடன் பயனுள்ள பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்கினார்.

தொடரை வென்றதன் மூலம், இஷான் கிஷான் மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் ஆகியோரை திருவனந்தபுரத்திற்கு கொண்டு வர இந்தியா பரிசோதனை செய்யுமா என்பது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது. பந்துவீச்சில் குல்தீப், முகமது சிராஜ், இம்ரான் மாலிக் ஆகியோர் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி இலங்கை துடுப்பாட்ட வீரர்களை சிரமத்திற்குள்ளாக்கியுள்ளனர். சிராஜ் ஆரம்ப விக்கெட்டுகளை எடுப்பதில் சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறார், அதே நேரத்தில் மாலிக் மிடில் ஓவர்களில் தனது முத்திரையைப் பதித்துள்ளார், ஆனால் இம்ரான் மாலிக் அதிக கட்டுப்பாட்டுடன் பந்து வீசுவதை இந்தியா விரும்பும்.

சைனாமேன் பந்துவீச்சாளர் குல்தீப் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் லெக்-ஸ்பின்னர் யுஸ்விந்தர் சாஹலுக்கு தோள்பட்டையில் சிறிய காயம் ஏற்பட்டதை அடுத்து இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் விளையாட முடிந்தது, ஆனால் அவர் இலங்கையின் நடு ஓவரில் 51 ரன்கள் மற்றும் 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு சாஹல் மீண்டும் உடற்தகுதி பெற்றால், சாஹலை களமிறக்க வேண்டுமா அல்லது உலகக் கோப்பை அணியில் தனது இடத்தை உறுதிப்படுத்திக் கொண்டிருக்கும் குல்தீப்பை தக்கவைப்பதா என்பதை இந்தியா முடிவு செய்ய வேண்டும்.

மறுபுறம், ஒட்டுமொத்தமாக இல்லாவிட்டாலும் இலங்கையும் சிறப்பாகச் செயற்பட்டுள்ளது. குவாஹாட்டியில் பாதம் நிஸ்ஸங்க 72 ஓட்டங்களையும், தனஞ்சய டி சில்வா 40 பந்துகளில் 47 ஓட்டங்களையும், அணித்தலைவர் தசன் ஷனக ஆட்டமிழக்காமல் 102 ஓட்டங்களையும் பெற்றனர். கோசல் மென்டிஸ் மற்றும் அறிமுக வீரர் நவனிது பெர்னாண்டோ ஆகியோரின் சிறப்பான பேட்டிங்கை கொல்கத்தா கண்டது. குவாஹாட்டியில் 373 ரன்கள் குவித்த பிறகு, கொல்கத்தாவில் இலங்கை பந்துவீச்சாளர்கள் பந்துவீச்சில் தங்கள் செயல்திறனை மேம்படுத்தினர், ஆனால் கிரீஸில் ராகுலை தொந்தரவு செய்ய முடியவில்லை. திருவனந்தபுரத்தில், இந்திய அணியை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்வதைத் தடுக்க, தங்கள் பந்துவீச்சாளர்கள் மற்றும் பேட்ஸ்மேன்கள் ஒரு யூனிட்டாக செயல்பட வேண்டும் என்று இலங்கை எதிர்பார்க்கிறது.

இரு அணிகளுக்கும் சாத்தியமான 11 வீரர்கள் பின்வருமாறு:

இந்திய அணி: ரோகித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மான் கில், விராட் கோலி, சூர்ய குமார் யாதவ், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா, வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்விந்தர் சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்ஷர் படேல் சமி, முகமது சிராஜ், இம்ரான் மாலிக் மற்றும் அர்ஸ்தீப் சிங்.

இலங்கை அணி: தசன் ஷனக (கேப்டன்), பத்தம் நிஸ்ஸங்க, அவிஷ்க பெர்னாண்டோ, சிதிரா சமரவிக்ரம, கோசல் மென்டிஸ், சரித் அஸ்லங்கா, தனஞ்சய் டி சில்வா, வெனந்து ஹஸ்ரிங்கா, அஷின் பண்டார, மகேஷ் தெக்ஷனா, சமிக கருணாரத்னே, மதுசங்க, கிசுன் ஃபெவ்னன், ன்வான்டு ஃபெவ்னன், நவண்டு ஃபேவ்னன், , டொனாத் கிராமம், பிரமோத் மதுஷன் மற்றும் லஹிரோ குமார.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *