விராட் பற்றி கௌதம் கம்பீர் கொடுத்த இந்த வித்தியாசமான அறிக்கையை கோஹ்லி ரசிகர்களுக்கு செமிக்காது…

விராட் கோலி 2008 ஆம் ஆண்டு சர்வதேச ஒருநாள் போட்டியில் அறிமுகமானார். அவர் 2011 ODI உலகக் கோப்பையில் கவுதம் கம்பீருடன் இணைந்து விளையாடினார், இதில் இந்தியா புகழ்பெற்ற மகேந்திர சிங் தோனியின் தலைமையில் கோப்பையை வென்றது. தற்போது ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விராட்டின் பங்கு குறித்து கம்பீர் விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியின் பேட் இலங்கை பந்துவீச்சாளர்களை சரமாரியாக தாக்கியது. இலங்கைக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் விராட் சதம் அடித்தார். அவர் 110 பந்துகளில் 166 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் திரும்பினார். அவர் தனது இன்னிங்ஸில் 13 பவுண்டரிகள் மற்றும் 8 சிக்ஸர்களை அடித்தார். இந்நிலையில், விராட் குறித்து முன்னாள் தொடக்க வீரர் கவுதம் கம்பீர் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். ODI உலகக் கோப்பை-2023 இல் விராட்டின் பங்கு குறித்தும் அவர் பேசியுள்ளார்.

விராட் கோலி 2011 ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் கவுதம் கம்பீருடன் விளையாடினார். அந்த போட்டியில், மூத்த வீரர் மகேந்திர சிங் தோனி தலைமையில் இந்தியா கோப்பையை வென்றது. இறுதிப் போட்டியில் கம்பீர் சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடி அதிக ரன் குவித்தவர். வரும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி ஆணிவேராக நடிக்க வேண்டும் என்று கம்பீர் தெரிவித்துள்ளார். ஒரு டிவி சேனலுடன் உரையாடிய அவர், ’50 ஓவர்களின் வடிவம் உங்களுக்கு ஆங்கர் தேவைப்படும் இடத்தில் உள்ளது. டி20 கிரிக்கெட்டில் இன்னிங்ஸை முன்னோக்கி கொண்டு செல்ல யாரும் தேவையில்லை. ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி மற்றும் ரோஹித் சர்மாவின் அனுபவம் மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும்.

சூர்யா, இஷான் ஆகியோரும் பாராட்டப்பட்டுள்ளனர்

இந்தியா அணியில் அதிக இளம் திறமைகளைக் கொண்டிருப்பதால், கோஹ்லியின் அனுபவமும், அவர் ஆற்றக்கூடிய பங்கும் பெரிதாகிறது என்றும் கம்பீர் கருதுகிறார். கிழக்கு டெல்லியின் லோக்சபா எம்.பி., கம்பீர் கூறுகையில், ‘இஷான் கிஷன், சூர்யகுமார் யாதவ் ஆகியோரை தேர்வு செய்தால், அவர்கள் முதல் உலக கோப்பையை விளையாடுவார்கள் என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள். அதனால் விராட் மற்றும் ரோஹித்தின் அனுபவம் மிக முக்கியமானதாக இருக்கும். மொத்த பேட்டிங் வரிசையும் விராட் கோலி அல்லது ரோஹித் சர்மாவை எப்படி சுற்றி வருகிறது என்பதை இப்போது பார்க்க வேண்டும். இந்த உலகக் கோப்பையில் நான் தனிப்பட்ட முறையில் உணர்கிறேன், விராட்டின் பங்கு மிகவும் முக்கியமானது.

விராட் 46வது ஒருநாள் சதம் அடித்தார்

34 வயதான விராட் கோலி தனது ஒருநாள் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் 46வது சதத்தை அடித்தார். திருவனந்தபுரத்தில் நடந்த தொடரின் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இலங்கைக்கு எதிராக 166 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். அவர் நம்பர்-3 இல் பேட்டிங் செய்ய வெளியே வந்து ஆட்டமிழக்காமல் திரும்பினார். முன்னதாக கவுகாத்தியில் நடைபெற்ற ஒருநாள் தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் சதம் அடித்த கோஹ்லி, பின்னர் 113 ரன்கள் எடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *