இந்திய அணிக்காக 150 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்தவர் யார் தெரியுமா?

ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அதிக 150+ ரன்கள் எடுத்த இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் யார் என்று பார்ப்போம்…

திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள கிரீன் பீல்ட்ஸ் மைதானத்தில் நடைபெற்ற இலங்கைக்கு எதிரான 3வது ஒருநாள் போட்டியில் விராட் கோலி அபார சதம் விளாசினார். 85 பந்துகளில் சதமடித்த கோஹ்லி வெறும் 106 பந்துகளில் 150 ரன்கள் எடுத்தார்.

மேலும், கடைசி பந்து வரை கிரீஸில் இருந்த கோஹ்லி, இறுதியாக 110 பந்துகளில் 8 அபார சிக்ஸர்கள், 13 பவுண்டரிகளுடன் ஆட்டமிழக்காமல் 166 ரன்கள் குவித்தார். இந்த சதத்தின் மூலம் சச்சின் டெண்டுல்கரின் மற்றொரு சாதனையை கிங் கோஹ்லி சமன் செய்தார்.

அதாவது ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணிக்காக 150 ரன்களுக்கு மேல் குவித்த பேட்ஸ்மேன்கள் பட்டியலில் கிங் கோஹ்லி 2வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். இதன் மூலம் சச்சினின் சாதனையை சமன் செய்ததும் சிறப்பு. எனவே ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அதிக முறை 150+ ரன்கள் எடுத்த இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் யார் என்று பார்ப்போம்…

1- ரோஹித் சர்மா: இந்த பட்டியலில் இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா முதலிடத்தில் உள்ளார். ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் ஹிட்மேன் மொத்தம் 29 சதங்கள் அடித்துள்ளார். 150+ 8 முறை மதிப்பெண் எடுத்திருப்பது சிறப்பு. இதன் மூலம் இந்திய அணிக்காக ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 150+ ரன்கள் குவித்த பேட்ஸ்மேன் என்ற சாதனையை படைத்துள்ளார்.

2- சச்சின் டெண்டுல்கர்: இந்த பட்டியலில் 2வது பேட்ஸ்மேன் மாஸ்டர் பிளாஸ்டர் சச்சின் டெண்டுல்கர். கிரிக்கெட்டின் கடவுள் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 49 சதங்களை அடித்துள்ளார். அவர் 5 முறை 150+ ரன்கள் எடுத்தது சிறப்பு.

3- விராட் கோலி: இலங்கைக்கு எதிராக ஆட்டமிழக்காமல் 166 ரன்கள் குவித்து சச்சின் டெண்டுல்கரின் சாதனையை சமன் செய்தார் கிங் கோஹ்லி. அதாவது விராட் கோலி கூட 46 ஒருநாள் சதங்களில் 5 முறை 150+ ரன்கள் எடுத்துள்ளார். இதன் மூலம் இந்திய அணிக்காக 150+ ரன்கள் குவித்த பேட்ஸ்மேன்கள் பட்டியலில் சச்சின் டெண்டுல்கருடன் இணைந்து 2வது இடத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *