விராட் கோஹ்லியின் அடியில் பந்தை பிடிக்க நேருக்கு நேர் மோதிய சம்பவம்..! அவசரத்தில் இலங்கை தடுப்பாளருக்கு நேர்ந்த கதி; பயங்கர வீடியோ!

திருவனந்தபுரத்தில் இந்தியா-இலங்கை இடையேயான மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியை கிங் கோஹ்லி கொண்டாடினார்.

அதிரடியாக ஆடிக்கொண்டிருந்த விராட் கோலியை தடுப்பது இலங்கை பந்துவீச்சாளர்களுக்கு கடினமாக இருந்தது. பவுண்டரிகளையும் சிக்ஸர்களையும் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக விளாசினார். கோஹ்லி அடியில் பறந்த பந்தை பிடிக்கச் சென்றதில் இரண்டு இலங்கை வீரர்கள் பலத்த காயமடைந்தனர்.

ஜெஃப்ரி மற்றும் ஆஷென் ஆகியோர் பலத்த காயமடைந்தனர்
43வது ஓவரில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. கிங் கோஹ்லி 95 ரன்கள் எடுத்தார். கருணாரத்னே வீசிய ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தில், கோஹ்லி ஒரு பவுண்டரிக்கு டீப் ஃபார்வேர்ட் நோக்கி புல் ஷாட் அடித்தார். இங்கே இரண்டு இலங்கை பீல்டர்கள் எல்லையைத் தடுக்க முன்வருகிறார்கள். இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் பார்க்கவில்லை. Geoffrey Wanderse மற்றும் Ashen Bandara எல்லையைத் தடுக்க முயலும்போது, ​​Geoffrey பண்டாராவுடன் மோதி மறுபுறம் குதிக்கிறார். இரண்டு வீரர்களின் அதிவேகத்தால், அவர்கள் உடனடியாக விழுந்து வலியால் துடித்தனர். இந்தக் காட்சியைப் பார்த்தவுடன் இலங்கையைச் சேர்ந்த ஃபிஜியர்களும் ஓடி வந்தனர்.

ஸ்ட்ரெச்சரில் கொண்டு வரப்பட்டார்
இந்த பந்தில் கோஹ்லி பவுண்டரிகள் பெற்றார். ஆனால் பீல்டர்கள் இருவரும் பலத்த காயம் அடைந்துள்ளனர். எல்லைக்கு அருகே நீண்ட நேரம் தரையில் படுத்து வலியால் துடித்துக் கொண்டிருந்தார். இதனையடுத்து இலங்கை அணியினர் இருவரையும் சுற்றி வளைத்தனர். இதனால் போட்டி நீண்ட நேரம் நிறுத்தப்பட்டது. உடனடியாக மைதானத்தில் ஸ்ட்ரெச்சர்கள் வரவழைக்கப்பட்டு இரு வீரர்களும் வெளியேற்றப்பட்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *