நியூசிலாந்து தொடருக்காக இந்திய அணிக்கு திரும்பும் பந்து வீச்சாளர், ஆட்ட வீரர்கள் பிரமிப்பு.!

இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று ஒருநாள் தொடரை வென்ற பிறகு, நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரை வெல்வதே இந்திய அணியின் அடுத்த பணியாக இருக்கும். அதே நேரத்தில், ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு சரியான அணி சேர்க்கையைக் கண்டுபிடிக்க கேப்டன் ரோஹித் சர்மா முயற்சிப்பார். நியூசிலாந்து தொடருக்கான இந்திய அணியில் நட்சத்திர வீரர் ஒருவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. அதேசமயம் இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் இந்த வீரருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. இந்த வீரரைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

இந்த வீரர் திரும்பினார்.

குடும்ப காரணங்களால் நியூசிலாந்து தொடரில் அக்சர் படேலுக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில், நியூசிலாந்து தொடருக்கான இந்திய அணியில் ஷாபாஸ் அகமதுவை தேர்வுக்குழு மீண்டும் சேர்த்துள்ளது. ஷாபாஸ் தனது கடைசி ஒருநாள் போட்டியை 2022 ஆம் ஆண்டு டிசம்பரில் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக விளையாடினார். அவர் கில்லர் பந்துவீச்சு மற்றும் அதிரடி பேட்டிங்கில் நிபுணத்துவம் பெற்ற வீரர். உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் பலம் காட்டினார்.

ஷாபாஸ் அகமது தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான சர்வதேச போட்டியில் அறிமுகமானார். விஜய் ஹசாரே டிராபியில் தனது ஆட்டத்தின் மூலம் அனைவரின் மனதையும் வென்றார். அவர் 51.2 ஓவர்களில் 4.87 என்ற பொருளாதாரத்துடன் ஆறு போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். மட்டையால் கீழ் வரிசையில் இரண்டு அரைசதங்களையும் அடித்துள்ளார்.

ஐபிஎல் 2022ல் ஷாபாஸ் அகமது அற்புதமாக செயல்பட்டார். அவர் ஐபிஎல் 2022 இல் RCBக்காக 16 போட்டிகளில் விளையாடினார், அதில் அவர் நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அதே நேரத்தில், அவர் இந்த 16 போட்டிகளில் 219 ரன்கள் எடுத்தார். அகமது இந்த ரன்களை சராசரியாக 27.38 மற்றும் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 120.99.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி.

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், இஷான் கிஷன், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, ஷர்துல் தாக்கூர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், குல்தீப் யாதவ், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *