குல்தீப் அல்லது சாஹல் யாருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்? முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்த வீரருக்கு லாட்டரி!

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் ஒருநாள் போட்டி ஜனவரி 18ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. நியூசிலாந்து தொடருக்கான இந்திய அணியில் குல்தீப் யாதவ் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் இருவரும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் கேப்டன் ரோகித் சர்மா விளையாடும் லெவன் அணியில் யாருக்கு வாய்ப்பு அளிக்கிறார் என்பதை பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும்.

இந்திய அணி நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ஜனவரி 18ம் தேதி விளையாடுகிறது. இலங்கைக்கு எதிரான தொடரை வென்ற பிறகு, கிவி அணிக்கு எதிராக இந்திய அணி சிறப்பான தொடக்கத்தை எதிர்பார்க்கிறது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இந்திய அணியில் யுஸ்வேந்திர சாஹல் மற்றும் குல்தீப் யாதவ் இருவரும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இப்படிப்பட்ட நிலையில், ஆடும் லெவன் அணியில் யாருக்கு வாய்ப்பு வழங்குவது என்ற டென்ஷனில் கேப்டன் சர்மாவும், பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்டும் உள்ளனர்.

இதையும் படிங்க > ‘மீண்டு வருகிறேன், அனைத்து சவால்களுக்கும் தயார்’: விபத்துக்குப் பின் ரிஷப் பண்ட் கூறிய முதல் வார்த்தை..!

குல்தீப் சிறப்பான மறுபிரவேசம் செய்தார்

இந்திய ஆடுகளங்கள் எப்போதும் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவியாக இருக்கும். குல்தீப் யாதவ் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் இருவரும் இந்த ஆடுகளங்களில் சிறப்பாக பந்து வீசினர், ஆனால் குல்தீப் இலங்கைக்கு எதிரான தனது ஆட்டத்தால் அனைவரையும் கவர்ந்தார். அவருக்கு இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைத்தது, அந்த வாய்ப்பை அவர் இரு கைகளாலும் கைப்பற்றினார். இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி ‘பிளேயர் ஆஃப் தி மேட்ச்’ ஆனார்.

குல்தீப் யாதவ் வீட்டில் திறம்பட செயல்படுகிறார்

குல்தீப் தனது ஒருநாள் போட்டிகளில் கிட்டத்தட்ட பாதி விக்கெட்டுகளை சொந்த மண்ணில் எடுத்துள்ளார். அத்தகைய சூழ்நிலையில், அவர் வீட்டு நிலையில் ஒரு சிறந்த தேர்வாக இருக்க முடியும். சொந்த மண்ணில் 30 போட்டிகளில் 31 சராசரியில் 49 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். அவரது பந்துகளை புரிந்துகொள்வது அவ்வளவு எளிதானது அல்ல. டர்ன் பந்துகளில் வேகமாக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துகிறார். மறுபுறம், யுஸ்வேந்திர சாஹல் உள்நாட்டில் 17 ஒருநாள் போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடியுள்ளார், அதில் அவர் 28 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

இதையும் படிங்க > ரோஹித், விராட்டின் சர்வதேச T20 வாழ்க்கை முடிவுக்கு..! முன்னாள் இந்திய கேப்டன் என்ன சொன்னார்?

இந்த வீரருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்

யுஸ்வேந்திர சாஹல் சில காலமாக தனது சிறந்த ஃபார்மில் காணப்படவில்லை. இதன் காரணமாக அவர் அணிக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் இருந்து வருகிறார். சாஹல் இந்தியாவுக்காக 71 ஒருநாள் போட்டிகளில் 119 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். அதே சமயம் இந்திய அணிக்காக குல்தீப் யாதவ் 75 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடி 124 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் குல்தீப் யாதவை விளையாடும் லெவனில் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா சேர்க்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *