காயம் காரணமாக ஷ்ரேயர் ஐயர் விலக, இந்தூர் ரஜத் படிதாருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது!

ஒருநாள் தொடருக்கு ஒரு நாள் முன்பு ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் ஆட்டமிழக்க, ரஜத் படிதாருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது.

முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இருந்து இந்திய வீரர் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் விலகியுள்ளார். இது குறித்து தகவல் அளித்துள்ள பிசிசிஐ, முதுகு காயம் காரணமாக ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் இந்த தொடரில் விளையாட முடியாது என தெரிவித்துள்ளது. அவருக்கு பதிலாக மத்திய பிரதேச வீரர் ரஜத் படிதார் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் ஜனவரி 18 முதல் தொடங்க உள்ளது என்பதை உங்களுக்கு சொல்கிறோம். தொடரின் முதல் போட்டி ஐதராபாத்தில் நடக்கிறது. போட்டிக்கு ஒரு நாள் முன்னதாக இந்திய அணியில் இந்த மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

காயம் காரணமாக ஐயர் விலகினார்

இது குறித்து தகவல் அளித்துள்ள இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் தற்போது மறுவாழ்வுக்காக தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு (என்சிஏ) செல்லவுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளது. காயம் எவ்வளவு தீவிரமானது என்பதை பிசிசிஐ இன்னும் வெளியிடவில்லை. குணமடைய எவ்வளவு நேரம் ஆகும் அல்லது எப்போது காயம் அடைந்தார்.கடந்த ஒரு வருடத்தில் ஷ்ரேயாஸ் சிறப்பாக செயல்பட்டதால் ஐயரின் வெளியேற்றம் இந்திய அணிக்கு பெரும் அடியாக உள்ளது. தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி ராய்ப்பூரில் ஜனவரி 21-ம் தேதியும், மூன்றாவது மற்றும் கடைசி போட்டி இந்தூரில் ஜனவரி 24-ம் தேதியும் நடைபெற உள்ளது. இதைத்தொடர்ந்து, இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையே 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் நடக்கிறது.

விராட் கோலி சாதனை: விராட் கோலி தனது 46வது சதத்தின் மூலம் பல சாதனைகளை படைத்துள்ளார், சச்சின்-ஜெயவர்த்தனேவை பின்னுக்கு தள்ளிவிட்டார்.
விராட் கோலி சாதனை: விராட் கோலி தனது 46வது சதத்தின் மூலம் பல சாதனைகளை படைத்துள்ளார், சச்சின்-ஜெயவர்த்தனேவை பின்னுக்கு தள்ளிவிட்டார்.

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், இஷான் கிஷன், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத், ஹர்திக் பாண்டியா

(துணை கேப்டன்), ரஜத் படிதார், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, ஷர்துல் தாக்கூர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *