முதல் ஒருநாள் – T20 தொடரை வென்றதன் மூலம் இந்திய அணி தேர்வில் இலக்கம் – 1 ஆனது

இந்திய கிரிக்கெட் அணிக்கு 2023ஆம் ஆண்டின் ஆரம்பம் சிறப்பாக இருந்தது. சொந்த மண்ணில் T20 மற்றும் ஒருநாள் தொடரில் இலங்கையை வீழ்த்திய இந்திய அணி, டெஸ்டில் நம்பர்-1 ஆக உள்ளது. கடந்த தேர்வு தொடரில் இந்தியா 2-0 என்ற கணக்கில் வங்கதேசத்தை வீழ்த்தியது.

தேர்வு தரவரிசையில் இந்தியா நம்பர்-1 ஆக உள்ளது
இந்திய அணிக்கு இந்த வருடத்தில் சிறப்பான தொடக்கம் இருக்க முடியாது. இந்த ஆண்டின் முதல் T20 மற்றும் ஒருநாள் தொடரை கைப்பற்றிய இந்திய அணி, டெஸ்டிலும் நம்பர்-1 ஆனது. சமீபத்திய ICC தேர்வு தரவரிசையில் இந்தியா 115 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தை பிடித்துள்ளது. வங்கதேசத்தில் கடைசியாக விளையாடிய தேர்வு தொடரை இந்தியா 2-0 என கைப்பற்றியது. ஆஸ்திரேலியா 111 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. T20 தரவரிசையில் இந்தியா ஏற்கனவே முதல் இடத்தைப் பிடித்துள்ளது என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். அதே சமயம் ஒருநாள் போட்டி தரவரிசையில் இந்திய அணி 110 புள்ளிகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது.

ICC தேர்வு தரவரிசை

ICC T20 தரவரிசை
ICC T20 தரவரிசையில் இந்தியா நம்பர் 1 அணி: T20 வடிவத்தில் டீம் இந்தியா ஏற்கனவே நம்பர் 1 அணியாக உள்ளது என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம்.

ICC ODI தரவரிசை
டீம் இந்தியாவால் இதைச் செய்ய முடிந்தால் அது ஒருநாள் போட்டியிலும் நம்பர் 1 ஆகிவிடும் என்று சொல்லுங்கள்.: நியூசிலாந்து தற்போது ICC ஒருநாள் தரவரிசையில் நம்பர் ஒன் இடத்தில் உள்ளது. அதே சமயம் இங்கிலாந்து இரண்டாவது இடத்திலும், ஆஸ்திரேலிய அணி 3வது இடத்திலும் உள்ளன. இந்திய அணி நான்காவது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால் தொடரில் இந்தியா சிறப்பாக செயல்பட்டால், ஒரே ஸ்ட்ரோக்கில் நம்பர் ஒன் இடத்தை பிடிக்க முடியும். தற்போது நியூசிலாந்தின் ரேட்டிங் 117, இங்கிலாந்தின் ரேட்டிங் 113, மூன்றாவது இடத்தில் உள்ள ஆஸ்திரேலியாவின் ரேட்டிங் 112, இந்தியாவின் ரேட்டிங் 110. ஆனால் இந்திய அணி எப்படி நம்பர் ஒன் இடத்தை எட்டும் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள முயற்சிப்போம். முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றால், நியூசிலாந்தின் ரேட்டிங் 117ல் இருந்து 115 ஆகவும், டீம் இந்தியாவின் ரேட்டிங் 110ல் இருந்து 111 ஆகவும் உயரும்.

இதையடுத்து, இரண்டாவது போட்டியிலும் இந்தியா வெற்றி பெற்றால், நியூசிலாந்தின் ரேட்டிங் 113 ஆகவும், இங்கிலாந்து அணி 113 ரேட்டிங்குடன் நம்பர் ஒன் நாற்காலியை ஆக்கிரமிக்கும். அதே சமயம், இரண்டாவது போட்டியில் வென்றால், டீம் இந்தியா 113 ரேட்டிங்குடன் ஆஸ்திரேலியாவை விட மூன்றாவது இடத்தைப் பிடிக்கும். இதற்குப் பிறகு, நியூசிலாந்தின் ஸ்கோர் கிளியர் செய்யப்பட்டால், அது கடைசிப் போட்டியிலும் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது, அதன் பிறகு நியூசிலாந்து 111 ரேட்டிங்குடன் நான்காவது இடத்தைப் பிடிக்கும், அதே நேரத்தில் டீம் இந்தியா 114 ரேட்டிங்குடன் முதலிடத்தைப் பிடிக்கும். மறுபுறம், இங்கிலாந்து அணி இரண்டாவது இடத்தைப் பிடிக்கும். 113 ரேட்டிங்கிலும், ஆஸ்திரேலியா 112 ரேட்டிங்கிலும் மூன்றாவது இடத்தைப் பிடித்தாலும், இந்த வேலை எளிதாக இருக்கப் போவதில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *