இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான உயர் மின்னழுத்த போட்டி இன்று தொடங்குகிறது

இலங்கைக்குப் பிறகு இந்திய அணி இப்போது நியூசிலாந்தை நடத்துகிறது. இரு அணிகளுக்கும் இடையே மூன்று ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடர் நடைபெறவுள்ளது. தொடரின் முதல் போட்டி இன்று புதன்கிழமை (ஜனவரி 18) ஹைதராபாத்தில் உள்ள ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது. இந்த ஆண்டு தொடரான ​​இரண்டாவது ஒருநாள் தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் இந்திய அணி உள்ளது. இந்திய அணி நியூசிலாந்துக்கு எதிரான டி20 தொடரை அதன் சொந்த மைதானத்தில் இதுவரை இழந்ததில்லை.

1988 முதல் இந்திய மண்ணில் ஆறு தொடர்கள் விளையாடப்பட்டுள்ளன.

இருவருக்கும் இடையே 1988 முதல் இந்திய மண்ணில் 6 தொடர்கள் நடந்துள்ளன. ஒவ்வொரு முறையும் இந்திய அணி வெற்றி பெற்று வருகிறது. ஒட்டுமொத்த சாதனையைப் பற்றி பேசுகையில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான கடைசி இரண்டு ஒருநாள் தொடரில் இந்தியா வெற்றிபெறவில்லை. கிவி அணி, 2020 மற்றும் 2022 ஆம் ஆண்டுகளில் தனது சொந்த மைதானத்தில் இரண்டு ஒருநாள் தொடரில் இந்தியாவிடம் தோற்றது. இரு அணிகளுக்கும் இடையே இதுவரை 16 ஒருநாள் தொடர்கள் நடந்துள்ளன. இதற்கிடையில், இந்தியா 8 மற்றும் நியூசிலாந்து 6 வெற்றி பெற்றுள்ளன. இரண்டு தொடர்கள் டிரா ஆனது.

இதையும் படிங்க>

ஐதராபாத்தில் இந்திய அணி சாதனை.

ஐதராபாத்தில் டீம் இந்தியாவின் ஒருநாள் சாதனையைப் பார்த்தால், அவர்கள் இதுவரை இங்கு ஆறு போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளனர். இந்த மைதானத்தில் இந்தியா ஆறு ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளது. மூன்று வெற்றிகளும் மூன்று தோல்விகளும் கிடைத்துள்ளன. ஆஸ்திரேலியா, இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கடைசி மூன்று போட்டிகளிலும் இங்கு வென்றது. இதனுடன் முதல் மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளிலும் தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. இந்த மைதானத்தில் இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகள் முதல் முறையாக ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடுகின்றன.

இதையும் படிங்க> குல்தீப் அல்லது சாஹல் யாருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்? முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்த வீரருக்கு லாட்டரி!

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் ஒருநாள் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் ஒருநாள் போட்டி இந்திய நேரப்படி பிற்பகல் 1.30 மணிக்கு தொடங்குகிறது. மதியம் 1 மணிக்கு டாஸ் போட்டி நடைபெறும். இந்த போட்டியின் நேரடி ஒளிபரப்பை டிடி ஸ்போர்ட்ஸ் சேனலில் டிடி ஃப்ரீ டிஷில் பார்க்கலாம். இதற்கு கட்டணம் ஏதும் தேவையில்லை. வீட்டில் Tata Sky இணைப்பு இருந்தால், Tata Play செயலியிலும் போட்டியைப் பார்க்கலாம். இதற்கு கூடுதல் கட்டணம் எதுவும் தேவையில்லை.

ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச ஸ்டேடியம் பிட்ச் அறிக்கை?

ஆடுகளம் தட்டையாக இருப்பதால், பொதுவாக பேட்ஸ்மேன்கள் தங்கள் தசைகளை விவரிக்க முடியாமல் வளைக்கும் இந்திய மைதானங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும். ஆட்டம் முன்னேறும்போது, ​​ஆடுகளம் மெதுவாகவும், பந்து வீச்சாளர்கள் பொதுவாக மெதுவாக பந்து வீசுகிறார்கள்.இங்கு விளையாடிய 6 ஒருநாள் போட்டிகளில் சராசரி முதல் இன்னிங்ஸ் ஸ்கோர் 277 ஆக உள்ளது, இது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் 250 ஆக குறைந்துள்ளது.

இதையும் படிங்க> காயம் காரணமாக ஷ்ரேயர் ஐயர் விலக, இந்தூர் ரஜத் படிதாருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது!

IND vs NZ 1வது ODI வீரர்கள்.

முதுகு வலி காரணமாக நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இருந்து ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் விலகியுள்ளார். இலங்கைக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டிக்குப் பிறகு யுஸ்வேந்திர சாஹல் எந்தப் போட்டியிலும் இடம்பெறவில்லை. நியூசிலாந்து சுழற்பந்து வீச்சாளர் இஷ் சோதியும் காயம் காரணமாக 1வது ஒருநாள் போட்டியில் இருந்து விலகியுள்ளார் என உறுதியான கேப்டன் டாம் லாதம் தெரிவித்துள்ளார்.

IND vs NZ 1வது ODI சாத்தியமான அணி.

இந்தியா (இந்தியா): ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), சுப்மான் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், இஷான் கிஷன் (வி.கே), ஹர்திக் பாண்டியா, வாஷிங்டன் சுந்தர், முகமது ஷமி, குல்தீப் யாதவ், முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்.
நியூசிலாந்து (NZ): ஃபின் ஆலன், டெவோன் கான்வே, ஹென்றி நிக்கோல்ஸ், டாம் லாதம் (c&wk), க்ளென் பிலிப்ஸ், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், மிட்செல் சான்ட்னர், பிளேயர் டிக்னர், லாக்கி பெர்குசன், டக் பிரேஸ்வெல். ஜேக்கப் டஃபி

இதையும் படிங்க> முதல் ஒருநாள் – T20 தொடரை வென்றதன் மூலம் இந்திய அணி தேர்வில் இலக்கம் – 1 ஆனது

குஜராத் ஃபர்ஸ்ட் செய்திகள் மூலம் உங்களைப் புதுப்பிக்கும்.

குஜராத்தின் நம்பர் 1 குஜராத்தி செய்தி சேனல் குஜராத் ஃபர்ஸ்ட் – இது ஒவ்வொரு செய்தியிலும் குஜராத்திகளை முன்னணியில் வைத்திருக்கிறது. குஜராத், தேசிய, சர்வதேச, தேர்தல், வணிகம், விளையாட்டு, பொழுதுபோக்கு உள்ளிட்ட அனைத்து செய்திகளையும் குஜராத்தில் முதலில் படிக்கவும். இப்போது ஒவ்வொரு செய்தியும் உங்கள் விரல் நுனியில், எங்கள் சமீபத்திய Android மற்றும் iOS பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவும். சமீபத்திய செய்திகளுடன் புதுப்பித்த நிலையில் இருக்க சமூக ஊடகங்களில் எங்களுடன் சேரவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *