சுப்மன் கில் இரட்டை சதத்தில் மூன்று சாதனைகளை முறியடித்தார்..!

ஹைதராபாத்தில் நடைபெற்ற போட்டியில் இந்திய அணியின் இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் சுப்மான் கில் 149 பந்துகளில் 19 பவுண்டரிகள் மற்றும் 9 சிக்ஸர்களுடன் 208 ரன்கள் குவித்தார்.

புதன்கிழமை ராஜீவ் காந்தி ஸ்டேடியத்தில் இருந்த அனைத்து பார்வையாளர்களையும் சுப்மன் கில் மயக்கினார். இந்தியா-நியூசிலாந்து இடையேயான ஒருநாள் தொடரின் முதல் ஆட்டத்தில் கில் 149 பந்துகளில் 208 ரன்கள் குவித்தார். கில்லின் இன்னிங்ஸ் 19 பவுண்டரிகள் மற்றும் 9 சிக்ஸர்களுடன் பதிவானது. 87 பந்துகளில் சதத்தை பூர்த்தி செய்த அவர், மேலும் ஆக்ரோஷமான மனநிலையில் பேட்டிங் செய்து இரட்டை சதம் அடித்தார்.

இந்த இரட்டை சதத்தால் சுப்மான் கில் ஒரே நேரத்தில் ஒன்றல்ல, இரண்டல்ல, மூன்று சாதனைகளை முறியடித்தார். வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இரட்டை சதம் அடித்ததன் மூலம் இளம் வயதில் இரட்டை சதம் அடித்த வீரர் என்ற ரோஹித் சர்மாவின் சாதனையை இஷான் கிஷன் முறியடித்தார்.

இதையும் படிங்க> ICC தரவரிசையில் இந்தியர்கள் முதலிடத்தில், ஒருநாள் தரவரிசையில் கிங் கோஹ்லி தர்பார் தொடக்கம்!

இந்த முறை கிசானின் சாதனையை கில் முறியடித்தார். இந்திய இளம் வீரர் கில் 23 வயது 132 நாட்களில் ஒருநாள் போட்டிகளில் இரட்டை சதம் அடித்தார். இந்தப் போட்டியில், ஒருநாள் போட்டிகளில் அதிவேகமாக 1000 ரன்களைக் கடந்த இந்தியர் என்ற சாதனையைப் படைத்தார். கில் 19 இன்னிங்ஸ்களில் 1000 ரன்களை கடந்தார்.

விராட் கோலியும், ஷிகர் தவானும் 24 இன்னிங்சில் 1000 ரன்களை எட்டினர். இந்திய இளம் வீரர் இரண்டு நட்சத்திரங்களை விட்டுவிட்டு தனது சொந்த பெயரில் இந்த சாதனையை படைத்துள்ளார். இது இங்கே முடிகிறது. சச்சின் டெண்டுல்கரின் ஆல் டைம் சாதனையையும் கில் முறியடித்தார். நியூசிலாந்துக்கு எதிராக கில் ஒருநாள் போட்டிகளில் அதிக ஸ்கோரை அடித்தார்.

கில் 208 ரன்களுக்குள் இந்த சாதனையை சச்சின் டெண்டுல்கர் வைத்திருந்தார். அவர் 186 ரன்கள் எடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *