சூரியகுமார் யாதவ் குறித்து BCCI விரைவில் கடும் முடிவை எடுக்கும் !

சூரியகுமார் யாதவ் இன்னும் ஒருநாள் போட்டிகளில் நல்ல இன்னிங்ஸுக்காக காத்திருக்கிறார். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், இலங்கைக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒரு நாள் தொடரில் விளையாட சூரியகுமார் யாதவுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படாதது குறித்து தொடர்ந்து கேள்விகள் எழுந்தன. கடந்த போட்டியில் சூரியகுமார் யாதவுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தபோது, ​​அதை அவரால் பயன்படுத்த முடியவில்லை.

இதையும் பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிராக 2 சிக்சர்கள் அடித்து இந்த சாதனையை படைத்தார் ரோஹித் சர்மா..!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் புயல் பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ், ஒரு வருடமாக T20 கிரிக்கெட்டில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். சூர்யகுமார் யாதவ் தற்போது T20 கிரிக்கெட்டில் நம்பர் ஒன் பேட்ஸ்மேன். ஆனால் சூர்யகுமார் யாதவ் ஒருநாள் போட்டியில் இன்னும் நல்ல இன்னிங்ஸுக்காக காத்திருக்கிறார். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், இலங்கைக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒரு நாள் தொடரில் (இந்தியா vs இலங்கை ஒருநாள் தொடர்) விளையாட சூர்யகுமார் யாதவுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படாதது குறித்து தொடர்ந்து கேள்விகள் எழுந்தன. கடந்த போட்டியில் சூர்யகுமார் யாதவுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தபோது, ​​அதை அவரால் பயன்படுத்த முடியவில்லை.

டீம் இந்தியாவின் மிஸ்டர் 360 டிகிரி சூரியகுமார் யாதவ் T20க்கு அடுத்த நாளில் சிறப்பாக செயல்படுவார் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது. இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்காததால், சூர்யகுமார் யாதவ் அனைத்து தரப்பிலிருந்தும் உயர்த்தப்பட்டார். சமூக ஊடகங்களில் தொடங்கி, மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் கூட அவர் இந்த வடிவத்தில் விளையாட வேண்டும் என்று வாதிட்டனர். சூர்யகுமார் யாதவுக்கு, ஒருநாள் போட்டியின் வடிவம் இதுவரை சிறப்பானதாக இல்லை. இப்போது கூட, இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து 1வது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளால் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த முடியவில்லை.

இதையும் பாருங்க> இந்தியா-நியூசிலாந்து ஒரு நாள் போட்டி ரத்து செய்யப்படுமா அல்லது மைதானம் மாற்றப்படுமா? தகராறு உயர்நீதிமன்றம் வரை சென்றது

ICC ஒருநாள் உலகக் கோப்பை 2023 இந்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெற உள்ளது. சூரியகுமார் யாதவின் சிறப்பான இன்னிங்ஸ் இந்திய அணியில் அவரது இடத்தை உறுதி செய்யும். இலங்கைக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் சூர்யகுமார் யாதவ் 4 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து இன்னிங்ஸ் ஆடினார். இப்போது நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 31 ரன்கள் எடுத்தார். காயம் காரணமாக ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் தொடரில் இருந்து வெளியேறிய நிலையில், சூரியகுமார் யாதவ் இறுதி பதினொன்றில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். சூரியகுமார் யாதவ் உலகக் கோப்பையில் விளையாடும் வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. இதற்கு அவர் ரன்கள் எடுக்க வேண்டும். ஆனால் சூரியகுமார் யாதவ் இதை செய்யாமல் தன் கால்களை தானே கொல்லும் வேலையை செய்கிறார். சூரியகுமார் யாதவ் ரன் குவிக்கவில்லை என்றால், இந்திய அணிக்கு போட்டியாளர்களுக்கு பஞ்சமில்லை.

ODI உலகக் கோப்பை 2023 இந்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெற உள்ளது, எனவே டீம் இந்தியா இப்போது ஒவ்வொரு தொடரிலும் அணி வீரர்களை முடிவு செய்து வருகிறது. T20யில் சூரியகுமார் யாதவ் சிறப்பாக செயல்படுகிறார். ஆனால் சூர்யகுமார் யாதவ் இன்னும் ஒருநாள் போட்டிகளில் சிறப்பாக செயல்படவில்லை. அவர் இப்படியே தொடர்ந்து விளையாடினால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியமோ அல்லது BCCIயோ அவருக்கு எதிராக கடுமையான முடிவை எடுக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *