இந்திய அணியிலிருந்து விலக்குவது சாத்தியமில்லாத வீரர்; திடீரென பீதியை கிளப்பிய மூத்த வீரரின் அறிக்கை..!

டீம் இந்தியாவிலிருந்து ஒரு வீரரை நீக்குவது இப்போது சாத்தியமற்றது மற்றும் இந்திய அணியின் முன்னாள் மூத்த வீரர் திடீரென இந்த அறிக்கையை பீதியை உருவாக்கியுள்ளார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஷுப்மான் கில்லின் அற்புதமான இரட்டை சதம், ஒருநாள் போட்டிகளில் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவுடன் யார் இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவது என்ற விவாதத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளது.

இதையும் பாருங்க> 10867 சர்வதேச ரன்களை குவித்த மூத்த வீரருக்கு இந்திய அணியில் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை..!

டீம் இந்தியாவிலிருந்து ஒரு வீரரை நீக்குவது இப்போது சாத்தியமற்றது மற்றும் இந்திய அணியின் முன்னாள் மூத்த வீரர் திடீரென இந்த அறிக்கையை பீதியை உருவாக்கியுள்ளார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஷுப்மான் கில்லின் அற்புதமான இரட்டை சதம், ஒருநாள் போட்டிகளில் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவுடன் யார் இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவது என்ற விவாதத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளது. பல முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் தொடக்க வீரரை பாராட்டியதாக ஆகாஷ் சோப்ரா கூறினார். இங்குள்ள ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச மைதானத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் போட்டியில், ஒருநாள் போட்டிகளில் இரட்டை சதம் அடித்த இளம் வீரர் என்ற பெருமையை சுப்மன் கில் புதன்கிழமை பெற்றார்.

இந்த வீரரை இந்திய அணியில் இருந்து நீக்குவது சாத்தியமில்லை

ஒருநாள் போட்டிகளில் இரட்டை சதம் அடித்த ஐந்தாவது இந்திய வீரர் கில், புரவலர்களின் இன்னிங்ஸில் ஆதிக்கம் செலுத்தினார். பவர்-பிளே அல்லது டெத் ஓவரில், வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மற்றும் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக அவர் பவுண்டரிகளை அடித்தார். ஆனால் இரட்டை சதத்தை விட, ரோஹித் ஷர்மாவுக்கு ஜோடியை இந்தியா தேடும் போது, ​​தொடக்க பேட்ஸ்மேனாக அவர் பெற்ற வெற்றி பலரையும் கவர்ந்தது. அக்டோபர்-நவம்பரில் 50 ஓவர் உலகக் கோப்பையை இந்தியா நடத்தும் ஒரு வருடத்தில் ODIகளில் ஆரம்ப ஸ்லாட் பற்றிய விவாதத்தை முதல் ODI இன் கில்லின் இன்னிங்ஸ் தீர்த்து வைத்தது என்று ஆகாஷ் சோப்ரா கூறினார்.

இதையும் பாருங்க> டாம் லாதம் செய்த ஏமாற்றம்; குறும்புத்தனத்துடன் நினைவு கூர்ந்தார் இஷான் கிஷன்..! (காணொளி உள்ளே)

இந்த வீரரின் பேச்சு திடீரென பீதியை உருவாக்கியது

இந்த போட்டியை தனது யூடியூப் சேனலில் வீடியோவில் மதிப்பாய்வு செய்த ஆகாஷ் சோப்ரா, ‘கில் யார் திறக்க வேண்டும் என்ற விவாதத்தை முடித்துவிட்டார். இஷான் கிஷானின் இரட்டைச் சதத்திற்குப் பிறகு சில விவாதங்கள் நடந்தன, அதற்கு முன் ஷிகர் தவான் குறித்தும் சில பேச்சுக்கள் எழுந்தன. கே.எல்.ராகுல் சரியாக பேட்டிங் செய்கிறாரா இல்லையா என்றும் சில சமயம் உணரப்பட்டது. ஆனால் இப்போது ஷுப்மான் கில் திறக்க வேண்டும் என்பது தெளிவாகிவிட்டது.

வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இஷான் கிஷன் இரட்டை சதம் அடித்தார்

விக்கெட் கீப்பர் இஷான் கிஷானும் சமீபத்தில் இரட்டை சதம் அடித்திருந்தாலும், பஞ்சாப் பேட்ஸ்மேன் வரிசைக்கு மேல் பேட் செய்ய வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருப்பதாக சோப்ரா கருதுகிறார். சோப்ரா கூறுகையில், ‘அவர் மேல்நிலையில் ஒருநாள் கிரிக்கெட் விளையாட அழைத்து வரப்பட்டுள்ளார். கடந்த ஒன்றரை, இரண்டு மாதங்களில் இந்தியா இரண்டு இரட்டை சதங்கள் அடித்துள்ளது. பங்களாதேஷுக்கு எதிராக இஷான் கிஷன் இரட்டை சதம் அடித்துள்ளார், இங்கு நியூசிலாந்துக்கு எதிராக ஷுப்மான் கில் அடித்துள்ளார். அவர் அற்புதமாக பேட்டிங் செய்துள்ளார்.

இதையும் பாருங்க> இரட்டை சதம் அடித்த சுப்மன் கில்; இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் சாதனைகளை முறியடித்தார். முதல் ஒருநாள் போட்டியில் முழு பட்டியல்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *