இந்திய அணியின் Playing 11ல் பெரிய மாற்றம்; இந்த வீரர் வெளியேற்றப்படுவது உறுதி! இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி..!

இந்தியா – நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான 2-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி ராய்பூரில் நடைபெறுகிறது. இந்தப் போட்டியில் விளையாடும் 11-வது இந்திய அணியில் மாற்றங்களைக் காணலாம்.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் இரண்டாவது போட்டி ராய்பூரில் உள்ள ஷஹீத் வீர் நாராயண் சிங் சர்வதேச மைதானத்தில் நடைபெற உள்ளது. இந்த தொடரின் முதல் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்று 1-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இந்நிலையில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது போட்டியில், கேப்டன் ரோகித் சர்மா தொடருக்கு பெயர் வைக்க விரும்பினார். இந்தப் போட்டியில் விளையாடும் 11 பேரிலும் ரோஹித் சர்மா மாற்றங்களைச் செய்யலாம். தொடக்க ஆட்டத்தில் தோல்வியடைந்த வீரர் இந்தப் போட்டியில் உட்கார வேண்டியிருக்கும்.

இந்த தொடக்க இடதுபுறத்தில் பந்தயங்களும் விளையாடப்படும்

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுடன் ஷுப்மன் கில் இன்னிங்சை தொடங்கினார். இந்தப் போட்டியில் ஷுப்மான் கில்லின் பேட்டிங்கில் இருந்து இரட்டை சதம் காணப்பட்டது, இப்படியான சூழ்நிலையில் இந்த பேட்ஸ்மேன் இரு அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடுவார் என நம்பப்படுகிறது. இந்த நேரத்தில் ஷுப்மான் கில்லும் சிறப்பான பார்மில் இயங்கி வருகிறார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்கு தலைவலியாக இருக்கும் வீரர்; ரோஹித் அணியில் இருந்து விலக்கி வைப்பாரா..!

அனைவரின் பார்வையும் விராட் கோலி மீதுதான்

விராட் கோலி மூன்றாவது இடத்தில் விளையாட உள்ளார். முதல் போட்டியில் தோல்வி அடைந்தார் என்பதை நிரூபித்ததால், விராட் கோலியின் ரசிகர்கள் இந்த போட்டியில் அவர் மீது அதிக நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர். விராட் கோலி சமீபத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இரண்டு சதங்கள் அடித்திருந்ததால், இந்த ஆட்டத்தை தொடர விரும்புகிறார்.

இந்த வீரர்கள் மிடில் ஆர்டரில் இடம் பெறலாம்

இந்தப் போட்டியில் நான்காம் இடத்தில் இஷான் கிஷான் இடம் பெறலாம். சூர்யகுமார் யாதவ் ஐந்தாவது இடத்தில் மீண்டும் ஒருமுறை பார்க்கலாம். இந்த இரு வீரர்களும் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் பெரிய இன்னிங்ஸ் ஆடத் தவறிவிட்டனர். அதே சமயம் ஹர்திக் பாண்டியா ஆறாவது இடத்தில் களமிறங்குவது உறுதியாகத் தெரிகிறது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியிலிருந்து விலக்குவது சாத்தியமில்லாத வீரர்; திடீரென பீதியை கிளப்பிய மூத்த வீரரின் அறிக்கை..!

பந்துவீச்சு வரிசையில் மாற்றம் இருக்கலாம்

ஆல்-ரவுண்டராக, வாஷிங்டன் சுந்தருக்கு முதல் போட்டியில் வாய்ப்பு கிடைத்தது, ஆனால் அவர் பந்து மற்றும் மட்டை இரண்டிலும் தோல்வியடைந்தார், எனவே இந்த போட்டியில் அவருக்கு பதிலாக ஷாபாஸ் அகமது வாய்ப்பு பெறலாம். அதே நேரத்தில் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களாக முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ் மற்றும் ஷர்துல் தாக்கூர் ஆகியோர் கேப்டனின் முதல் தேர்வாக இருக்க முடியும்.

இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் சாத்தியமான பிளேயிங் லெவன்:

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, இஷான் கிஷன், சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், ஷர்துல் தாக்கூர்.

இதப்பாருங்க> சுப்மன் கில்லின் சகோதரி சானீல் மிக கவர்ச்சி; எந்த Bollywood நடிகைக்கும் குறையாத Style,,!

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இந்திய ஒருநாள் அணி

ரோகித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மான் கில், இஷான் கிஷன், விராட் கோலி, ரஜத் படிதார், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, ஷர்துல் தாக்கூர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ். முகமட் சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *