ரோஹித் ஷர்மாவுக்கு கிடைத்த கோல்டன் சான்ஸ்… ஒரு சதமும் பாகிஸ்தானிய வீரரும் பின்தங்கி, பதிவுகள் என்ன சொல்கின்றன என்று பாருங்கள்

ஐதராபாத்தில் நடைபெற்ற இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் மென் இன் ப்ளூ அணி அபார வெற்றி பெற்றது. இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி நாளை (ஜனவரி 21) ராய்பூர் மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது. தொடரை கைப்பற்றும் முனைப்பில் இந்திய அணி உள்ளது. இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் ரோஹித் சர்மா பேட்டிங் செய்ய வெளியில் வரும்போது, ​​பாகிஸ்தான் முன்னாள் பேட்ஸ்மேன் முகமது யூசுப்பின் சாதனையை முறியடிக்க அவருக்கு சிறந்த வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் ஆடம் கில்கிறிஸ்டின் சாதனையை ரோஹித் சர்மா முறியடித்தார். இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் முகமது யூசுப்பின் சாதனையை முறியடிக்க அவருக்கு சிறந்த வாய்ப்பு கிடைக்கும். முகமது யூசுப் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 9720 ரன்களுடன் ரன் குவிப்பில் 15வது இடத்தில் உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் Playing 11ல் பெரிய மாற்றம்; இந்த வீரர் வெளியேற்றப்படுவது உறுதி! இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி..!

ரோஹித் சர்மா தற்போது ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 9630 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். முகமது யூசுப்பின் சாதனையை ரோஹித் சர்மா முறியடிக்க வேண்டும் என்றால் அவர் 91 ரன்கள் எடுக்க வேண்டும். இதில் அவர் வெற்றி பெற்றால், பாகிஸ்தான் வீரர் முகமது யூசுப்பின் சாதனையை முறியடிப்பார்.

சதத்திற்காக காத்திருக்கும் ரோஹித் சர்மா:

ரோகித் சர்மாவால் நீண்ட நாட்களாக ஒருநாள் போட்டிகளில் சதம் அடிக்க முடியவில்லை. கடைசியாக 2020-ம் ஆண்டு ஒருநாள் போட்டிகளில் சதம் அடித்தார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக அவரது சதம் அடித்தது. இந்த காலகட்டத்தில் அவர் 119 ரன்கள் எடுத்து சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடினார். ரோஹித் சர்மா நிச்சயமாக தனது வறட்சியை போக்க விரும்புவார். மோசமான பார்முடன் அவர் போராடுவதும் காணப்படுகிறது. இருப்பினும், சமீபத்தில் அவர் இலங்கைக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 83 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா, ஒதுக்கி வைக்கவிருக்கும் வீரர்; கடந்த போட்டியில் அதிக தோல்வி..! இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *