டாஸ் வென்றவர் முதலாளி; ராய்ப்பூரில் உள்ள ஆடுகளத்தில் யார் ஆட்ட நாயகன்?

இங்கு நடந்த அனைத்து IPL போட்டிகள் மற்றும் உள்நாட்டு போட்டிகளின் அறிக்கையைப் பார்த்த பிறகு, இங்குள்ள ஆடுகளம் பேட்டிங்கிற்கு சாதகமாக உள்ளது.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் 2வது போட்டி இன்று ராய்பூரில் நடைபெறுகிறது. ராய்பூரில் உள்ள ஷஹீத் வீர் நாராயண் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறும் முதல் சர்வதேச போட்டி இதுவாகும். ஹைதராபாத்தில் நடைபெற்ற நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி ஒருநாள் தொடரில் 1-0 என இந்திய அணி முன்னிலை பெற்றது. இப்போது ராய்ப்பூரில் நடைபெறும் தொடரை கைப்பற்ற இந்திய அணி முயற்சிக்கிறது. மறுபுறம், நியூசிலாந்தும் இந்தப் போட்டியில் வெற்றி பெற்று தொடரை உயிர்ப்புடன் வைத்திருக்க முயற்சிக்கும். எனவே இன்றைய ஆட்டம் பரபரப்பாக காணப்படுவதால் இரு அணிகளும் வெற்றிக்காக போராட வேண்டியுள்ளது.

ராய்பூர் ஆடுகளம் பேட்டிங்கிற்கு உகந்தது

ராய்ப்பூரின் ஆடுகளத்தைப் பற்றி பேசினால், இந்த மைதானத்தில் இதுவரை எந்த சர்வதேச போட்டியும் நடந்ததில்லை. ஆனால் இங்கு நடந்த அனைத்து IPL போட்டிகள் மற்றும் உள்நாட்டு போட்டிகளின் அறிக்கையைப் பார்த்த பிறகு, இங்குள்ள ஆடுகளம் பேட்டிங்கிற்கு சாதகமாக உள்ளது. மேலும், இந்த ஆடுகளத்தில் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் குறைவாகவே செயல்படுகின்றனர். இருப்பினும், பந்து பழையதாகிவிட்டதால், ஆடுகளம் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவும்.

இதப்பாருங்க> ராய்பூரின் ஆடுகளம் எப்படி இருக்கிறது? பந்துவீச்சாளர் அல்லது ஆட்டக்காரர் இவர்களா?
டாஸ் வென்றவர் முதலாளி

ராய்ப்பூரில் டாஸ் வென்ற அணிகள் முதலில் பந்துவீசுவது வழக்கம். ஏனெனில் ரன்சேஸ் சிக்கலாக மாறுவது முந்தைய போட்டிகளில் காணப்பட்டது. IPL -ல் இங்கு 6 ஆட்டங்கள் நடந்துள்ளன, இதில் முதலில் பந்து வீசிய அணி 4 ஆட்டங்களில் வெற்றி பெற்ற நிலையில், மற்ற 2 ஆட்டங்களில் முதலில் பேட்டிங் செய்த அணி வெற்றி பெற்றது.

இந்திய ஒருநாள் அணி:

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், இஷான் கிஷன், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, ஷர்துல் தாக்கூர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாத் , முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்.

நியூசிலாந்து அணி

டாம் லாதம் (கேப்டன்), ஃபின் ஆலன், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், மார்க் சாப்மேன், டெவன் கான்வே, ஜேக்கப் டஃபி, லாக்கி பெர்குசன், டாரில் மிட்செல், ஹென்றி நிக்கோல்ஸ், க்ளென் பிலிப்ஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், ஹென்றி ஷிப்லி, இஷ் சோதி, பிளேர் டிக்னர்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *