சொந்த மண்ணில் ஏழாவது தொடரை வெல்ல இந்தியா முயற்சிக்கும்; ரோஹித் மாற்றங்களைச் செய்யலாம்..!

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட சொந்த மண்ணில் நடைபெறும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி வெற்றிபெற விரும்புகிறது. முதல் போட்டியில் சுப்மன் கில்லின் இரட்டை சதத்தால் இந்திய அணி 12 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. 350 என்ற இலக்கை துரத்திய நியூசிலாந்து அணி அபாரமான போர்த்திறனை வெளிப்படுத்தியது. ஒரு கட்டத்தில் இலங்கை அணி 131 ஓட்டங்களுக்கு 6 விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்த போதிலும் அதன் பின்னர் அந்த அணி மேலும் 206 ஓட்டங்களைப் பெற முடிந்தது. பந்து வீச்சாளர் முகமது சிராஜின் பந்துவீச்சால் இந்தியா வெற்றி பெற்றது.

ரிதத்தில் சுப்மான் கில்
இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மன் கில் தனி ஒருவராக ஆடி இந்தியா அபார ஸ்கோரை எட்டினார். முன்னதாக, இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் விராட் கோலி சிறப்பாக செயல்பட்டார். ஹர்திக் பாண்டியா மீண்டும் பேட்டிங்கில் சிறப்பாகப் பங்களிக்க வேண்டும். மிடில் ஆர்டரில் இஷான் கிஷானால் ஹைதராபாத்தில் நடக்க முடியவில்லை ஆனால் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இரட்டை சதம் அடித்த இஷான் இந்த சந்தர்ப்பத்தில் அபாரமாக அடிக்க விரும்புகிறார். கேப்டன் ரோஹித் சர்மா தொடக்க பேட்டிங்கில் சிறப்பாக ஆடி வருகிறார் ஆனால் பெரிய இன்னிங்ஸாக மாற்ற முடியவில்லை.
விளம்பரம்

ஷர்துலுக்கும் உம்ரானுக்கும் இடையே போட்டி
வேகப்பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக்கின் பேட்டிங் திறனை கருத்தில் கொண்டு அவருக்கு பதிலாக ஷர்துல் தாக்கூருக்கு இந்திய அணி வாய்ப்பு அளித்துள்ளது. பேட்டிங் செய்யக்கூடிய ஒரு பந்து வீச்சாளர் தேவையா அல்லது இன்னிங்ஸின் நடுப்பகுதியில் தனது வேகத்தில் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தக்கூடிய தூய வேகப்பந்து வீச்சாளர் தேவையா என்பதை இப்போது நிர்வாகம் முடிவு செய்ய வேண்டும். முகமது சிராஜ் இன்னிங்ஸில் எப்போது வேண்டுமானாலும் பந்து வீசலாம். புதிய பந்தை விட ஷமி மிகவும் திறமையானவர். ஹர்திக் கொஞ்சம் விலை உயர்ந்தவர்.

நியூசிலாந்தின் சவால் எளிதானது அல்ல
தொடரின் முதல் போட்டியிலேயே நியூசிலாந்தின் போர்த்திறன் வெளிப்பட்டது. லோயர் ஆர்டரில் பிரேஸ்வெல் மற்றும் மிட்செல் சான்ட்னர் ஆகியோர் அணிக்கு நல்ல முறையில் மீண்டு வந்தனர். ஃபின் ஆலன் சில அற்புதமான ஷாட்களை விளையாடினார். அனுபவம் வாய்ந்த கேன் வில்லியம்சன் இல்லாத நிலையில், நியூசிலாந்து பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவராவது ஒரு முனையை வைத்திருக்க வேண்டும். ஹென்றி ஷிப்லி, லாக்கி பெர்குசன் மற்றும் பிளேர் டிக்னர் ஆகிய வேக மூவருக்கும் அதிக ரிதம் தேவை. முதல் போட்டியில், ஷுப்மான் தனது பந்துகளை நன்றாக அடித்தார். இஷ் சோதி இந்த போட்டிக்கு தகுதியானவரா இல்லையா என்பதையும் பார்க்க வேண்டும்.

சர்வதேச ஒருநாள் போட்டி முதன்முறையாக ராய்ப்பூரில் நடைபெறவுள்ளது. ஒருநாள் போட்டிகள் நடைபெறும் இந்தியாவின் 50வது மைதானமாக ராய்பூர் விளங்குகிறது. கம்பீரமான தியாகி வீர் நாராயண் சிங்கின் நினைவாக இந்த மைதானம் பெயரிடப்பட்டது. போட்டியைக் காண சுமார் 60 ஆயிரம் பார்வையாளர்கள் வருவார்கள் என்று நம்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> டாஸ் வென்றவர் முதலாளி; ராய்ப்பூரில் உள்ள ஆடுகளத்தில் யார் ஆட்ட நாயகன்?

இரு அணிகளும் விளையாடும் சாத்தியம்-11
நியூசிலாந்து: ஃபின் ஆலன், டெவோன் கான்வே, ஹென்றி நிக்கோல்ஸ், டேரல் மிட்செல், டாம் லாதம் (சி & டபிள்யூ.), க்ளென் பிலிப்ஸ், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், மிட்செல் சான்ட்னர், ஹென்றி ஷிப்லி/டக் பிரேஸ்வெல், லாக்கி பெர்குசன், பிளேயர் டிக்னர்.

இந்தியா: ஷுப்மான் கில், ரோகித் சர்மா (கேப்டன்), விராட் கோலி, இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, வாஷிங்டன் சுந்தர்/யுஸ்வேந்திர சாஹல், ஷர்துல் தாக்கூர், குல்தீப் யாதவ், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *