சாதனையை முறியடிக்க விராட் கோலி தயார்…! யாராலும் செய்ய முடியாததை விராட்டால் செய்ய முடியுமா?

ஐதராபாத்தில் நடந்த முதல் ஒருநாள் போட்டியில் வெற்றி பெற்றதை அடுத்து, இந்தியா-நியூசிலாந்து அணிகள் மோதும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி இன்று நடைபெறுகிறது. இன்றைய போட்டியில் விராட் கோலி மிகப்பெரிய சாதனை படைக்க உள்ளார். இதுவரை எந்த வீரரும் தனது பெயரில் இந்த சாதனையை படைக்க முடியவில்லை.

இதப்பாருங்க> டாஸ் வென்றவர் முதலாளி; ராய்ப்பூரில் உள்ள ஆடுகளத்தில் யார் ஆட்ட நாயகன்?

முதல் வெற்றிக்கு பின், நியூசிலாந்தை வீழ்த்த இந்திய அணி களமிறங்கியுள்ளது. இந்தியா – நியூசிலாந்து அணிகள் மோதும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி ராய்பூரில் இன்று நடக்கிறது. இன்றைய போட்டி நியூசிலாந்துக்கு முக்கியமானது. இன்று மதியம் (ஜனவரி 21, 2023) மதியம் 1.30 மணிக்கு, ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் நேரடி ஒளிபரப்பு. இந்திய அணியின் நட்சத்திர வீரர் விராட் கோலிக்கும் இன்று சிறப்பான நாள். இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணியின் ஜாம்பவான் விராட் கோலியின் பேட் தோல்வியடைந்தால், அவர் தனது பெயரில் மிகப்பெரிய சாதனையை படைக்க முடியும். இதுவரை எந்த வீரராலும் இந்த சாதனையை செய்ய முடியவில்லை.

பதிவு செய்ய விராட் தயார்
இன்று விராட் கோலி ஒரு சதத்துடன் 111 ரன்கள் எடுக்க வேண்டும். ஏனெனில் இன்றைய போட்டியில் 111 ரன்கள் எடுத்தால், சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் 25,000 ரன்களை கடந்த உலகின் முதல் வீரர் என்ற பெருமையை விராட் பெறுவார். இந்த சாதனை முன்னாள் வீரர் சச்சின் டெண்டுல்கர் பெயரில் உள்ளது. ஆனால் தற்போது விளையாடி வரும் எந்த வீரரும் இவ்வளவு பெரிய ஸ்கோர் அடிக்கவில்லை. இன்று விராட்டின் பேட் அதிகபட்சமாக காட்டினால், இந்த சாதனையை படைத்த இரண்டாவது இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை பெறுவார். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் விராட் கோலி இதுவரை 24,889 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இதுவரை சச்சின் டெண்டுல்கர் 34357 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அதிக ரன்கள் அடித்த வீரர்கள் யார் என்று பார்ப்போம்…(virat kohli record team 25000 international ரன்கள் india vs newzealand 2nd ODI live streaming time marathi news)

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அதிக ரன்கள் எடுத்தவர்கள்
1. சச்சின் டெண்டுல்கர் (இந்தியா) – 34357 ரன்கள்

2. குமார் சங்கக்கார (இலங்கை) – 28016 ரன்கள்

3. ரிக்கி பாண்டிங் (ஆஸ்திரேலியா) – 27483 ரன்கள்

4. மஹேல ஜெயவர்த்தனே (இலங்கை)- 25957 ரன்கள்

5. ஜாக் காலிஸ் (தென்னாப்பிரிக்கா) – 25534 ரன்கள்

6. விராட் கோலி (இந்தியா) – 24889 ரன்கள்

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அதிக சதம் அடித்த வீரர் யார் என்பதை இப்போது பார்க்கலாம்…

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அதிக சதங்கள்
1. சச்சின் டெண்டுல்கர் (இந்தியா) – 100 சதங்கள்

2. விராட் கோலி (இந்தியா) – 74 சதங்கள்

3. ரிக்கி பாண்டிங் (ஆஸ்திரேலியா) – 71 சதங்கள்

4. குமார் சங்கக்கார (இலங்கை) – 63 சதங்கள்

5. ஜாக் காலிஸ் (தென்னாப்பிரிக்கா) – 62 சதங்கள்

6. ஹாசிம் அம்லா (தென் ஆப்பிரிக்கா) – 55 சதங்கள்

இதப்பாருங்க> சொந்த மண்ணில் ஏழாவது தொடரை வெல்ல இந்தியா முயற்சிக்கும்; ரோஹித் மாற்றங்களைச் செய்யலாம்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *