ஒரு வருடத்தில் மெய்டன் ஓவர் வீசிய சிராஜ் சாதனை; திறன் விளையாடு அரசன்..!

சிராஜ் மொத்தம் 17 மெய்டன் ஓவர்கள் வீசியதோடு தற்போது பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளார்.

தற்போது ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணிக்கு அச்சுறுத்தலாக இருக்கும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது சிராஜ், கடந்த ஆண்டு முதல் அவர்களுக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். 1 வருடமாக அதே ஃபார்மைத் தொடர்ந்த அவர், இந்த ஆண்டை கோலாகலமாகத் தொடங்கியுள்ளார். இதன் மூலம் பவர்பிளேயின் மன்னனாக மாறிய சிராஜ், ரன்கள் கொடுப்பதிலும் கஞ்சத்தனம் காட்டுகிறார்.

இதப்பாருங்க> 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரை 2-0 என கைப்பற்றியது இந்தியா; இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையேயான 2வது ஒருநாள் ராய்ப்பூர் போட்டி.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் சிராஜ் அற்புதமாக பந்துவீசி 6 ஓவர்கள் வீசி 10 ரன்களுக்கு ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். இந்த ஸ்பெல்லில் அவர்தான் முதல் ஓவர் மெய்டன். முதல் ஒருநாள் போட்டியிலும் சிராஜ் மெய்டன் ஓவரை வீசியிருந்தார்.

இதன் மூலம் 2022ஆம் ஆண்டு முதல் அதிக மெய்டன் ஓவர்கள் வீசிய பந்துவீச்சாளர் என்ற சாதனையை சிராஜ் படைத்துள்ளார்.

2022 ஆம் ஆண்டு முதல், சிராஜ் மொத்தம் 17 மெய்டன் ஓவர்கள் வீசி தற்போது பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளார். அவருக்கு அடுத்தபடியாக ஆஸ்திரேலியாவின் ஜோஷ் ஹேசில்வுட் 14 மெய்டன் ஓவர்களுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். மேலும், 10 மெய்டன்கள் அடித்த டிரென்ட் போல்ட் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ஒரு வருடத்தில் மெய்டன் ஓவர் வீசிய சிராஜ் சாதனை; திறன் விளையாடு அரசன்..!

சிராஜ் இந்த வருடத்தில் இதுவரை ஐந்து போட்டிகளில் விளையாடி 15 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இந்த ஆண்டு இந்தியாவின் வெற்றிகரமான பந்துவீச்சாளராகவும் மாறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *