2வது ஒருநாள் போட்டியில் ஷமி மற்றும் சிராஜுக்கு ரோஹித் சர்மாவின் அபாரமான வார்த்தைகள்: ‘நான் உள்ளே நுழைந்து கோடு வரைந்து முதலாளி என்று சொல்ல வேண்டும்.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான 2வது ஒருநாள் போட்டியின் போது, முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் ஆகியோருடன் ரோஹித் சர்மா ஆர்வமாக உரையாடினார்.

ராய்பூரில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா தொடரை கைப்பற்றிய போது முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் ஆகியோர் அசத்தலான ஃபார்மில் இருந்தனர். ஷமி ஆறு ஓவர்களில் 18 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். இதற்கிடையில், சிராஜ் ஆறு ஓவர்களில் ஆட்டமிழந்து 10 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தார், நியூசிலாந்து 34.3 ஓவர்களில் 108 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது.

இதப்பாருங்க> ஒரு வருடத்தில் மெய்டன் ஓவர் வீசிய சிராஜ் சாதனை; திறன் விளையாடு அரசன்..!

109 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய இந்திய அணி, ஷுப்மான் கில் (40*), இஷான் கிஷான் (8*) அவுட்டாகாமல் இருக்க 20.1 ஓவரில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 111 ரன்கள் எடுத்தது. இதற்கிடையே கேப்டன் ரோகித் சர்மா அரைசதம் அடித்தார்.

இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியாவின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ரோஹித்திடம் அவரது வேகப்பந்து வீச்சாளர்களின் பணிச்சுமை குறித்து கேள்வி எழுப்பப்பட்டது, அதற்கு அவர் மேலும் ஓவர்கள் வீசுவதைத் தடுக்க அவர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று வெளிப்படுத்தினார். “நான் உள்ளே நுழைந்து கோடு வரைந்து ‘பாஸ், மற்ற பந்துவீச்சாளர்களும் இருக்கிறார்கள்’ என்று சொல்ல வேண்டும்”, என்று அவர் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> உலகை வெல்வதற்கான திறவுகோல் கிவிஸின் 3-0 தோல்வியில் மறைக்கப்பட்டதா? ஒரு புதிய கோட்பாடு வெளிப்பட்டது..!

கடந்த ஐந்து ஆட்டங்களில் அவர்களின் ஆட்டத்தை அவர் பாராட்டினார். “கடந்த ஐந்து ஆட்டங்களில் பந்துவீச்சாளர்கள் உண்மையிலேயே அடியெடுத்து வைத்திருக்கிறார்கள் என்று நான் நினைத்தேன். அவர்கள் எதைக் கேட்டாலும் அதைச் செய்திருக்கிறார்கள். குறிப்பாக இந்தியாவில் பந்தை அடித்து நொறுக்குவது போன்ற செயல்பாடுகளைப் பார்ப்பது மிகவும் நன்றாக இருக்கிறது. கடின உழைப்புக்கு அவர்களுக்கு வெகுமதி அளிக்கப்படுகிறது. நன்றாக உள்ளது”, என்றார்.

ஷமி மற்றும் சிராஜின் சிறப்பான ஆட்டத்தை தவிர, ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் வாஷிங்டன் சுந்தர் ஆகியோர் தலா 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். இதற்கிடையில், குல்தீப் யாதவ் மற்றும் ஷர்துல் தாக்கூர் ஆகியோர் தலா ஒரு முறை ஆட்டமிழந்தனர். இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா இல்லாமல் இருந்தது, அவர் கடந்த ஆண்டு ஜூலை முதல் அரிதாகவே விளையாடி வருகிறார். பந்து வீச்சாளர் முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக ஆசியக் கோப்பையைத் தவறவிட்டார், பின்னர் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான T20I தொடரில் மீண்டும் திரும்பினார், ஆனால் இரண்டு ஆட்டங்களுக்குப் பிறகு அவர் வெளியேற்றப்பட்டார், இதனால் அவர் T20 உலகக் கோப்பையைத் தவறவிட்டார். MI நட்சத்திரம் உடற்தகுதி பெறவும், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான கடைசி இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளுக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு, தனது சக வீரர்களின் பணிச்சுமையைக் குறைக்கவும் எதிர்பார்க்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *