ஹோல்கர் மைதானத்தில் இந்திய அணி வெல்ல முடியாத, 17 வருட பழைய சாதனையை அப்படியே, இங்கிலாந்து, மேற்கிந்திய தீவுகள், தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி…

சிறப்பம்சங்கள்
நியூசிலாந்து முதல்முறையாக இந்தியாவை எதிர்கொள்கிறது.
நியூசிலாந்து இதுவரை ஹோல்கர் மைதானத்தில் ஒரே ஒரு டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடியுள்ளது.
2016ஆம் ஆண்டு நடைபெற்ற இந்தப் போட்டியில் இந்தியா 321 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை அபாரமாக வீழ்த்தியது.
இந்தியா vs நியூசிலாந்து 2023: முதல் இரண்டு போட்டிகளிலும் வென்று, ODI தொடரில் 2-0 என்ற கணக்கில் அசாத்தியமான முன்னிலை பெற்ற இந்திய அணி, இதுவரை விளையாடிய அனைத்து ODIகளிலும் வெற்றி பெற்றுள்ள ஹோல்கர் மைதானத்தில் நியூசிலாந்தை எதிர்கொள்கிறது. . பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> கேப்டனாக ஆன பிறகு அற்புதங்கள் செய்யும் ரோஹித் சர்மா, மிகவும் சிறப்பான கிளப்பில் நுழைந்துள்ளார்..!

ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் ஒரு நாள் சர்வதேச வடிவத்தில் நியூசிலாந்து முதல் முறையாக புரவலன் இந்தியாவை எதிர்கொள்கிறது என்றாலும், மத்திய பிரதேச கிரிக்கெட் சங்கத்தின் (MPCA) ஸ்டேடியத்தின் 17 ஆண்டுகால சாதனை இந்தியாவுக்கு சாதகமாக உள்ளது. இந்த மைதானத்தில் 2006 மற்றும் 2017 க்கு இடையில் நடைபெற்ற ஐந்து ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளிலும் புரவலன் இந்தியா, இங்கிலாந்து, மேற்கிந்திய தீவுகள், தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவை இந்த வடிவத்தில் தோற்கடித்துள்ளது.

மறுபுறம், நியூசிலாந்து இதுவரை ஹோல்கர் மைதானத்தில் ஒரு டெஸ்ட் போட்டியாக மட்டுமே விளையாடியுள்ளது. 2016ஆம் ஆண்டு நடைபெற்ற இந்தப் போட்டியில் இந்தியா 321 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை அபாரமாக வீழ்த்தியது. சுமார் 27,000 பார்வையாளர்களைக் கொண்ட இந்த மைதானத்தின் வரலாற்றில் இந்தப் போட்டியே முதல் டெஸ்ட் போட்டி என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இதப்பாருங்க> சச்சின், விராட்களில் யார் பெரியவர்.. கபில்தேவின் கூல் பதில்

மைதானத்தில் செவ்வாய்கிழமை நடைபெறவுள்ள ஒரு நாள் போட்டியில், நடந்து வரும் தொடரின் கடைசி இரண்டு தோல்விகளை ஓரளவுக்குக் கணக்குப் போட்டுவிட்டு நியூசிலாந்து அணி இந்த மைதானத்தில் முதல்முறையாக வெற்றியை ருசிக்க விரும்புகிறது. ஜனவரி 21 அன்று ராய்ப்பூரில் நடந்த ஒரு நாள் போட்டியில், இந்தியாவின் வேகப்பந்து வீச்சு தாக்குதல் நியூசிலாந்தின் பலவீனமான பேட்டிங் வரிசையை அழித்தது, புரவலன்களுக்கு 8 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி மற்றும் 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 2-0. தோற்கடிக்க முடியாத முன்னணி.

இதற்கிடையில், கிட்டத்தட்ட 6 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறவுள்ள ஒரு நாள் போட்டி குறித்து உள்ளூர் கிரிக்கெட் ஆர்வலர்கள் மத்தியில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. திங்களன்று, போட்டிக்கு ஒரு நாள் முன்னதாக, மைதானத்தைச் சுற்றி ஒரு கூட்டம் காணப்பட்டது, குறிப்பாக இளம் கிரிக்கெட் ரசிகர்கள். இந்தியா-நியூசிலாந்து இடையேயான போட்டிக்காக, மைதானத்தைச் சுற்றி மூன்று வட்டங்களுக்கு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், சுமார் 1,500 போலீஸார் கவனிப்பார்கள் என்றும் போலீஸ் கமிஷனர் ஹரிநாராயணாச்சாரி மிஸ்ரா தெரிவித்தார்.

இதப்பாருங்க> ஹர்திக், ஷமி வெளியே .. உம்ரான் உள்ளே.. மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி விளையாடும் இந்திய அணி இது!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *