உலகக் கோப்பைக்கு முன் ஒருநாள் போட்டிகளில் அரசராகும் இந்திய அணிக்கு ஒரு வாய்ப்பு!

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் முதல் இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட தொடரை இந்திய அணி கைப்பற்றியது. இரு அணிகள் மோதும் மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டி இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நடக்கிறது.

இந்திய அணியின் ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் கமலியின் சாதனை இந்த மைதானத்தில் இதுவரை 5 ஒருநாள் போட்டிகள் நடந்துள்ளது. இந்த மைதானத்தில் இந்திய அணி ஒருமுறை கூட தோற்றதில்லை என்பது சிறப்பு. எனவே, இலங்கையை அடுத்து, நியூசிலாந்தை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்யும் வாய்ப்பு இந்திய அணிக்கு கிடைத்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> ஹோல்கர் மைதானத்தில் இந்திய அணி வெல்ல முடியாத, 17 வருட பழைய சாதனையை அப்படியே, இங்கிலாந்து, மேற்கிந்திய தீவுகள், தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி…

இந்திய அணிக்கு நம்பர் ஒன் ஆக வாய்ப்பு!

ரோஹித் சர்மா மற்றும் ‘ஷார்ட் டெர்ம் மெமரி லாஸ்’ தொடர்; பெயரை மறக்காதே!

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் மூன்றாவது மற்றும் கடைசி போட்டி ஜனவரி 24 ஆம் தேதி இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான வெற்றியின் மூலம் ரோஹித் சர்மா அண்ட் கோ ஐசிசி ஒருநாள் தரவரிசையில் நம்பர் ஒன் ஆக வாய்ப்புள்ளது.

தற்போது இந்திய அணி மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால்…

தற்போது இந்திய அணி 113 ரேட்டிங்குகளுடன் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது. இந்தூர் மைதானத்தில் இந்திய அணி தனது சாதனையை தக்க வைத்துக் கொண்டால், ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்திய அணி ராஜாவாகும் என்பது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகிவிட்டது.

இந்தூர் மைதானத்தில் இந்திய அணி இதுவரை தோல்வியடைந்ததில்லை, சாதனையைப் பாருங்கள்

உலகக் கோப்பை அணியில் ஷுப்மான் கில் ஃபிக்ஸட்; இந்த 5 தேவாலயங்களுக்கு பெரிய ஆபத்து

இந்திய அணி 2006-ம் ஆண்டு இங்கிலாந்துக்கு எதிராக இந்த மைதானத்தில் தனது முதல் ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடியது. அதன்பிறகு, 2017ல், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி விளையாடியது. இந்த மைதானத்தில் இந்திய அணி இரண்டு முறை இங்கிலாந்தை வீழ்த்தியுள்ளது. ஆஸ்திரேலியா, மேற்கிந்திய தீவுகள் மற்றும் தென்னாப்பிரிக்கா ஆகியவை தலா ஒரு வெற்றியை பதிவு செய்துள்ளன. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான வெற்றியுடன் சிக்ஸர் அடிக்கும் ஆர்வத்தில் இந்திய அணி உள்ளது.

இதப்பாருங்க> 2022 ஆம் ஆண்டின் ICC ஆண்கள் T20 அணியில் கோஹ்லி, சூர்யகுமார், ஹர்திக் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

ஒருநாள் போட்டியுடன் டெஸ்ட், டி20 போட்டியில் ஒரு முறை அடி!

இந்தூர் மைதானத்தில் ஒருநாள் போட்டிகள் தவிர டெஸ்ட் மற்றும் டி20 கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணியின் சாதனை அற்புதமானது. இந்திய அணி இங்கு டெஸ்ட் மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளில் தோல்வியடையாமல் உள்ளது. நியூசிலாந்து மற்றும் வங்கதேசத்தை டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்திய அணி தோற்கடித்துள்ளது. இந்த மைதானத்தில் டி20யில் இந்திய அணி 3 ஆட்டங்களில் ஒன்றில் தோல்வியடைந்துள்ளது. இங்கு இந்திய அணியை ஆப்பிரிக்க அணி தோற்கடித்திருந்தது.

இதப்பாருங்க> T-20க்குப் பிறகு ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்திய அணி நம்பர் 1 ஆகலாம், இந்தூர் ஒருநாள் போட்டியின் மீது பார்வை இருக்கும்.

நியூசிலாந்தின் யே ரே மேரே பேக் பாடல்

இந்தியாவில் ஒருநாள் தொடரை வெல்லும் நியூசிலாந்தின் கனவு மீண்டும் ஒருமுறை நிறைவேறாமல் போனது. இதுவரை நியூசிலாந்து அணி இந்தியாவில் ஒருநாள் தொடரை வென்றதில்லை. நியூசிலாந்து அணி 1988ல் இந்தியாவில் முதல் ஒருநாள் தொடரை விளையாடியது. அப்போது திலீப் வெங்சர்க்கார் தலைமையிலான இந்திய அணி, நியூசிலாந்தை 4-0 என்ற கோல் கணக்கில் வீழ்த்தியது. அதன் பிறகு 1995, 1999, 2010, 2016 மற்றும் 2017 என 2022ல் மீண்டும் ஒருமுறை நியூசிலாந்தை வீழ்த்தியது இந்திய அணி. நியூசிலாந்து 35 ஆண்டுகளாக ஒரு தொடரை கூட வென்றதில்லை.

இதப்பாருங்க> T-20க்குப் பிறகு ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்திய அணி நம்பர் 1 ஆகலாம், இந்தூர் ஒருநாள் போட்டியின் மீது பார்வை இருக்கும்.

ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான பலத்த தயாரிப்பு
உலக கோப்பைக்கு சொந்த மண்ணில் இந்திய அணி தயாராகி வருகிறது. இந்த போட்டி இந்தியாவில் அக்டோபர் மாதம் நடைபெறவுள்ளது. எனவே 2011க்கு பிறகு மீண்டும் இந்திய அணி உலக சாம்பியனாகும் வாய்ப்பு உள்ளது. இது ஒரு வலுவான தொடக்கமாகத் தெரிகிறது. உலகக் கோப்பை ஆண்டில் இந்திய அணி முதலில் இலங்கையை வீழ்த்தியது. ஆசிய கோப்பையை வென்றனர். தற்போது இந்திய அணியும் நியூசிலாந்தை வெளியேற்றியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *