மூன்றாவது போட்டியில் நியூசிலாந்தை தோற்கடித்து தொடரை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்த இந்தியா, ஒருநாள் போட்டிகளில் நம்பர் ஒன் அணியாக மாறியது.

இந்தூர்: மத்திய பிரதேச மாநிலம் இந்தூரில் நடந்த மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி இந்திய அணி தொடரை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்துள்ளது. ரோஹித் சர்மா மற்றும் ஷுப்மான் கில் ஆகியோரின் அபார சதங்களால் இந்தியா 385 ரன்கள் குவித்தது, அதற்கு பதில் நியூசிலாந்து அணி 295 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. இந்த வெற்றியின் மூலம் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி ஐசிசி ஒருநாள் தரவரிசையில் இந்தியாவும் நம்பர்-1 ஆனது.இதப்பாருங்க> 13 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இந்திய அணி உலகின் நம்பர் 1 இடத்தைப் பிடித்தது..!

நவ்ஜிவன் வலைத்தளமான ஷுப்மேன் கில்லின் 112 ரன்கள், ரோஹித் சர்மாவின் 101 ரன்கள் மற்றும் ஹார்டிக் பாண்ட்யாவின் 54 -ரன் இன்னிங்ஸ் என்ற செய்தியின் படி, நியூசிலாந்து இந்தியாவின் 9 விக்கெட்டுகளுக்கு 9 விக்கெட்டுகளுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் தொடங்கியது, ஆனால் போட்டியில் வெல்லவில்லை, ஆனால் போட்டியில் வெல்லவில்லை முடியும். நியூசிலாந்தைப் பொறுத்தவரை, டிவான் கான்வே ஒரு புத்திசாலித்தனமான நூற்றாண்டு அடித்தார் மற்றும் 138 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் அவர் முன் முனையிலிருந்து யாரையும் பெறவில்லை. இறுதியாக நியூசிலாந்து போட்டி மற்றும் தொடர் இரண்டையும் இழந்தது.

முன்னதாக இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெற்ற ஆட்டத்தில், ஷுப்மான் கில் (112), ரோகித் சர்மா (101) ஆகியோரின் சிறப்பான சதங்களின் உதவியுடன், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா 385/9 என்ற மிகப்பெரிய ஸ்கோரை பதிவு செய்தது. . கில் மற்றும் ரோஹித் ஜோடி சிக்ஸர் மற்றும் பவுண்டரிகளை அடித்து முதல் விக்கெட்டுக்கு 212 ரன்களை சேர்த்தனர். கில் மற்றும் ரோஹித் தவிர, ஹர்திக் பாண்டியாவும் கடைசி 10 ஓவர்களில் ஷர்துல் தாக்கூர் (17 பந்துகளில் 25) 38 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> 2023ல் இந்திய அணியின் ஆட்ட நாயகர்கள் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் சதம் அடிக்கிறார்கள், உலகக் கோப்பைக்கு முன் கில்லின் ‘விராட்’ புயல்.

விராட் கோலி (36), இஷான் கிஷன் (17), சூர்யகுமார் யாதவ் (14) ஆகியோர் தொடக்கம் பெற்றனர், ஆனால் அவற்றை பெரிய ஸ்கோராக மாற்ற முடியவில்லை, இல்லையெனில் இந்தியா இன்னும் பெரிய ஸ்கோரை எடுத்திருக்கலாம். நியூசிலாந்து தரப்பில் பிளேயர் டிக்னர் (3/76), ஜேக்கப் டஃபி (3/100) மைக்கேல் பிரேஸ்வெல் (1/51) விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *