இந்திய கிரிக்கெட் அணி நம்பர் 1; நியூசிலாந்து நான்காவது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டது

இந்திய அணி 41.2 ஓவர்களில் விக்கெட்டை பறிகொடுத்தது. தற்போது 114 புள்ளிகளுடன் இந்திய அணி முதலிடத்திலும், இங்கிலாந்து அணி 113 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்திலும் உள்ளன.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான போட்டியில் இந்திய அணியின் 386 ஓட்டங்களை இலக்காகக் கொண்டு களமிறங்கிய நியூசிலாந்து அணி 295 ஓட்டங்களுக்கு மாத்திரம் அனைத்து விக்கெட்டுகளையும் இழந்தது. இந்திய அணி 41.2 ஓவர்களில் விக்கெட்டை பறிகொடுத்தது. ஷுப்மான் கில் மற்றும் ரோஹித் ஷர்மாவின் நூற்றுக்கணக்கான சதங்களை பார்வையாளர்கள் ரசித்தது போல், நியூசிலாந்தின் டெவான் கான்வேயின் ஆட்டம் இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு சிரிப்பை வரவழைத்தது.

இதப்பாருங்க> மூன்றாவது போட்டியில் நியூசிலாந்தை தோற்கடித்து தொடரை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்த இந்தியா, ஒருநாள் போட்டிகளில் நம்பர் ஒன் அணியாக மாறியது.

இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்று 3-0 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்றது. ஐசிசி தரவரிசையில் அந்த அணி முதல் இடத்தைப் பிடித்துள்ளது. இந்த போட்டிக்கு முன் இந்திய அணி மூன்றாவது இடத்தில் இருந்தது. தற்போது 114 புள்ளிகளுடன் இந்திய அணி முதலிடத்திலும், இங்கிலாந்து அணி 113 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்திலும் உள்ளன. ஆஸ்திரேலியா மூன்றாவது இடத்துக்கும், நியூசிலாந்து நான்காவது இடத்துக்கும் சரிந்துள்ளன. நியூசிலாந்து 111 புள்ளிகளை மட்டுமே பெற்றது. தற்போது நியூசிலாந்து அணி குறித்து நியூசிலாந்து கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் கவலையடைந்துள்ளனர். ஏனெனில் ஏற்கனவே முதலிடத்தில் இருந்த அந்த அணி தற்போது திடீரென நான்காவது இடத்திற்கு வீழ்ந்தது.

மத்திய பிரதேசத்தில் நடைபெற்று வரும் இப்போட்டியில் டாஸ் வென்ற நியூசிலாந்து அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது. இன்றைய இந்திய அணியின் வலுவான பேட்டிங் ரசிகர்களின் மனதை புன்னகையில் நிறைத்தது. அரங்கமே கைதட்டல்களால் அதிர்ந்தது. ரோகித் சர்மா 101 ரன்களும், ஷுப்மான் கில் 112 ரன்களும், ஹர்திக் பாண்டியா 54 ரன்களும் எடுத்தனர். 50 ஓவர்கள் முடிவில் இந்திய அணி 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 385 ரன்கள் எடுத்தது.

இதப்பாருங்க> 2023ல் இந்திய அணியின் ஆட்ட நாயகர்கள் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் சதம் அடிக்கிறார்கள், உலகக் கோப்பைக்கு முன் கில்லின் ‘விராட்’ புயல்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *