ரோஹித், விராட், சூர்யா அல்ல, இந்திய அணி வீரர்கள் இந்த வீரரை மந்திரவாதி என்று அழைக்கிறார்கள்!

ஆஸ்திரேலியா தொடரில் ரோஹித் என்ன சொன்னார்?

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரை இந்தியா 3-0 என்ற கணக்கில் க்ளீன் ஸ்வீப் செய்துள்ளது. இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் சுப்மான் கில் தனது சிறப்பான பேட்டிங்கிற்காக தொடரின் நாயகனாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். இந்தத் தொடரில், சுப்மான் இரட்டை சதம் மற்றும் ஒரு சதத்துடன் மொத்தம் 360 ரன்கள் எடுத்தார். இது உலக சாதனை.

இந்தத் தொடரின் கடைசிப் போட்டியில் என்ன நடந்தது என்பதைச் சொல்வதற்கு முன், போட்டிக்குப் பிறகு இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா என்ன சொன்னார் என்பதைச் சொல்வோம். இந்திய அணி வீரர்கள் எந்த வீரரை மந்திரவாதி என்று அழைக்கிறார்கள் என்றும் ரோஹித் கூறினார். இந்த பெயரை கேட்டால் அதிர்ந்து போவீர்கள். ரோஹித் கூறியதாவது-

இதப்பாருங்க> இந்திய கிரிக்கெட் அணி நம்பர் 1; நியூசிலாந்து நான்காவது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டது

கடந்த 5-6 போட்டிகளில் பெரும்பாலான விஷயங்களைச் சரியாகச் செய்துள்ளோம் என்று நினைக்கிறேன். நாங்களும் சீராக இருந்தோம். ஷமி, சிராஜ் இல்லாத நிலையில் பெஞ்ச் வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு அளிக்க விரும்பினோம். சாஹலும் உம்ரானும் அழுத்தத்தின் கீழ் எப்படிச் செயல்படுகிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க விரும்பினேன். நாங்கள் நல்ல ரன்களை எடுத்தோம் என்பது எனக்குத் தெரியும், ஆனால் இந்த ஆடுகளத்தில் யாரும் பாதுகாப்பாக இல்லை. நாங்கள் நன்றாகப் பந்துவீசி எங்களின் திட்டத்தில் உறுதியாக இருந்தோம்.

ரோஹித் மேலும் கூறுகையில், அணியின் வீரர்கள் மந்திரவாதிகள் என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள்.

இதை ஷர்துல் செய்து வந்துள்ளார். அணியில் உள்ளவர்கள் அவரை மந்திரவாதி என்று அழைக்கிறார்கள், அவர் இன்றும் வழங்கினார். அவர் அதிகமாக விளையாட வேண்டும். நான் குல்தீப்பிடம் பந்தை ஒப்படைத்த போதெல்லாம், அவர் எனக்கு தேவையான விக்கெட்டுகளை பெற்றுக்கொடுத்தார். மணிக்கட்டு சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் காலப்போக்கில் சிறந்து விளங்குகிறார்கள்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்தை 3-0 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தி ஒருநாள் தரவரிசையில் முதலிடத்தை எட்டிய இந்தியா, பாகிஸ்தானின் நிலை என்னவென்று தெரியும்

இதைத் தொடர்ந்து, ரோஹித் தனது தொடக்க கூட்டாளியான ஷுப்மான் கில்லின் பேட்டிங் குறித்தும் பேசினார். அவர்கள் சொன்னார்கள் –

சுப்மான் கில்லின் அணுகுமுறை அப்படியே உள்ளது. ஒவ்வொரு போட்டியிலும் புதிதாக தொடங்க முயற்சி செய்யுங்கள். இளம் வீரராக அவரது அணுகுமுறை ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. அவர் அதை இலகுவாக எடுத்திருக்கலாம், ஆனால் அப்படித் தெரியவில்லை. இன்றைய நூற்றாண்டு எனக்கு மிகவும் பொருள். நான் நன்றாக பேட்டிங் செய்தேன். ஆடுகளம் நன்றாக இருந்தது. தரவரிசை பற்றி நாங்கள் அதிகம் பேசுவதில்லை. ஆடுகளத்தில் சரியான விஷயங்களைச் செய்வதில் மட்டுமே நாங்கள் கவனம் செலுத்துகிறோம். ஆஸ்திரேலியா ஒரு சிறந்த அணி. அவர்களை எதிர்கொள்வது நமக்கு எளிதாக இருக்காது. ஆனால் இதற்கு நாங்கள் தயாராக இருக்கிறோம் என்பது எனக்குத் தெரியும்.

#போட்டியில் என்ன நடந்தது?
இந்த போட்டியில் என்ன நடந்தது என்பதை இப்போது கூறுவோம். இந்த போட்டியில் டாஸ் இழந்து இந்திய அணி முதலில் பேட்டிங் செய்தது. ரோகித் சர்மா மற்றும் சுப்மான் கில் அணிக்கு சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தனர். இரு வீரர்களும் சதம் அடித்தனர். மேலும் முதல் விக்கெட்டுக்கு 212 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப்பை பகிர்ந்து கொண்டனர். ஆனால் இந்த இருவரின் விக்கெட்டுக்கு பிறகு அந்த அணி சற்று நடுவில் சிக்கியது. இஷான் கிஷான் ரன் அவுட் ஆனார். விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ் பெரிய இன்னிங்ஸ் விளையாட முடியவில்லை. அதன்பிறகு ஹர்திக் பாண்டியா ஷர்துல் தாக்குருடன் இணைந்து ரன்களைச் சேர்த்து அணியின் மொத்த ரன்களை 385 ஆக உயர்த்தினார்.

பதிலுக்கு துடுப்பெடுத்தாடிய நியூசிலாந்து அணிக்கு மோசமான ஆரம்பம் கிடைத்தது. அவரது தொடக்க வீரர் ஃபின் ஆலன் டக் அவுட்டாக பெவிலியன் திரும்பினார். ஹென்றி நிக்கோல்ஸ் மற்றும் டெவோன் கான்வே ஆகியோர் ஒரு செஞ்சுரி பார்ட்னர்ஷிப்பை ஒன்றாக இணைத்தனர், ஆனால் நிக்கோல்ஸ் தள்ளுபடி செய்யப்பட்ட பிறகு நியூசிலாந்தின் வழக்கு மோசமானது. இதில் அவர்களின் கேப்டன் டாம் லாதம் பூஜ்ஜியத்தில் அவுட் ஆனதில் பெரும் சிக்கல் ஏற்பட்டது. டெவோன் கான்வே 138 ரன்கள் எடுத்து சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடினார், ஆனால் அது போதவில்லை. இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி 90 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த தொடரை இந்தியா 3-0 என க்ளீன் ஸ்வீன் செய்தது. இரு அணிகள் மோதும் முதல் டி20 போட்டி ஜனவரி 27ம் தேதி நடைபெற உள்ளது.

இதப்பாருங்க> IND v NZ, 3வது ODI, 2022-23: ICC ODI தரவரிசையில் இங்கிலாந்தை முந்தி இந்தியா முதலிடத்திற்கு வந்தது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *