பிரஷ்வி ஷா vs ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில்லுடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்கும், யார் மேலிடம் என்று விளக்கமளிப்பவர் தெரியுமா?

நியூசிலாந்தை ஒருநாள் தொடரில் வீழ்த்தி, தொடரை 3-0 என கைப்பற்றி கிவீஸை ஒயிட்வாஷ் செய்த இந்திய அணியின் அடுத்த இலக்கு, வரும் டி20 தொடராகும். ஜனவரி 27-ம் தேதி தொடங்கும் இந்த டி20 தொடரில், இந்தியாவின் 11ல் விளையாடும் சில புதிய முகங்களையும் பார்க்கலாம். டி20 அணியின் கேப்டனாக ஹர்திக் பாண்டியாவும், துணை கேப்டனாக சூர்யகுமார் யாதவும் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர். மறுபுறம், ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, கேஎல் ராகுல், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ் போன்ற பல மூத்த வீரர்களுக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்தூரில் 90 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் படுதோல்வி அடைந்த கிவி கேப்டன் டாம் லாதம் மிகுந்த ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளார், போட்டிக்கு பிறகு எங்கே தவறு நடந்தது என்று கூறினார்.

ஆனால் டி20க்கான இந்திய அணியில் சில முகங்கள் உள்ளன, அவர்கள் நீண்ட காலமாக இந்திய ஜெர்சியில் விளையாட ஆர்வமாக உள்ளனர், ஆனால் அவர்கள் அணியில் இடம் பெறவில்லை. இந்த அறிக்கையில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இந்த டி20 தொடரில் பிருத்வி ஷாவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்குமா இல்லையா என்பதை அறிய முயற்சிப்போம்?

இதைத் தெரிந்துகொள்ள முதலில் இந்திய அணியைப் பார்ப்போம்.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான டி20 தொடருக்கான இந்திய அணி விவரம் பின்வருமாறு

ஹர்திக் பாண்டியா (கேட்ச்), சூர்யகுமார் யாதவ் (விசி), இஷான் கிஷன் (வி.கே), ருதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில், தீபக் ஹூடா, ராகுல் திரிபாதி, ஜிதேஷ் சர்மா (வி.கே.), வாஷிங்டன் சுந்தர், குல்தீப் யாதவ், யுஸ்வேந்திர சாஹல், அர்ஷ்தீப் சிங், பெயர்கள் உம்ரான் மாலிக், சிவம் மாவி, பிருத்வி ஷா, முகேஷ் குமார் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

பிருத்வி ஷா ஒரு தொடக்க பேட்ஸ்மேன் மற்றும் அவரது தாக்குதல் ஆட்டத்திற்கு பெயர் பெற்றவர், அதாவது இஷான் கிஷன், ருதுராஜ் கெய்க்வாட், சுப்மான் கில் ஆகிய இரு வீரர்களுடன் போட்டியிடுகிறார்.

இந்தியாவுக்காக ஷுப்மான் கில் தொடர்ந்து ரன்களை குவித்து வருகிறார், எனவே டி20 அணியில் அவரது தொடக்க ஆட்டம் ஏறக்குறைய நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது, அதாவது ருதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் இஷான் கிஷான் ஆகிய இரண்டு வீரர்களுடன் மட்டுமே பிரித்வியின் போட்டி உள்ளது, அதில் இஷான் கிஷான் பல முறை அணியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். முன்பு முயற்சித்தேன் என்றால் மிடில் ஆர்டரில் இருந்தும் அவர்கள் அணியின் ஒரு அங்கமாக இருக்க முடியும். இப்போது ருதுராஜ் கெய்க்வாட் மட்டுமே எஞ்சியுள்ளார். அதாவது, ஒரு போட்டியில் ருதுராஜ் ஷுப்மான் கில் உடன் ஓபன் செய்வார் அல்லது பிருத்வி ஷா ஷுப்மான் கில் உடன் ஓபன் செய்வார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி, ராகுலுக்கு தனது திருமணத்தின் போது சொகுசு காரை பரிசளித்தார், தோனி அவருக்கு ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்கை வழங்கினார்

ருதுராஜ் மற்றும் ப்ரித்வி இருவரும் ஷுப்மான் கில் உடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவார்கள் என்பதால் இப்போது போட்டி தலைகீழாக உள்ளது. இந்த இரு வீரர்களின் T20I புள்ளிவிவரங்களிலிருந்து இருவரில் யார் சிறந்தவர் என்பதைக் கண்டுபிடிப்போம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *