சூர்யகுமார் யாதவ் ICC 2022 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த T20I கிரிக்கெட் வீரராக தேர்வு செய்யப்பட்டார்..!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் ஃபார்மில் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறார். இந்திய அணிக்காக பல போட்டிகளில் புயல் ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். 2022 ஆம் ஆண்டில், சூர்யா மிகவும் கவர்ந்தார். கடந்த ஆண்டு டி20 சர்வதேச போட்டிகளில் 1164 ரன்கள் எடுத்தார். சூர்யாவின் வலுவான ஆட்டத்திற்காக ICC சிறப்பு விருதை வழங்கியது. சூர்யகுமார் யாதவ் ICCயால் 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான சிறந்த டி20 கிரிக்கெட் வீரர் விருதுக்கு தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியமும் சூர்யாவுக்கு சிறப்பு வாழ்த்துகளை ட்வீட் செய்துள்ளது.

இதைப்பருந்க> பிரஷ்வி ஷா vs ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில்லுடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்கும், யார் மேலிடம் என்று விளக்கமளிப்பவர் தெரியுமா?

2022ம் ஆண்டு இந்த சாதனையை சூர்யா முறியடித்தார். டி20யில் 1000 ரன்களுக்கு மேல் அடித்துள்ளார். ஒரு காலண்டர் ஆண்டில் 1000 டி20 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்த உலகின் இரண்டாவது பேட்ஸ்மேன் ஆவார். அவர் 31 போட்டிகளில் 1164 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அதேசமயம் சூர்யாவின் ஸ்டிரைக் ரேட் 187.43 ஆக இருந்தது. முக்கியமாக, அவர் 2022 இல் 68 சிக்ஸர்களை அடித்தார். இதுவும் ஒரு பெரிய பதிவுதான். இந்த விதிவிலக்கான செயல்பாட்டின் காரணமாக சூர்யா ICC ஆண்டின் சிறந்த டி20 வீரராக தேர்வு செய்யப்பட்டார். இந்தத் தகவலை ICC ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளது.

சூர்யாவுக்கு பிசிசிஐ சிறப்பு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளது. வாரியம் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கத்தில் சூர்யாவின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளது மற்றும் ICC ஆண்டின் சிறந்த டி20 கிரிக்கெட் வீரராக இருப்பதற்கு அவரை வாழ்த்தியது. சூர்யாவின் வீடியோவையும் பிசிசிஐ பகிர்ந்துள்ளது. இது அவரது வலுவான நடிப்பை வெளிப்படுத்துகிறது.

முக்கியமாக, சூர்யகுமார் யாதவ் இதுவரை இந்திய அணிக்காக 45 டி20 சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். இதன் போது அவர் 1578 ஓட்டங்களைப் பெற்றுள்ளார். இந்த வடிவத்தில் 3 சதங்கள் மற்றும் 13 அரைசதங்கள் அடித்துள்ளார். டி20யில் சூர்யாவின் சிறந்த ஸ்கோர் 117 ரன்கள்.

இதைப்பருந்க> இந்தியாவின் சூர்யகுமார் யாதவ் 2022 ஆம் ஆண்டின் ICC ஆண்களின் T20I கிரிக்கெட் வீரரானார், இந்த பெரிய வீரர்களை வீழ்த்தி வரலாறு படைத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *