‘இது முதல் முறையல்ல..! சூர்யகுமார் யாதவின் ஒருநாள் போட்டிகள் குறித்து முன்னாள் BCCI தேர்வாளர் அப்பட்டமான கருத்து.

சூர்யகுமார் யாதவ் டி20 போட்டிகளில் தனது அட்டகாசமான ஃபார்மை இன்னும் ஒருநாள் போட்டிக்கு வெற்றிகரமாக மாற்றவில்லை.

சூர்யகுமார் யாதவ் டி20 சர்வதேசப் போட்டிகளில் தனது ஸ்வாஷ்பக்லிங் கன்சிஸ்டென்சி மூலம் உலகையே புயலுக்கு அழைத்துச் சென்றார். இது இருந்தபோதிலும், அவர் இந்தியாவின் ODI பதினொன்றில் முதல் தேர்வு வீரராக இன்னும் முறியடிக்கவில்லை, 2022 இல் இந்தியாவின் அதிக ரன்களை எடுத்தவரான ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், நம்பர்.4 நிலையிலும், கே.எல்.ராகுல் நம்பர்.5 இடத்திலும் விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> சூர்யகுமார் யாதவ் ICC 2022 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த T20I கிரிக்கெட் வீரராக தேர்வு செய்யப்பட்டார்..!

மேலும், சூர்யகுமார் டி20 போட்டிகளில் அவர் காட்டும் ஃபார்மை இன்னும் நீளமான வெள்ளை பந்து வடிவத்திற்கு வெற்றிகரமாக மாற்றவில்லை. 32 வயதான அவர் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளிலும் விளையாடினார். இரண்டாவது போட்டியில் அவர் பேட்டிங் செய்யவில்லை என்றாலும், சூர்யகுமார் முதல் மற்றும் மூன்றாவது ஆட்டங்களில் முறையே 31 மற்றும் 14 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ஷுப்மான் கில் உடன் இணைந்து 65 ரன்கள் எடுத்தார்.

இருப்பினும், டி20 போட்டிகளில் அவர் பேட்டிங் செய்யும் விதத்தில் இருந்து இன்னிங்ஸ் வெகு தொலைவில் இருந்தது. இந்திய அணியின் முன்னாள் விக்கெட் கீப்பர் சபா கரீம் கூறுகையில், சூர்யகுமாருக்கு 50 ஓவர் வடிவில் நிலைபெற இன்னும் கால அவகாசமும் அணியில் அவரது பங்கு குறித்து சில தெளிவும் தேவைப்படலாம் என்று கூறியுள்ளார். “இது முதல் முறையல்ல. முன்பு ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடும் வாய்ப்பு கிடைத்தபோது அவர் எதிர்பார்த்த அளவு கோல் அடிக்கவில்லை. இன்னும் அவர் ஒரு விலைமதிப்பற்ற வீரர் என்று நினைக்கிறேன். சில வீரர்களுக்கு அட்ஜஸ்ட் செய்ய சிறிது நேரம் தேவை. இதை அவர் விவாதிக்க வேண்டும். ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் ராகுல் டிராவிட்டுடன் மேலும் தெளிவு பெற, ”என்று அவர் இந்தியா செய்தியில் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவின் சூர்யகுமார் யாதவ் 2022 ஆம் ஆண்டின் ICC ஆண்களின் T20I கிரிக்கெட் வீரரானார், இந்த பெரிய வீரர்களை வீழ்த்தி வரலாறு படைத்தார்.

சூர்யகுமார் 18 இன்னிங்ஸ்களில் 433 ரன்கள் குவித்துள்ளார், மேலும் ஒருநாள் போட்டிகளில் அதிகபட்சமாக 64 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். இது அவரது அதிர்ச்சியூட்டும் T20I எண்களுக்கு முற்றிலும் மாறுபட்டது. குறுகிய வடிவத்தில், சூர்யகுமார் 43 இன்னிங்ஸ்களில் 46.41 சராசரி மற்றும் 180.34 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 1578 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் மூன்று சதங்களை அடித்துள்ளார், அதில் இரண்டு சதங்களை கடந்த ஆண்டில் மட்டும் அடித்தார். இந்த ஆண்டு, அவர் மூன்று இன்னிங்ஸ் விளையாடி ஒரு சதம் அடித்துள்ளார்.

One thought on “‘இது முதல் முறையல்ல..! சூர்யகுமார் யாதவின் ஒருநாள் போட்டிகள் குறித்து முன்னாள் BCCI தேர்வாளர் அப்பட்டமான கருத்து.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *