எம்எஸ் தோனி இளநீரோடு உடை மாற்றும் அறைக்குள்..!

ராஞ்சியில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் விளையாடவுள்ள முன்னாள் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி, டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் தேங்காய் உடைத்து வந்து இந்திய வீரர்களுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரை க்ளீன் ஸ்வீப் செய்த இந்திய அணி T20 தொடருக்கு தயாராகி வருகிறது. T20 தொடரின் முதல் போட்டி ராஞ்சியில் நடக்கிறது. இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு ராஞ்சி சென்றடைந்த இந்திய அணியுடன் இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி பேசினார்…

ராஞ்சியில் வசிக்கும் மகேந்திர சிங் தோனி, IPL 2023 சீசனுக்கான பயிற்சியை ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளார். தனது பயிற்சிக்கு வந்த தோனி, இந்திய அணி ஆடை அறைக்குள் சென்று வீரர்களுடன் சிறிது நேரம் பேசினார். கையில் தேங்காய் பாண்டம் கட்டிக்கொண்டு கூலாக டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் வந்த தோனியை பார்த்து டீம் இந்தியா உறுப்பினர்கள் அனைவரும் அதிர்ச்சியில்…

மகேந்திர சிங் தோனி, இந்திய அணி கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் ராஞ்சி விக்கெட் கீப்பர் இஷான் கிஷானிடம் சிறிது நேரம் பேசினார். மஹி என்ன சொன்னாள்? போன்ற விஷயங்களைக் கேட்காமல் இசையைச் சேர்த்த இந்த வீடியோவை இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் சமூக வலைதளங்களில் வெளியிட்டுள்ளது.

இந்த வீடியோவை பிசிசிஐ சமூக வலைதளங்களில் வெளியிட்டு, ‘இந்திய அணியை சந்தித்தவர் யார் என்று பாருங்கள்.. கிரேட் எம்எஸ் தோனி’ என பதிவிட்டுள்ளது. மகேந்திர சிங் தோனி இந்திய தொடக்க வீரர் ஷுப்மன் கில் மற்றும் சுழற்பந்து வீச்சாளர் யஸ்வேந்திர சாஹலையும் சந்தித்தார். முதல் T20 போட்டிக்கு முன் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில் பங்கேற்ற ஹர்திக் பாண்டியாவும் தோனியின் வருகை குறித்து பதிலளித்தார்.

“போட்டி தொடங்குவதற்கு முன்பு மஹி பாயை சந்தித்ததில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தேன். பொதுவாக தோனியை சந்திக்க வெளியில் உள்ள ஹோட்டலுக்கு செல்வோம். கடந்த ஒரு மாதமாக ஹோட்டல் விட்டு ஹோட்டல் மாறி மேட்ச் விளையாடுகிறோம்.. தோனியுடன் என்ன பேச்சு என்று எல்லோரும் கேட்கிறார்கள்…

பொதுவாக மஹி பாய் கிரிக்கெட் பற்றி அதிகம் பேசமாட்டார். அவர் மேலும் வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகிறார். அந்த மதிப்புமிக்க விஷயங்களை அனைவரும் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். அவரிடமிருந்து முடிந்த அளவு அறிவைப் பெற விரும்புகிறேன். இந்திய T20 கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா கூறியதாவது…

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான T20 தொடரில் தொடக்க ஆட்டக்காரராக தேர்வு செய்யப்பட்ட ருத்துராஜ் கெய்க்வாட் முழங்கையில் காயம் காரணமாக தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளார். ஆனால் ஷுப்மான் கில் மற்றும் இஷான் கிஷான் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக தொடர்வார்கள் என்று கூறிய ஹர்திக் பாண்டியா, பிரித்வி ஷா இன்னும் சில நாட்கள் காத்திருக்க வேண்டும் என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்…

இலங்கைக்கு எதிரான T20 தொடரில் அறிமுகமான ஷுப்மன் கில், முதல் மூன்று போட்டிகளில் பெரிதாக அசத்தவில்லை. வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் இரட்டை சதம் அடித்து T20 தொடரை துவக்கிய இஷான் கிஷான், இலங்கைக்கு எதிராகவும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தத் தவறினார்.

இருவரும் T20 போட்டிகளில் அடுத்தடுத்து தோல்வியடைந்ததால், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான T20 தொடரில் ருதுராஜ் கெய்க்வாட், பிரித்வி ஷா போன்ற வீரர்களுக்கு தேர்வாளர்கள் இடம் அளித்தனர். ஆனால் ஷுப்மான் கில் மற்றும் இஷான் கிஷானுக்கு அதிக வாய்ப்புகளை வழங்குவதில் பாண்டியா உறுதியாக உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *