இந்திய அணியின் ஒரு வீரரின் T20 வாழ்க்கை ஆபத்தில்..! தொடர்ந்து வாய்ப்புகளை வீணடிக்கிறது…

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து: நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் இந்திய அணி 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியை சந்தித்தது. இந்த போட்டியில், இந்திய அணி வீரர் ஒருவர் மீண்டும் T20 வடிவத்தில் தடம் பதிக்க தவறிவிட்டார்.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் இந்திய அணி படுதோல்வி அடைந்தது. இந்தப் போட்டியில் இந்திய பேட்டிங் முற்றிலும் தோல்வியடைந்தது. இந்தப் போட்டியில் வாஷிங்டன் சுந்தரை தவிர எந்த வீரரும் தனது முத்திரையை பதிக்க முடியவில்லை. இந்த போட்டியில் இந்திய அணியின் இளம் வீரர் ஒருவர் தோல்வியடைந்தார். இந்த வீரரால் T20 வடிவத்தில் இதுவரை அவரது ஆட்டத்திற்கு ஏற்ப செயல்பட முடியவில்லை.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்து மட்டும்தான் போட்டியிடுமா? இந்திய அணி மீது ஹர்திக் பாண்டியா கேள்வி..!

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் ஷுப்மான் கில், இஷான் கிஷான் ஆகியோர் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக அணியில் வாய்ப்பு பெற்றனர். இந்த ஆட்டத்தில் இரு வீரர்களும் அணிக்கு சிறப்பான தொடக்கத்தை கொடுக்க தவறினர். இது சுப்மான் கில்லின் T20 வாழ்க்கையில் நான்காவது போட்டியாகும். இந்தப் போட்டியிலும் கில் தனது பேட் மூலம் அற்புதமாக காட்டத் தவறிவிட்டார்.

முதல் T20 போட்டியில் தோல்வி

முதல் T20 போட்டியில் ஷுப்மான் கில் 6 பந்துகளை எதிர்கொண்டு 7 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். இந்த இன்னிங்ஸில், அவரது பேட்டில் இருந்து 1 பவுண்டரி காணப்பட்டது. ஷுப்மான் கில் தனது T20 வாழ்க்கையில் இதுவரை 4 போட்டிகளில் 16.25 சராசரியில் 65 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். அவர் சமீபத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் இரட்டை சதம் அடித்தார், ஆனால் அவர் இன்னும் T20 வடிவத்தில் முத்திரை பதிக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> தோல்விக்கு அர்ஷ்தீப் சிங் மட்டும் காரணமா? இந்திய அணி எங்கே தவறு செய்தது..!

இரு அணிகள் மோதும் முதல் T20 போட்டி இப்படித்தான்

இந்தப் போட்டியில் முதலில் பேட்டிங் செய்த நியூசிலாந்து அணி 20 ஓவர்களில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 176 ரன்கள் எடுத்தது. நியூசிலாந்து சார்பில் அதிகபட்சமாக டேரல் மிட்செல் 59 ரன்கள் எடுத்தார். வாஷிங்டன் சுந்தர் இந்தியாவின் வெற்றிகரமான பந்துவீச்சாளர். அவர் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். 177 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய இந்திய அணி 20 ஓவரில் 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 155 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. இந்திய அணியில் அதிகபட்சமாக வாஷிங்டன் சுந்தர் 50 ரன்கள் எடுத்தார். அதே நேரத்தில் சூர்யகுமார் யாதவ் 47 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *