‘அவர் பெரும் நம்பிக்கை’; தோல்வியடைந்தாலும் ஒரு நட்சத்திரத்தை புகழ்ந்து தள்ளுகிறார் ஹர்திக் பாண்டியா..!

இப்போட்டியில் வாஷிங்டன் சுந்தர் 28 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகள் 3 சிக்ஸர்களுடன் 50 ரன்கள் குவித்ததுடன் 4 ஓவர்களில் 22 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினார்.

ராஞ்சி: நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ராஞ்சி டுவென்டி-20 போட்டியில் இந்திய அணி 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தாலும், ஆல்ரவுண்டர் வாஷிங்டன் சுந்தரை கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா பாராட்டினார். ‘ராஞ்சியில் உள்ள விக்கெட் இப்படி ரியாக்ட் செய்யும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. இங்கு நியூசிலாந்து சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது. பந்துவீச்சில் நாங்கள் மோசமாக இருந்தோம். இளம் அணியாக இருப்பதால், இதுபோன்ற பின்னடைவுகளில் இருந்து பாடம் கற்றுக்கொள்ள முடியும். பந்துவீச்சு, பேட்டிங் மற்றும் ஃபீல்டிங்கில் சிறந்து விளங்கும் வாஷிங்டன் சுந்தரின் நாள் இது. அவர்களுக்கு பேட்டிங் மற்றும் பந்து இரண்டையும் செய்யக்கூடிய ஒரு வீரர் தேவைப்பட்டார். வாஷிங்டனின் ஆட்டம் வரவிருக்கும் போட்டிகளில் எங்களுக்கு மிகுந்த நம்பிக்கையை அளிக்கிறது என்று போட்டிக்குப் பிறகு பாண்டியா கூறினார்.

இப்போட்டியில் வாஷிங்டன் சுந்தர் 28 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகள் 3 சிக்ஸர்களுடன் 50 ரன்கள் குவித்ததுடன் 4 ஓவர்களில் 22 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினார். வீரர் ஆறாவது இடத்தில் கிரீஸை அடைந்தார். சுந்தரும் ஒரு அற்புதமான கேட்சை எடுத்து சாப்மேனை வெளியேற்றினார். ஃபின் ஆலனின் கேட்ச் வாஷிங்டன் சுந்தருக்கும் கிடைத்தது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் ஒரு வீரரின் T20 வாழ்க்கை ஆபத்தில்..! தொடர்ந்து வாய்ப்புகளை வீணடிக்கிறது…

177 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய இந்திய அணி 20 ஓவரில் 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 155 ரன்கள் எடுத்தது. இஷான் கிஷன் 4 ரன்களிலும், ஷுப்மான் கில் 7 ரன்களிலும், ராகுல் திரிபாதி பூஜ்ஜியத்திலும் வெளியேற, சூர்யகுமார் யாதவ் 47 ரன்களுடன் போராடினார். கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா 21 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். கடைசி ஓவர்களில் வாஷிங்டன் சுந்தரின் போராட்டம் தோல்வியின் எடையைக் குறைத்தது. வாஷிங்டன் சுந்தர் 28 பந்துகளில் 50 ரன்கள் எடுத்தார். ராஞ்சியில் நடந்த வெற்றியின் மூலம் 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் கிவீஸ் அணி 1-0 என முன்னிலை பெற்றது.

முதலில் பேட்டிங் செய்த நியூசிலாந்து, டெவோன் கான்வே மற்றும் டாரில் மிட்செல் ஆகியோரின் அரைசதங்களின் பலத்தில் சிறந்த ஸ்கோரை எட்டியது. கான்வே 35 பந்துகளில் 52 ரன்களும், மிட்செல் 30 பந்துகளில் 59 ரன்களும் எடுத்தனர். ஃபின் ஆலன் 35 வயதில் திரும்பினார். கிளென் பிலிப்ஸ் மட்டும் 17 ரன்களுடன் இரட்டை இலக்கத்தை எட்டினார். இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். ஹர்திக் பாண்டியா 3 ஓவர்களில் 33 ரன்களும், அர்ஷ்தீப் சிங் 4 ஓவரில் 51 ரன்களும், உம்ரான் மாலிக் ஒரு ஓவரில் 16 ரன்களும், சிவம் மாவி 2 ஓவர்களில் 19 ரன்களும் எடுத்தனர். 22 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை திருப்பிய வாஷிங்டனும், 20 ரன்களுக்கு ஒருவரை ஆட்டமிழக்கச் செய்த குல்தீப் யாதவும் மட்டும் ரன்களை விட்டுக் கொடுப்பதில் கஞ்சத்தனமாக இருந்தனர்.

இதப்பாருங்க> பருந்தின் வேட்டைப் பிடியை மிஞ்சும் சுந்தர்! காற்றில் பறந்து காட்டுப் பிடி – காணொளி உள்ளே..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *