தொடக்க ஆட்டக்காரர் உட்பட அதிரடி வீரர்கள் இந்திய அணியிலிருந்து நீக்கப்படுவார்கள்; பிருத்வி ஷா நுழையலாம்..! அடுத்த T20 போட்டியில்…

இரண்டு பிரபல வீரர்களுக்கு ஹர்திக் பாண்டியா வழி காட்டுவார் என்று நம்பப்படுகிறது!

இதப்பாருங்க> ‘அவர் பெரும் நம்பிக்கை’; தோல்வியடைந்தாலும் ஒரு நட்சத்திரத்தை புகழ்ந்து தள்ளுகிறார் ஹர்திக் பாண்டியா..!

புதுடெல்லி: ராகுல் திரிபாதி ஹோங்கே டீம் இந்தியா சே பஹார் அணிகளுக்கு இடையேயான மூன்று T20 போட்டிகள் கொண்ட தொடர் இந்தியா-நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையே நடந்து வருகிறது. நியூசிலாந்து அணிக்கு இடையேயான முதல் T20 போட்டியில் இந்திய வீரர்கள் சங்கடமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதால், இந்திய அணி தோல்வியை சந்திக்க நேரிட்டது. அடுத்த போட்டி லக்னோவில் உள்ள ஏகானா சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெறுகிறது. முதல் போட்டியின் செயல்திறனைப் பார்க்கும்போது, ​​இரண்டு பிரபல வீரர்களுக்கு ஹர்திக் பாண்டியா வழி காட்டுவார் என்று நம்பப்படுகிறது.

ராகுல் திரிபாதி ஹோங்கே டீம் இந்தியா சே பஹார் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது T20 சர்வதேச போட்டியில், வெடிக்கும் தொடக்க ஆட்டக்காரர் பிரித்வி ஷா, ஷுப்மான் கில் உடன் இணைந்து இந்திய அணிக்காக ஓபன் செய்யவுள்ளார். ஷுப்மான் கில் 21 ஒருநாள் போட்டிகளில் 73.76 சராசரி மற்றும் 109.80 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 1254 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், ஆனால் அவர் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் தோல்வியடைந்து வெறும் 7 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து அவுட் ஆனார். இரண்டாவது T20 போட்டியிலும் அவருக்கு கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா வாய்ப்பு வழங்குவார்.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது T20 சர்வதேச போட்டியில் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் இஷான் கிஷன் 3வது இடத்தில் களமிறங்குகிறார். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் ராகுல் திரிபாதியை அணியில் இருந்து கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா நீக்குவார். ராஞ்சியில் நடந்த நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் ராகுல் திரிபாதியை அதிகமாக நம்பி, கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா அவரை முக்கியமான நம்பர்.3 இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய இறக்கினார். ராகுல் திரிபாதி அழுத்தத்தின் கீழ் 0 ரன்களில் வெளியேறினார் ராகுல் திரிபாதியின் 3வது பேட்டிங் நிலையில் தோல்வியடைந்ததால் இந்திய அணியின் டாப் ஆர்டர் முற்றிலும் அழிக்கப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவின் தோல்விக்கு மிகப்பெரிய காரணம்; கேப்டன் ஹர்திக் சுட்டிக்காட்டல்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *