தீர்க்கமான போட்டியில் 5 வீரர்கள் மீது அனைவரது பார்வையும்; இந்த வீரர்களிடம் இந்தியா கவனமாக இருக்க வேண்டும்..!

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரின் தீர்க்கமான ஆட்டம் (IND vs NZ 3வது T20I) இன்று அதாவது பிப்ரவரி 1ஆம் தேதி அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறுகிறது. தற்போது தொடர் 1-1 என சமநிலையில் உள்ள நிலையில், இந்த ஆட்டம் இரு அணிகளுக்கும் ‘செய் அல்லது மடி’யாகப் போகிறது.

தொடரின் முதல் போட்டியில் (IND vs NZ) தோற்ற பிறகு, இந்தியா ஒரு அற்புதமான மறுபிரவேசம் செய்து இரண்டாவது போட்டியில் ஆறு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரை சமன் செய்தது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்த தீர்க்கமான ஆட்டத்தில் இரு அணிகளின் வீரர்கள் எந்தெந்தப் போட்டியில் களமிறங்குவார்கள் என்பதை இந்தக் கட்டுரையின் மூலம் அறியலாம்.


1. சூர்யகுமார் யாதவ்
இந்தப் பட்டியலில் இந்திய அணியின் மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் முதலிடத்தில் உள்ளார். நியூசிலாந்து தொடரில், இந்திய அணியின் துணை கேப்டன் சூர்யா இரண்டு T20 போட்டிகளிலும் மொத்தம் 73 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். முதல் T20 போட்டியில் சூர்யா 47 ரன்கள் குவித்தார். அதே சமயம் இரண்டாவது T20 போட்டியில் சூர்யாவின் பேட்டிங்கில் 26 ரன்கள் விளாசப்பட்டது. இரண்டாவது T20யில் சூர்யா கடைசி ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தில் பவுண்டரி அடித்து இந்திய அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றார்.

இதப்பாருங்க> IND vs NZ, 3வது T20I: அகமதாபாத்தில் இந்தியா vs நியூசிலாந்து எங்கே எப்போது பார்க்க வேண்டும்


2. டெவோன் கான்வே
இந்தப் பட்டியலில் இரண்டாவது இடத்தில் நியூசிலாந்து அணியின் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் டெவோன் கான்வேயின் பெயர் உள்ளது, அவரது பேட் இந்தியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இருந்து T20 தொடர் வரை அனைத்து வழிகளிலும் இடிமுழக்கமாக இருந்தது. இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் T20யில் டெவன் கான்வே 52 ரன்கள் எடுத்தார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். அதே சமயம் இரண்டாவது T20 போட்டியில் 11 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. ஆனால், கிவி அணி டெவோன் கான்வே மீது அதிக நம்பிக்கை வைத்துள்ளது.


3. மைக்கேல் பிரேஸ்வெல்
இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய நியூசிலாந்து அணியின் ஆல்-ரவுண்டர் மைக்கேல் பிரேஸ்வெல் பட்டியலில் 3வது இடத்தில் உள்ளார். இரண்டாவது T20 போட்டியில் பிரேஸ்வெல் ஒரு விக்கெட் மட்டுமே எடுத்தார். அதே நேரத்தில், மொத்தம் 4 ஓவர்கள் வீசிய பிரேஸ்வெல் 3.25 என்ற எகானமி ரேட்டில் ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். இப்படிப்பட்ட நிலையில் கடைசி T20 போட்டியில் பிரேஸ்வெல் மீது நியூசிலாந்து அணி அதிக நம்பிக்கை வைத்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி உலக முதலிடம்; முழுமையான சமன்பாட்டை இதோ..!


4. வாஷிங்டன் சுந்தர்
இந்தப் பட்டியலில் இந்திய அணியின் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் வாஷிங்டன் சுந்தரின் பெயர் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில், சுந்தர் பேட் மற்றும் பந்து இரண்டிலும் முக்கிய பங்களிப்பை செய்தார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்லுவோம். முதல் போட்டியில் டீம் இந்தியாவை வெல்ல முடியாமல் போனாலும், 50 ரன்களுடன் 2 முக்கியமான விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். மேலும், இரண்டாவது T20 போட்டியில் 10 ரன்கள் கொடுத்து 1 விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினார்.


5. குல்தீப் யாதவ்
இந்தப் பட்டியலில் இந்திய அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் யாதவ் ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ளார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் குல்தீப் அற்புதமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார் என்பதை தயவுசெய்து சொல்லுங்கள். அதே சமயம் T20 தொடரின் இரண்டு போட்டிகளிலும் சேர்த்து மொத்தம் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இந்நிலையில், அகமதாபாத்தில் நடைபெறும் கடைசி T20 போட்டியில் குல்தீப் மீது இந்திய அணி அதிக நம்பிக்கை வைத்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> 2023 இந்திய அணிக்கு மிகப்பெரிய ஆண்டு, ஒன்றல்ல இரண்டல்ல, 4 உலகக் கோப்பை கோப்பைகள் கைகூடும்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *