இந்திய அணி ஒரு சிறந்த சாதனையை படைத்தது; ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான வெற்றி..!

மூன்றாவது போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது மட்டுமல்லாமல் சரித்திரம் படைத்தது. ஏனெனில் இம்முறை இந்தியா 66 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி அபார வெற்றி பெற்றது. அதே நேரத்தில் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவின் தலையும் பறிபோனது. இந்தியா இந்த முறை வெற்றியின் மூலம் என்ன சாதனை படைத்துள்ளது என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்…

இதப்பாருங்க> 2023 இந்திய அணிக்கு மிகப்பெரிய ஆண்டு, ஒன்றல்ல இரண்டல்ல, 4 உலகக் கோப்பை கோப்பைகள் கைகூடும்!

அகமதாபாத்: மூன்றாவது டி20 போட்டியில் இந்தியா அபார வெற்றி பெற்றது. ஆனால் இந்த வெற்றி இந்தியாவுக்கு மிக முக்கியமானதாக இருக்கும். ஏனெனில் இந்த வெற்றியின் மூலம் இந்தியா மாபெரும் சரித்திரம் படைத்துள்ளது. அதனால், ஹர்திக் பாண்டியாவின் கழுத்து புதைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஷுப்மான் கில்லின் ஆட்டமிழக்காத 126 ரன்களின் பலத்தில் இந்தியா 235 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்துக்கு சவாலாக இருந்தது. இந்த சவாலை துரத்த களம் இறங்கிய நியூசிலாந்து அணி, 7 விக்கெட்டுக்கு 4 விக்கெட்டுகளை இழந்து பரிதாபமாக முடிந்தது. அப்போதே இந்தப் போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெறும் என்பது தெளிவாகத் தெரிந்தது. அதே சமயம் நியூசிலாந்தின் இன்னிங்ஸை வெறும் 66 ரன்களுக்கு இந்தியா முடித்துக் கொண்டது. இதனால் இந்தியா இம்முறை 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.

இதப்பாருங்க> தீர்க்கமான போட்டியில் 5 வீரர்கள் மீது அனைவரது பார்வையும்; இந்த வீரர்களிடம் இந்தியா கவனமாக இருக்க வேண்டும்..!

இந்த ஆண்டில் இந்தியா பெற்ற இரண்டாவது தொடர் வெற்றி இதுவாகும். ஆனால் இம்முறை மூன்றாவது போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெற்று வரலாறு படைத்துள்ளது. ஏனெனில் இதற்கு முன் டி20 போட்டியில் இந்தியா இவ்வளவு பெரிய வெற்றியை பெற முடியாது. இம்முறை இந்தியா 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது, இது அவர்களின் மிகப்பெரிய வெற்றியாகும். முன்னதாக இந்திய அணி 143 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அயர்லாந்தை வீழ்த்தியது.

இந்த முறை இந்திய அணியின் கேப்டனாக விராட் கோலி இருந்தார். ஆனால் தற்போது ஹர்திக் தலைமையில் இந்தியா மிகப்பெரிய வெற்றியை பெற்றுள்ளது. இன்றைய போட்டியில் கில் ஜொலித்தாலும், பந்து வீச்சாளர்களும் தங்களால் இயன்றதைச் செய்தனர். ஆரம்பம் முதலே நியூசிலாந்து பேட்டிங்கை இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் தள்ள ஆரம்பித்ததால் தான் இந்த வெற்றியை உணர முடிந்தது. இந்தப் போட்டியிலும் கில் சிறப்பாக செயல்பட்டார்.

இதப்பாருங்க> பிருத்வி ஷாவுக்கு ஆதரவாக இந்திய வீரர்; 2024 20-20 உலகக் கோப்பை..!

இந்தப் போட்டியில் கில் ஆட்டமிழக்காமல் 126 ரன்கள் எடுத்தார், டி20 கிரிக்கெட்டில் அவரது முதல் சதம். அதேநேரம் இந்தப் போட்டியில் பந்துவீச்சில் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா வலுவான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். ஹர்திக் இம்முறை நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி அணியின் வெற்றிக்கு முக்கிய காரணமாக இருந்தார். அதே சமயம், இந்தியாவின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் இந்த முறை துல்லியமாகவும் ஊடுருவும் விதமாகவும் அடித்தனர். ஹர்திக் இந்த முறை வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான அர்ஷ்தீப் சிங் மற்றும் உம்ரான் மாலிக் ஆகியோரால் நன்கு ஆதரிக்கப்பட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *