இந்தியாவை மற்றொரு தொடர் வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்ற சுப்மன் கில்..!

இந்தியாவை மற்றொரு தொடர் வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்ற சுப்மன் கில்..!

முதலில் பேட்டிங் செய்த இந்தியா, சுப்மன் கில்லின் ஆட்டமிழக்காமல் 126 ரன்கள் எடுத்து 20 ஓவர்களில் 234/4 என்று எடுத்தது. ராகுல் திரிபாதி (44), ஹர்திக் பாண்டியா (30) ஆகியோர் முக்கிய கேமியோக்களில் விளையாடினர். மகத்தான இலக்கை துரத்திய நியூசிலாந்து பவர்பிளே ஓவர்களுக்குள் இந்திய கேப்டன் அர்ஷ்தீப் சிங் மற்றும் உம்ரான் மாலிக் ஆகியோரின் ஆரம்ப பந்துவீச்சு தாக்குதல்களால் சிக்கியது. மேலும் அவர்கள் ஒருபோதும் மீளவில்லை!

இதப்பாருங்க> சுப்மானின் சதம் – ஹர்திக் தீ! இந்தியா 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது

ஐந்து T20 இன்னிங்ஸ்களில் வெறும் 76 ரன்களுடன், சுப்மன் கில் ஒருநாள் தொடரில் தனது சுரண்டலுக்குப் பிறகு ஒரு பெரிய ஆட்டத்திற்கு தயாராக இருந்தார். இன்றிரவு, தொடக்க ஆட்டக்காரர் கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு அவர்கள் விரும்பியதை வழங்கினார்.

அவர் தனது முதல் அரை சதத்தை எட்ட 35 பந்துகளை எதிர்கொண்டார், ஆனால் அதை 19 பந்துகளில் இரட்டிப்பாக்கினார்! இறுதியில், அவர் 126 ரன்களுடன் (12 பவுண்டரிகள், ஏழு சிக்ஸர்கள்) ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், இது இப்போது T20I களில் ஒரு இந்தியரின் அதிகபட்ச தனிப்பட்ட ஸ்கோராகும். மேலும், சுரேஷ் ரெய்னா, ரோஹித் சர்மா, கேஎல் ராகுல் மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோருக்குப் பிறகு கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களிலும் சதம் அடித்த ஐந்தாவது இந்தியர் என்ற பெருமையை கில் பெற்றார்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிராக இருமுறை சதம் அடித்த சுப்மன் கில்; நெஞ்சை பதற வைக்கும் இன்னிங்ஸ் மூலம் ‘ஜவான்’ சாதனை..!

இந்தியா முதல் இன்னிங்ஸ் ஸ்கோருடன் 234/4 ரன்களை முடித்தது, இது T20 போட்டிகளில் பிளாக் கேப்ஸுக்கு எதிரான அவர்களின் அதிகபட்ச அணியாகும்.

Aapla dada SKY கிரிக்கெட்டில் இந்தியாவின் சிறந்த பீல்டர்களில் ஒருவர், ஆனால் அவர் இன்றிரவு ஒரு படி மேலே சென்றார்; ஒரு முறை அல்ல இரண்டு முறை.

முதலில் தொடக்க ஓவரிலும் பின்னர் மூன்றாவது ஓவரிலும் ஹர்திக் பாண்டியா ஃபின் ஆலன் (0.5 ஓவர்கள்) மற்றும் கிளென் பிலிப்ஸ் (2.4) ஆகியோரை ஸ்லிப்புக்கு மேலே ஷாட் அடிக்க கட்டாயப்படுத்தினார். இருப்பினும், சூர்யகுமார் யாதவ், அதே பாணியில் நியூசிலாந்து பேட்டர்களின் வெளியேற்றத்தை முடிக்க நம்பிக்கையின் பாய்ச்சலை மேற்கொள்வார்.

இதப்பாருங்க> சுப்மன் கில்லின் அசாத்திய சதத்திற்கு விராட் கோலி கூறிய ஐந்து வார்த்தைகள்..!

ஹர்திக் பாண்டியா இன்னிங்ஸின் தொடக்கத்தில் 17 பந்துகளில் 30 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் அவரது பந்துவீச்சு பேசப்பட்டது. 4/16 என்ற ஸ்பெல் மூலம், அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் சிறந்த புள்ளிகள், ஸ்கிப் ஆனது மென் இன் ப்ளூ நியூசிலாந்தின் வாய்ப்பைக் குறைக்க உதவியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *