இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் எம்எஸ் தோனியின் புதிய தோற்றம் இணையத்தில்..!

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் எம்எஸ் தோனியின் புதிய தோற்றம் இணையத்தில்..!

தோனி போலீஸ் சீருடையில் இருந்ததை பார்த்த ரசிகர்கள் பரவசம்!! சல்மான்-ஷாருக் இடையே கடும் போட்டி?

முன்னாள் கேப்டன் தோனியின் புதிய தோற்றம் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இந்த புகைப்படத்தில் எம்எஸ் தோனி போலீஸ் அதிகாரியின் உடையில் இருப்பதை பார்த்த ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். இந்த தோற்றத்தை ஒரு விளம்பரத்திற்காக தோனி ஏற்றுக்கொண்டார்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிராக இருமுறை சதம் அடித்த சுப்மன் கில்; நெஞ்சை பதற வைக்கும் இன்னிங்ஸ் மூலம் ‘ஜவான்’ சாதனை..!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டனான எம்.எஸ்.தோனி, ஏதாவது ஒரு காரணத்திற்காக அடிக்கடி செய்திகளில் வருவார். இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 பதிப்பிற்கான ஆயத்தங்களை தோனி தற்போது தொடங்கியுள்ளார். இந்நிலையில், சமூக வலைதளங்களில் தோனியின் புதிய தோற்றம் இணைய உலகில் பீதியை கிளப்பி வருகிறது. புகைப்படத்தில், எம்எஸ் தோனி ஒரு போலீஸ் அதிகாரியின் சீருடையில் காணப்படுகிறார். தோனியின் இந்த அவதாரத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

தோனியின் இந்த தோற்றம் புதிய விளம்பரத்துக்காக என்று பலரும் கூறியுள்ளனர். அதே நேரத்தில், எம்எஸ் தோனி இப்போது பாலிவுட் உலகில் பீதியை உருவாக்குவதைக் காணலாம் என்று பலர் எழுதுகிறார்கள். காவல்துறையில் தோனிக்கு போலீஸ் சீருடை அழகாக இருக்கிறது. மேலும், தோனியை போலீஸ் வேடத்தில் பார்க்க பலரும் விருப்பம் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

இதப்பாருங்க> சுப்மன் கில்லின் அசாத்திய சதத்திற்கு விராட் கோலி கூறிய ஐந்து வார்த்தைகள்..!

தோனியின் இந்த புகைப்படம் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. எம்.எஸ். தோனி இந்திய பிராந்திய ராணுவத்தில் லெப்டினன்ட் கர்னல் என்ற கவுரவப் பதவியைப் பெற்றுள்ளார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். 2007ஆம் ஆண்டு டி20 உலகக் கோப்பையிலும், 2011ஆம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பையிலும் தோனி தலைமையிலான இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது. அதன் பிறகு அவருக்கு இந்திய ராணுவத்தில் இந்த பதவி வழங்கப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவை மற்றொரு தொடர் வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்ற சுப்மன் கில்..!

MS தோனி சமீபத்தில் ராஞ்சியில் இந்திய அணியை சந்தித்தார், அங்கு ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான அணி நியூசிலாந்துக்கு எதிரான T20I தொடரின் முதல் போட்டியில் விளையாடியது. இதன் மூலம், ஐபிஎல் 16வது சீசனில் மீண்டும் சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை வழிநடத்த எம்எஸ் தோனி மீண்டும் களமிறங்குவார். அவரை மீண்டும் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் காண ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.

இதப்பாருங்க> ‘மின்னல் வீரன்’ ஆன சூர்யகுமார் யாதவ்; பறந்து வந்த பந்தை காற்றில் குதித்து பாய்ந்து பிடித்தார்..! பார்வையாளர்கள் ஆச்சரியம் ஆழ்த்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *