பாகிஸ்தானைப் பார்க்கும்போது, ​​இந்தியா தனது பந்துவீச்சை பலப்படுத்தியுள்ளது..!

இந்திய அணியின் பந்துவீச்சு குறித்து ரமீஸ் ராஜா ஆச்சரியம் தெரிவித்துள்ளார்
பாகிஸ்தான் அணிக்கு இணையான பந்துவீச்சு படையை இந்திய அணி தயார் செய்துள்ளதாக பிசிபியின் முன்னாள் தலைவர் கூறினார்
பாகிஸ்தானை விட இந்திய அணியின் சுழற்பந்து வீச்சு சிறப்பாக உள்ளது என்பதை ராஜா ஒப்புக்கொண்டார்

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் தொடரை இந்திய அணி கைப்பற்றியதையடுத்து, பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் முன்னாள் தலைவர் ரமீஸ் ராஜா, இந்திய பந்துவீச்சு பலம் குறித்து வியக்க வைக்கும் வகையில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் எம்எஸ் தோனியின் புதிய தோற்றம் இணையத்தில்..!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் கடந்த சில ஆண்டுகளாக சிறந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் உள்ளனர். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முகமது ஷமி போன்ற வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் எதிரணி அணியின் பேட்ஸ்மேன்களை வேறு யாரும் பார்க்காத வகையில் துன்புறுத்தி வருகின்றனர். இப்போது நியூசிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது T20 போட்டியில் இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மின்னல் தாக்குதல் நடத்தி கவனத்தை ஈர்த்துள்ளனர். குறிப்பாக அகமதாபாத்தில் நடைபெற்ற கடைசி T20 போட்டியில் இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்களின் ஆட்டம் பல கிரிக்கெட் பண்டிதர்களை பதற்றத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் முதலில் பேட் செய்த இந்திய அணி, ஷுப்மான் கில்லின் அபார சதத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவர்களில் 234 ரன்கள் எடுத்தது. கடினமான இலக்கை துரத்திய கிவீஸ் அணி, இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களால் வீழ்த்தப்பட்டது. இதனால் நியூசிலாந்து அணி 66 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. இந்தியா 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று 3 போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா 4 முக்கிய விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி அசத்தினார்.

இந்த 3 காரணங்களால் ஹர்திக் பாண்டியா முதல் ஓவரை வீசக்கூடாது..!

பிசிபியின் முன்னாள் தலைவர் ரமீஸ் ராஜா, இந்திய அணியின் பந்துவீச்சை தனக்கே உரிய முறையில் வரையறுத்துள்ளார். தனது யூடியூப் சேனலில் கருத்து தெரிவித்த ரமீஸ் ராஜா, இந்திய அணி பாகிஸ்தான் பாணியில் பந்துவீச்சு தாக்குதலை பயன்படுத்தியதாக கூறினார். உம்ரான் மாலிக்கிற்கும் ஹரிஸ் ரவுஃபுக்கும் ஒரு ஒற்றுமை இருப்பதாக ராஜா உணர்கிறார்.

இதப்பாருங்க> சுப்மன் கில் அணியில் இருந்து வெளியேறுகிறாரா; தினேஷ் கார்த்திக் ஏன் இப்படி சொன்னார்? இந்த வீரருக்கு ஆதரவாக..!

“பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் பந்துவீச்சு பாணியை இந்திய அணி பின்பற்றுகிறது என்று நினைக்கிறேன். உம்ரான் மாலிக்கின் வேகம் ஹாரிஸ் ரவுப்பைப் போன்றது. அர்ஷ்தீப்பின் இடது கை பந்துவீச்சு பாணி ஷாஹீன் அப்ரிடியைப் பின்பற்றுகிறது. ஹர்திக் பாண்டியா, வாசிம் ஜூனியர் போன்றே விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துகிறார். மிடில் ஓவர்கள் இருவரும் ஒரே வேகத் திறன் கொண்டவர்கள். உதவிப் பந்துவீச்சாளராக சிவம் மாவியும் கையாளுகிறார்” என்றார் ரமீஸ் ராஜா.

இதற்கிடையில், பாகிஸ்தானின் சுழல் துறையை விட இந்தியாவின் சுழல் துறை சிறந்தது என்று ரமீஸ் ராஜா கருதுகிறார். “பாகிஸ்தானின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை விட இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் சற்று சிறந்தவர்கள். இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் அணிகள் நேருக்கு நேர் சந்திக்கும் போது, ​​பாகிஸ்தானின் எந்தப் பிரிவு வலுவாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் எப்போதும் நினைப்பேன்” என்று ராஜா முடித்தார்.

இதப்பாருங்க> முதல் தேர்வு போட்டியில் இந்தியாவின் Playing 11 நிர்ணயம்!

இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் இருதரப்பு தொடர் விளையாடி ஒரு தசாப்தம் ஆகிறது. பன்னாட்டு நிறுவனங்கள் பங்கேற்கும் ஆசிய கோப்பை மற்றும் ஐசிசி போட்டிகளில் மட்டுமே இரு அணிகளும் நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன. ராஜதந்திர காரணங்களால் இரு நாடுகளுக்கும் இடையே இருதரப்பு தொடர்கள் நடைபெறவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *