ஆசிய கோப்பையில் பங்கேற்க இந்தியா பாகிஸ்தான் செல்லாது? இன்றைய கூட்டத்தில் இந்த முக்கிய முடிவு எடுக்கப்படும்

இதில் பாகிஸ்தானின் ஆசிய கோப்பை போட்டியை நடத்தும் உரிமை முடிவு செய்யப்படும். பிசிசிஐ ஆதாரங்களை நம்பினால், செப்டம்பர் மாதம் பாகிஸ்தான் ஆசிய கோப்பையை நடத்துவதற்கான வாய்ப்பு இல்லை அல்லது முற்றிலும் இல்லை.

இதப்பாருங்க> முதல் தேர்வு போட்டியில் இந்தியாவின் Playing 11 நிர்ணயம்!

புது தில்லி. ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சிலின் அவசர கூட்டத்தில் பங்கேற்பதற்காக இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய செயலாளர் ஜெய் ஷா பஹ்ரைன் சென்றுள்ளார். பிசிபி தலைவர் நஜாம் சேத்தியின் வேண்டுகோளுக்கு இணங்க அழைக்கப்பட்ட இந்த கூட்டத்தில், பாகிஸ்தானின் ஆசிய கோப்பை ஹோஸ்டிங் உரிமைகள் குறித்து முடிவு செய்யப்படும். பிசிசிஐ ஆதாரங்களை நம்பினால், செப்டம்பர் மாதம் பாகிஸ்தான் ஆசிய கோப்பையை நடத்துவதற்கான வாய்ப்பு இல்லை அல்லது முற்றிலும் இல்லை.

ஆசிய கோப்பை 2023 போட்டி ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது மற்றும் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் ஹோஸ்டிங் உரிமையை தக்க வைத்துக் கொள்ளும், அல்லது இலங்கை மற்றொரு தேர்வாக இருக்கலாம்.

இதப்பாருங்க> விக்ரம் ரத்தோட் மற்றும் உம்ரான் மாலிக் ஆகியோர் திலகத்தை தவிர்த்தனர்; சமூக ஊடகங்களில் கேள்வி..!

இதுகுறித்து பிசிசிஐ வட்டாரம் கூறுகையில், “ஏசிசி கூட்டத்திற்காக ஜெய் ஷா தற்போது பஹ்ரைனில் இருக்கிறார். பிசிசிஐ தனது நிலைப்பாட்டை மாற்றிக் கொள்ளாது. அரசாங்கத்திடம் அனுமதி பெறாததால் பாகிஸ்தானுக்கு செல்ல மாட்டோம்.சமீபத்தில் நடந்த பெஷாவர் குண்டுவெடிப்பு பாகிஸ்தானில் கிரிக்கெட் போட்டியை மீண்டும் தொடங்குவது குறித்த பாதுகாப்பு கவலையை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்பது புரிந்துகொள்ளத்தக்கது.

ஆசிய கோப்பை 2023 நடத்துவது பாகிஸ்தானுக்கு வழங்கப்பட்டது, ஆனால் ஆசிய கோப்பையில் பங்கேற்க இந்தியா பாகிஸ்தானுக்கு செல்லாது என்று பிசிசிஐ செயலாளர் ஜெய் ஷா தெளிவுபடுத்தினார். அப்போது அப்போதைய பிசிபி தலைவர் ரமீசா ராஜா ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் பங்கேற்க பாகிஸ்தானுக்கு செல்லமாட்டேன் என்று கூறியிருந்தார். இதையடுத்து சமூக வலைதளங்களிலும் இரு நாட்டு ரசிகர்களுக்கும் இடையே போர் மூண்டது.

இதப்பாருங்க> விக்ரம் ரத்தோட் மற்றும் உம்ரான் மாலிக் ஆகியோர் திலகத்தை தவிர்த்தனர்; சமூக ஊடகங்களில் கேள்வி..!

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், ஏசிசி தலைவர் ஷா கான்டினென்டல் போட்டியின் அட்டவணையை வெளியிட்டார் மற்றும் ஆசிய கோப்பை நடைபெறும் இடம் குறிப்பிடப்படவில்லை. இதற்குப் பிறகு, ஷா ஒருதலைப்பட்சமான முடிவை எடுத்ததாக சேத்தி குற்றம் சாட்டினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *