ரோஹித் சர்மாவுக்கும் விராட் கோலிக்கும் இடையே ஏற்பட்டுள்ள பதற்றம்; முன்னாள் பயிற்சியாளர் உண்மையை விளக்கினார்..!

ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி இருவருக்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடு பற்றிய விவாதங்கள் ஒரு காலத்தில் அதிகம் விவாதிக்கப்பட்டது. இவர்கள் இருவரையும் பற்றி ஊடகங்களில் பல செய்திகள் வந்த நிலையில், தற்போது முன்னாள் பயிற்சியாளர் நிலைமையை தெளிவுபடுத்தியுள்ளார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுக்கும், முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலிக்கும் இடையேயான உறவு குறித்து இதுவரை பல விவாதங்கள் நடந்து வருகின்றன. ஊடகங்களிலும் விளையாட்டு நிகழ்ச்சிகளிலும் விவாதங்கள் மற்றும் கருத்துக்கள் உள்ளன. விராட் மற்றும் ரோஹ்திக்கு இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. ஒரு சமயம் இருவருக்குள்ளும் தகராறு நடப்பதாகவும் விவாதங்கள் நடந்தன. அப்போது இந்திய அணியின் கேப்டனாக விராட் கோலி இருந்தார். இதற்கிடையில், டீம் இந்தியாவின் இரண்டு குழுக்களில் ரோஹித் மற்றும் கோஹ்லி இருப்பது குறித்தும் பேசப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> விக்ரம் ரத்தோட் மற்றும் உம்ரான் மாலிக் ஆகியோர் திலகத்தை தவிர்த்தனர்; சமூக ஊடகங்களில் கேள்வி..!

முன்னாள் பீல்டிங் பயிற்சியாளர் ஆர் ஸ்ரீதர், ரோஹித் மற்றும் விராட்டின் விவாதங்கள் குறித்து பேசியுள்ளார். அவர் தனது ‘பயிற்சிக்கு அப்பால்’ புத்தகத்தில் இந்த பிரச்சினையில் தனது வார்த்தையை காப்பாற்றியுள்ளார். அப்படி ஒரு செய்தி வந்தாலும் கோஹ்லி அல்லது ரோஹித்தின் தவறு இல்லை என்று ஸ்ரீதர் காட்டியுள்ளார். சமூக ஊடகங்களிலும், பல்வேறு ஊடகச் செய்திகளிலும் இவ்விருவருக்கும் இடையே உள்ள கருத்து வேறுபாடு குறித்து புத்தகம் எழுதியுள்ளது.

விவாதங்கள் வந்தால், கூட்டம் நடத்தப்படும்
இதுபோன்ற விவாதங்கள் எழுந்தபோது, ​​அப்போதைய தலைமைப் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி ஒரு கூட்டத்தை அழைத்தார். இரு நட்சத்திர வீரர்களையும் அழைத்து இது குறித்து ஆலோசித்தார். “2019 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு, டிரஸ்ஸிங் ரூம் பற்றி பத்திரிகைகளில் நிறைய பேசப்பட்டது. அணியில் ரோஹித் கேம்ப் மற்றும் விராட் கேம்ப் இருப்பதாகவும், ஒருவர் மற்றவரை சமூக வலைதளங்களில் பின்தொடரவில்லை என்றும் எங்களிடம் கூறப்பட்டது. இதுபோன்ற விஷயங்களுக்கு நீங்கள் வாய்ப்பு கொடுத்தால், இந்த விஷயங்கள் கெட்டுவிடும். உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு, டி20 தொடருக்காக வெஸ்ட் இண்டீஸ் சென்றோம். இங்கே ரவி செய்த முதல் வேலை, விராட் மற்றும் ரோஹித் இருவரையும் அழைத்ததுதான்”.

இதப்பாருங்க> ஆசிய கோப்பையில் பங்கேற்க இந்தியா பாகிஸ்தான் செல்லாது? இன்றைய கூட்டத்தில் இந்த முக்கிய முடிவு எடுக்கப்படும்

அவர் எழுதினார், “இந்திய கிரிக்கெட்டை சிறப்பாக வைத்திருக்க இரு வீரர்களும் ஒருவருக்கொருவர் துணை நிற்பது அவசியம் என்று ரவி இருவரிடமும் கூறினார். சமூக வலைதளங்களில் நடப்பது போகட்டும். ஆனால் நீங்கள் இருவரும் இந்த அணியில் மிகவும் மூத்த வீரர்கள், எனவே இதுபோன்ற விஷயங்களை நிறுத்த வேண்டும். நீங்கள் இதையெல்லாம் விட்டுவிட்டு ஒன்றாக முன்னேற வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்”.

சாஸ்திரியின் முயற்சியால் நிலைமை மேம்பட்டது
ரவி சாஸ்திரியின் இந்த சந்திப்புக்குப் பிறகு, இரு வீரர்களுக்கிடையேயான சூழ்நிலை மேம்பட்டதாக ஸ்ரீதர் எழுதியுள்ளார். அவர் எழுதினார், “அதற்குப் பிறகு விஷயங்கள் சிறப்பாக இருப்பதை நீங்கள் காணலாம். ரவியின் அடி மிகவும் மென்மையாகவும் எளிதாகவும் இருந்தது. இது இரண்டு வீரர்களையும் ஒன்றிணைத்தது. ரவி இப்படிப்பட்ட காரியங்களில் நேரத்தை வீணாக்குவதில்லை. கோஹ்லியும், ரோஹித்தும் ரவியின் வார்த்தைகளில் உள்ள தகுதியைக் கண்டு உடனடியாக காரியத்தில் இறங்கினர்.”

இதப்பாருங்க> T20 I அறிமுகமானபோது நான் இதைச் சொன்னேன்; இந்திய தேர்வு அணிக்கான 23 வயதான ரஷீத் லத்தீப் ஆச்சரியமான தேர்வில்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *