‘கோலியை விட ரோஹித் சிறந்த ஆட்டக்காரர், கடந்த 10-12 ஆண்டுகளில் உலக கிரிக்கெட்டில் ஆதிக்கம்…! PAK வேகப்பந்து வீச்சாளரின் அதிர்ச்சியூட்டும் காரணம்…

பாகிஸ்தானின் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் ரோஹித்தின் பக்கம் நின்றதால் நீண்டகால விவாதத்திற்கு தனது தீர்ப்பை வழங்குவதில் அதிர்ச்சியூட்டும் விளக்கத்தை அளித்தார்.

விராட் கோலி மற்றும் தற்போதைய இந்திய கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா ஆகியோர் நவீன யுக கிரிக்கெட்டின் இரண்டு பிரமாண்டமானவர்கள், ஒவ்வொருவரும் அவரவர் வழியில் மேதைகள். நீண்ட காலமாக நிபுணர்கள் மற்றும் மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்கள், ரசிகர்களுடன் சேர்ந்து, இருவருக்கும் இடையே யார் சிறந்த பேட்டர் என்று விவாதித்தனர், ஆனால் விவாதம் தொடர்கிறது. இருப்பினும், பாகிஸ்தானின் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் சோஹைல் கான், ரோஹித் பக்கம் நின்றதால் நீண்டகால விவாதத்திற்கு தனது தீர்ப்பை வழங்குவதில் அதிர்ச்சியூட்டும் விளக்கத்தை அளித்தார்.

இதப்பாருங்க> ஆசிய கோப்பையில் பங்கேற்க இந்தியா பாகிஸ்தான் செல்லாது? இன்றைய கூட்டத்தில் இந்த முக்கிய முடிவு எடுக்கப்படும்

யூடியூப் சேனலில் ‘நாதிர் அலி பாட்காஸ்ட்’ நிகழ்ச்சியில் பேசிய சோஹைல், இந்தியாவுக்கு எதிரான தனது 2015 உலகக் கோப்பை போட்டியை நினைவு கூர்ந்தார், மென் இன் ப்ளூ அணிக்கு எதிராக தான் இதுவரை தோன்றிய ஒரே ஆட்டத்தில், அவர் 55 ரன்களுக்கு 5 விக்கெட்டுகளை எடுத்தார், திடீரென்று அவர் மாறினார். ரோஹித் மற்றும் அவரது பேட்டிங்கில் கவனம் செலுத்துங்கள்.

அவர் கோஹ்லியை ஒரு “பெரிய பேட்ஸ்மேன்” என்று பாராட்டினாலும், ஒரு பந்து வீச்சாளரின் பார்வையில் ரோஹித்தின் நுட்பத்தை தான் போற்றுவதாக ஒப்புக்கொண்டார், எனவே பிந்தையவர் “வேகமான பேட்ஸ்மேன்” என்று கருதுகிறார்.

“நான் கோஹ்லியை மதிக்கிறேன், ஏனென்றால் அவர் மிகப்பெரிய பேட்ஸ்மேன். ஆனால் பந்துவீச்சாளராக, ரோஹித் சர்மா அவரை விட சிறந்த பேட்ஸ்மேன் என்று நான் உணர்கிறேன். அவருடைய நுட்பம் அபாரம். உலகின் எல்லா நேரத்தையும் போலவே அவர் மிகவும் தாமதமாக பந்தை விளையாடுகிறார், ”என்று அவர் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> T20 I அறிமுகமானபோது நான் இதைச் சொன்னேன்; இந்திய தேர்வு அணிக்கான 23 வயதான ரஷீத் லத்தீப் ஆச்சரியமான தேர்வில்..!

ஒயிட்-பால் கிரிக்கெட்டில் ரோஹித்தின் சமீபத்திய போராட்டத்தைப் பற்றி அறிவிப்பாளர் அவருக்கு நினைவூட்டியபோது, ​​”கடந்த 10-12 ஆண்டுகளில் அவர் உலக கிரிக்கெட்டில் ஆதிக்கம் செலுத்தினார்” என்று சோஹைல் அவரை மூடிவிட்டார்.

பாகிஸ்தான் வேகப்பந்து வீச்சாளர், கடந்த 2016 ஆம் ஆண்டு சர்வதேச ஆட்டத்தில் பங்கேற்று, கோஹ்லியை விட ரோஹித் யார் சிறந்த பேட்டர் என்று மேலும் கேட்டபோது, முன்னாள் கேப்டன் தனது பேட் மூலம் ரன்களை எடுக்கும் திறன் இந்திய கேப்டனுக்கு இருப்பதாக அவர் விளக்கினார். விக்கெட்டுகளுக்கு இடையில் ஓடியும் ரன்களை எடுக்க அவரது திறமைக்கு ஏற்றவாறு உடற்தகுதி.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் சர்மாவுக்கும் விராட் கோலிக்கும் இடையே ஏற்பட்டுள்ள பதற்றம்; முன்னாள் பயிற்சியாளர் உண்மையை விளக்கினார்..!

“கோஹ்லி தனது உடற்தகுதியின் அடிப்படையில் ரன்களை எடுக்கிறார். ஒரு ரன் எடுத்தால், அடுத்த ஓட்டத்துக்கு உடனடியாகத் தயாராகிவிடுவார். ரோஹித் அதைச் செய்யவில்லை. அவர் ஒரு ரன் எடுத்தார், அடுத்த ரன் கூட எடுக்க முயற்சிக்கவில்லை. ரோஹித் தனது மட்டையால் சதம் அடித்தார். கோஹ்லி தனது பேட் மூலமாகவும் விக்கெட்டுகளுக்கு இடையே ஓடுவதன் மூலமாகவும் அடித்தார். மீண்டும், அது ஒரு நல்ல விஷயம், ஏனென்றால் நீங்கள் பொருத்தமாக இருக்கும்போது, ​​நீங்கள் தானாகவே பிரதிபலிக்கிறீர்கள், ”என்று அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *