இந்தியாவை மிரட்டும் பாகிஸ்தான்; ஒருநாள் உலகக் கோப்பை புறக்கணிப்பு..!

ஆசிய கோப்பையில் ரமீஸ் ராஜாவின் அடிச்சுவடுகளை நஜாம் சேத்தி பின்பற்றி வருகிறார்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் தலைவராக நஜாம் சேத்தி உள்ளார்
ஆசிய கோப்பையில் விளையாடுவதற்காக இந்தியா பாகிஸ்தானுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்யவில்லை என்றால், பாகிஸ்தான் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விளையாட இந்தியா வராது

கராச்சி (பிப்.06): ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியை பாகிஸ்தான் நடத்த வேண்டும். இல்லையெனில் பாகிஸ்தான் அணி எதிர்வரும் ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் பங்கேற்க இந்தியா வராது என பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் (பிசிபி) தற்போதைய தலைவர் நஜாம் சேத்தி எச்சரித்துள்ளதாக ஊடகங்களில் செய்தி வெளியாகியுள்ளது. முன்னதாக, பிசிபியின் தலைவராக இருந்த ரமீஸ் ராஜாவும் ஒரு நாள் உலகக் கோப்பையைப் புறக்கணிப்பதாக எச்சரித்திருந்தார். இப்போது சேத்தியும் அதை மீண்டும் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ‘கோலியை விட ரோஹித் சிறந்த ஆட்டக்காரர், கடந்த 10-12 ஆண்டுகளில் உலக கிரிக்கெட்டில் ஆதிக்கம்…! PAK வேகப்பந்து வீச்சாளரின் அதிர்ச்சியூட்டும் காரணம்…

பஹ்ரைனில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஏசிசி) கூட்டத்தில், ஏசிசியின் தலைவரான பிசிசிஐ செயலாளர் ஜெய் ஷாவிடம் சேதி தெளிவான முடிவை எடுத்ததாக கூறப்படுகிறது. ஆசிய கோப்பையில் விளையாட இந்திய அணி பாகிஸ்தானுக்கு வர வேண்டும். இல்லையேல் எங்கள் அணியை இந்தியாவுக்கு அனுப்ப மாட்டோம் என சேதி கூறியிருப்பது தெரிந்ததே.

ஆசிய கோப்பை போட்டி இந்த ஆண்டு 50 ஓவர் வடிவத்தில் நடைபெறும் என்றும் இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் ஏற்பாடு செய்யப்படும் என்றும் ஏசிசி தெரிவித்துள்ளது. இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) ஏற்கனவே தனது நிலைப்பாட்டை தெளிவுபடுத்தியது, இது பாகிஸ்தானில் நடத்தப்பட்டாலும், பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக தனது அணியை அங்கு அனுப்ப மாட்டோம். போட்டியை நடுநிலையான இடத்தில் நடத்தினால் மட்டுமே இந்தியா விளையாடும் என்றும் கூறப்பட்டது. இதற்கிடையில், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக அவசர ஆலோசனை கூட்டம் சனிக்கிழமை நடைபெற்றது, ஆனால் எந்த முடிவும் எட்டப்படவில்லை.

இதப்பாருங்க> தொடர் தொடங்கும் முன்பே, விடத்தை கக்கும் பாட் கம்மின்ஸ்; இந்திய அணிக்கு பகிரங்க மிரட்டல்..!

ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியை பாகிஸ்தானில் நடத்துவதா அல்லது வேறு நாட்டிற்கு மாற்றுவதா என்பது குறித்து ஏசிசி அடுத்த மாதம் இறுதி முடிவு எடுக்கும். தற்போதைய தகவல்களின்படி, போட்டி ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெற வாய்ப்புள்ளது. துபாய், அபுதாபி மற்றும் ஷார்ஜா மைதானங்கள் நிகழ்ச்சியை நடத்தும் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தப் போட்டியின் கடைசிப் போட்டியும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெற்றது. போட்டியை நடத்தும் உரிமை இலங்கைக்கு இருந்தாலும், அந்நாட்டின் நிதி நெருக்கடி மற்றும் பாரிய எதிர்ப்புகள் காரணமாக ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் போட்டி நடத்தப்பட்டது.

2023-ம் ஆண்டு ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி பாகிஸ்தானுக்கு பதிலாக ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெற வாய்ப்பு உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது, இது குறித்து ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஏசிசி) அடுத்த மாதம் இறுதி முடிவு எடுக்கும் என்று தெரிகிறது.

கடந்த சனிக்கிழமை, ஏசிசி தலைவரும், பிசிசிஐ செயலாளருமான ஜெய் ஷாவும், பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் (பிசிபி) தலைவர் நஜாம் சேத்தியும் பஹ்ரைனில் நடந்த அவசர கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர். இந்த கூட்டத்தில் இந்திய அணி பாகிஸ்தானில் சுற்றுப்பயணம் செய்யாது என ஜெய் ஷா தெளிவுபடுத்தினார். இதனால் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் போட்டி நடைபெற வாய்ப்பு இருப்பதாகவும், துபாய், அபுதாபி மற்றும் ஷார்ஜா மைதானங்களில் போட்டிகள் நடத்தப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. போட்டியை நடத்தும் உரிமை பாகிஸ்தானுக்கு இருந்தாலும், அங்கு சென்று கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டோம் என பிசிசிஐ ஏற்கனவே கூறியுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் சர்மாவுக்கு பெரும் சவால்..! உலகக் கோப்பை அல்ல, பார்டர் கவாஸ்கர் கோப்பை; காரணம் என்ன தெரியுமா?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *