டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து ராகுல் வெளியே? BCCIயின் இந்த Tweet கவலையை ஏற்படுத்தியுள்ளது..!

பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி தொடங்கும் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடருக்கு முன்னதாக, BCCIயின் ட்வீட் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. உண்மையில், BCCIயின் ட்வீட் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது, அதில் தொடக்க பேட்ஸ்மேன் கேஎல் ராகுல் பார்டர் கவாஸ்கர் தொடரில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டதாக எழுதப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> தொடர் தொடங்கும் முன்பே, விடத்தை கக்கும் பாட் கம்மின்ஸ்; இந்திய அணிக்கு பகிரங்க மிரட்டல்..!

BCCIயின் இந்த ட்வீட்டைப் பார்த்த ரசிகர்கள், எப்படி நடந்தது, என்ன நடந்தது என அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர். இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து KL ராகுல் எப்படி வெளியேறினார்?

உண்மையில், BCCIயின் இந்த ட்வீட் குறித்து ஒரு பெரிய வெளிப்பாடு உள்ளது. இந்த BCCI ட்வீட் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானவுடன், வரவிருக்கும் பார்டர் – கவாஸ்கர் சீரிஸ் 2023ல் இருந்து கேஎல் ராகுல் நீக்கப்பட்டுள்ளார் என்று ரசிகர்கள் நினைத்தனர். ஆனால் உண்மை வேறு. கே.எல்.ராகுல் முழு உடற்தகுதியுடன் உள்ளார், மேலும் அவர் 2023 பிப்ரவரி 9 முதல் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடத் தகுதி பெற்றுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் சர்மாவுக்கு பெரும் சவால்..! உலகக் கோப்பை அல்ல, பார்டர் கவாஸ்கர் கோப்பை; காரணம் என்ன தெரியுமா?

BCCIயின் இந்த ட்வீட் ஜனவரி 5, 2021 முதல் வைரலாகி வருகிறது. உண்மையில், 2021 இல் விளையாடப்படும் பார்டர்-கவாஸ்கர் டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து கேஎல் ராகுல் நீக்கப்பட்டார். ஜனவரி 5, 2021 அன்று, BCCI தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கிலிருந்து ட்வீட் செய்து இந்தத் தகவலை வழங்கியது. அவுட் ஆஃப் கான்டெக்ஸ்ட் என்ற ட்விட்டர் கணக்கிலிருந்து BCCIயின் ட்வீட்டில் தேதியைக் காணலாம்.

KL Rahul

பிப்ரவரி 9, 2023 முதல் நாக்பூரில் தொடங்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் கேஎல் ராகுல் விளையாடுவார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர் கவாஸ்கர் டெஸ்ட் தொடரில் கேஎல் ராகுல் சிறந்த சாதனை படைத்துள்ளார். 2017ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியா இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் செய்தபோது, ​​கே.எல்.ராகுல் தொடர்ந்து 5 இன்னிங்ஸ்களில் 90, 51, 67, 60, 51* ரன்கள் எடுத்தார். சமீபத்தில் கே.எல்.ராகுலுக்கும் பாலிவுட் நடிகர் சுனில் ஷெட்டியின் மகள் அதியா ஷெட்டிக்கும் திருமணம் நடந்தது.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவை மிரட்டும் பாகிஸ்தான்; ஒருநாள் உலகக் கோப்பை புறக்கணிப்பு..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *