ரிஷப் பந்தை உண்மையில் போட்டியாளர்கள் வருந்தப் போகிறார்கள்..! என்று இயன் சேப்பல் கூறுகிறார்…

டிசம்பரில் ஒரு பயங்கரமான கார் விபத்தை சந்தித்ததில் இருந்து ஆக்ஷன் இல்லாமல் இருந்த பந்த், நான்கு டெஸ்ட் தொடருக்கு முன்னும் பின்னும் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸுக்கு தூக்கமில்லாத இரவுகளைக் கொடுத்திருப்பார் என்று சேப்பல் உணர்ந்தார்.

ரிஷப் பந்தின் இருப்பு ஆஸ்திரேலியா கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸுக்கு தூக்கமில்லாத இரவுகளைக் கொடுத்திருக்கும் என்று முன்னாள் கேப்டன் இயன் சேப்பல் கருதுகிறார், ஆனால் வியாழக்கிழமை நாக்பூரில் தொடங்கும் நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் இந்தியா உறுதியான விருப்பத்தைத் தொடங்கும்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் சர்மாவுக்கு பெரும் சவால்..! உலகக் கோப்பை அல்ல, பார்டர் கவாஸ்கர் கோப்பை; காரணம் என்ன தெரியுமா?

பந்த் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் ஒரு பயங்கரமான கார் விபத்து சந்தித்தார், மேலும் அவரது முழங்கால் மற்றும் குதிகால் மீது பல அறுவை சிகிச்சைகள் செய்யப்பட்ட பின்னர் இன்று மருத்துவமனையில் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்படவில்லை.

“இந்தியா உண்மையில் ரிஷப் பந்தை மிஸ் செய்யப் போகிறது. ஆஸ்திரேலியர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள். அவர் எதிர்-தாக்குதல் செய்பவர், உங்களை விழித்திருக்க வைக்கும் பையன் ஒரு அமர்வில் விரைவாக ஸ்கோர் செய்து ஆட்டத்தை மாற்றும் தோழர்கள். பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபிக்கான டெஸ்ட் தொடரின் அதிகாரப்பூர்வ ஒளிபரப்பாளர்களான ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ஏற்பாடு செய்தார். ஒரு வீரராக இருந்தார்.

நீங்கள் அஸ்வினுக்கு எதிராக செயல்பட வேண்டும்

உலக கிரிக்கெட்டில் மிகவும் மதிக்கப்படும் குரல்களில் ஒருவரான சேப்பல், ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் நிச்சயமாக மிகப்பெரிய அச்சுறுத்தலாக இருப்பார், ஆனால் ஆஸ்திரேலியா பேட்டர்கள் அவருக்கு எதிராக செயல்பட வேண்டும் என்று கருதுகிறார்.

“அஷ்வின் ஏன் அச்சுறுத்தலாக இருக்கக்கூடும்? ஏனென்றால் அவர் ஒரு புத்திசாலி கிரிக்கெட் வீரர். அஸ்வினுக்கு எப்போதுமே பிரச்சனை இருக்கும். இப்போது, ​​அவர் விரும்பும் விதத்தில் பந்து வீச அனுமதித்தால், நீங்கள் சிக்கலில் உள்ளீர்கள். அவர் முழுவதும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு அச்சுறுத்தலாக இருப்பார். அவர்கள் செயலூக்கத்துடன் இருக்க வேண்டும்,” என்று சேப்பல் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவை மிரட்டும் பாகிஸ்தான்; ஒருநாள் உலகக் கோப்பை புறக்கணிப்பு..!

“நீங்கள் செயலில் இருப்பதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும். நீங்கள் விதிமுறைகளை ஆணையிடவில்லை என்றால், நீங்கள் சிக்கலில் உள்ளீர்கள். நீங்கள் ஒற்றையர்களைப் பெற்று வேலைநிறுத்தத்தை சுழற்ற வேண்டும். பின்னர் அவர் (அஷ்வின்) யாரை பந்துவீசுகிறாரோ (அவருக்கு எதிரான தனது உத்தியை) மாற்ற வேண்டும்.

வலது கை வீரர்களுக்கு எதிராக லியோன் அதை மாற்றுவதை பார்க்க விரும்புகிறேன்

நேதன் லியான், 400-க்கும் மேற்பட்ட டெஸ்ட் விக்கெட்டுகளுடன், இந்தியாவில் எப்படி பந்துவீசுவது என்பது தெரியும், ஆனால் சாப்பல் தனது பந்துகளை வலது கை வீரர்களிடமிருந்து விலகிச் செல்வதையும் தந்திரமான ஆஃப் ஸ்பின்னரை விரும்புவார்.

பின்னர் லியானின் முறைகளை சாப்பல் விளக்கினார்.

“வலது கை ஆட்டக்காரர்கள் ஆன்-சைடில் அவருக்கு எதிராக எத்தனை ரன்கள் அடிக்கிறார்கள் என்பதை வைத்து லியோனை நீங்கள் தீர்மானிக்கிறீர்கள். வலது கை வீரர்களால் பல ஒற்றையர், இரட்டையர், பவுண்டரிகள் அடிக்கப்பட்டால், அவர் மிகவும் நேராக பந்துவீசுகிறார்.

இதப்பாருங்க> டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து ராகுல் வெளியே? BCCIயின் இந்த Tweet கவலையை ஏற்படுத்தியுள்ளது..!

“லையன் முயற்சி செய்து சிறப்பாகச் செய்யக்கூடிய ஒரு விஷயம், வலது கை வீரர்களிடமிருந்து பந்தை வளைப்பதுதான். உண்மையில் நல்ல ஆஃப்-ஸ்பின்னர்கள் பந்தை வலது கை வீரர்களிடமிருந்து வளைக்கிறார்கள், மேலும் இது பேட்டர்களுக்கு ஆஃப் சைடில் அடிக்க வாய்ப்புகளைத் திறக்கிறது. பின்னர் நீங்கள் அதை திரும்பப் பெறும்போது, ​​பௌல்ட், பேட்-பேட், லெக் பிஃபோர் போன்ற வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள், ”என்று அவர் மேலும் விளக்கினார்.

“இந்தியாவைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் லியோனை ஆதிக்கம் செலுத்த விடாமல் இருப்பது முக்கியம். லியோன் ஆதிக்கம் செலுத்தினால், பாட் கம்மின்ஸ் தனது வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை சுழற்றுவது எளிதாகிவிடும், மேலும் அவர் இரு முனைகளிலிருந்தும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை வீச வேண்டியதில்லை.

கர்மத்திற்காக அகர் விளையாட வேண்டாம்

ஆஷ்டன் ஆகரை இரண்டாவது சுழற்பந்து வீச்சாளராக ஆஸ்திரேலியா விளையாடும் யோசனைக்கு எதிராக சாப்பல் இறந்துவிட்டார், ஏனெனில் அவர் ஒரு லோயர்-ஆர்டர் பேட்டராக இருந்தார்.

“அவுஸ்திரேலியா இடது மற்றும் வலது கலவையால் இழுக்கப்படக்கூடாது. இந்தியாவுக்கு அஸ்வின் மற்றும் ஜடேஜா ஒரு சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களாக உள்ளனர். அகர் ஒரு பையன், சராசரியாக 40. அவர் ஆர்டரில் சில ரன்களுக்கு எடுக்கப்பட்டால், கேமரூன் கிரீன் பந்துவீச முடியாது என்பதால் அவரை விளையாட ஒரு ஆசை இருக்கும். ஆனால் அந்தக் கோட்பாடு குப்பையாக இருக்கிறது” என்று சேப்பல் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> டெஃப்மாங் ஷிகர் தவானில் இருந்து ஆயிஷா முகர்ஜிக்கு டெல்லி நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது..!

“உங்கள் இரண்டு சிறந்த ஸ்பின்னர்களில் அகர் இல்லை என்றால், அவரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம். விக்கெட்டுகளை எடுக்க பந்துவீச்சாளர்கள் உள்ளனர். ரன்களை எடுப்பது பேட்ஸ்மேன்களின் கையில் உள்ளது.

இந்தத் தொடருக்கு முன்பு ஆஸ்திரேலியா லான்ஸ் மோரிஸுடன் விளையாடியிருக்க வேண்டும்

கிரிக்கெட் அணிகளின் புதிய வயது மருத்துவப் பணியாளர்கள் மீது சேப்பலுக்கு அதிக நம்பிக்கை இல்லை, அதன் மதிப்பீடுகள் எப்போதும் பழமைவாதப் பக்கத்தில்தான் இருக்கும்.

காயம் காரணமாக ஜோஷ் ஹேசில்வுட் மற்றும் மிட்செல் ஸ்டார்க் இல்லாதது குறித்து கேட்கப்பட்ட கேள்விக்கு, கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் பந்து வீச்சாளர்களிடம் தனித்தனியாக பேச வேண்டும் என்று சேப்பல் விரும்புகிறார்.

இதப்பாருங்க> ஆர் அஷ்வின் மற்றும் நாதன் லயன் இடையேயான வாக்குவாதத்தில் இரண்டு தென்னாப்பிரிக்க வீரர்கள் நேருக்கு நேர்! யார் சிறந்தவர் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

“இது கம்மின்ஸ் யாரைக் கேட்கிறார் என்பதைப் பொறுத்தது. பந்து வீச்சாளர்கள் டெஸ்டில் விளையாட விரும்புகிறார்களா? மருத்துவ ஆண்கள் எப்பொழுதும் பழமைவாதிகளாக இருப்பதோடு, ‘இது நடக்கலாம் அல்லது நடக்கலாம் என இந்த பையனுக்கு ஓய்வு கொடுங்கள்’ என்று எப்போதும் கூறுவார்கள்.

“நான் கேப்டனாக இருந்திருந்தால், ஜோஷ் மற்றும் மிட்ச் ஆகியோரிடம் ‘நீங்கள் ஐந்து நாட்களைக் கடக்க முடியுமா?’ என்று கேட்பேன், அவர்கள் எங்களால் முடியாது என்று சொன்னால், நாங்கள் சிறந்த விருப்பத்தைப் பார்க்க வேண்டும். லான்ஸ் மோரிஸ் வேகம் பெற்றார். அவர்கள் அவரை அடிலெய்டில் தேர்வு செய்யவில்லை, எனவே அவர்கள் அடிலெய்டில் அவரைத் தேர்வு செய்யவில்லை என்றால், அங்கு துள்ளல் இருந்தது, அவர்கள் ஏன் நாக்பூரில் அவரைத் தேர்ந்தெடுப்பார்கள், ”என்று அவர் முடித்தார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் இதுவரை தேர்வு போட்டிகளில் சரியான சவாலை எதிர்கொள்ளவில்லை; கோஹ்லி கண்டிப்பாக இந்த எண்ணிக்கையை மேம்படுத்த வேண்டும்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *