சுப்மன் கில் மற்றும் முகமது சிராஜ் ICC மாதத்தின் சிறந்த வீரர்கள்..!

ICCயின் சிறந்த வீரர்: ஜனவரி மாதத்திற்கான ICCயின் சிறந்த வீரர் விருதுக்கான போட்டியாளர்களின் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. ஆண்கள் பிரிவில், சுப்மன் கில் மற்றும் முகமது சிராஜ் வடிவத்தில் இரண்டு இந்திய வீரர்கள் இந்த பட்டியலில் இடம் பிடித்துள்ளனர். மூன்றாவது போட்டியாளராக நியூசிலாந்தின் டெவோன் கான்வே சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். அவுஸ்திரேலியாவின் ஃபோப் லிட்ச்ஃபீல்ட், பெத் மூனி மற்றும் இங்கிலாந்தின் கிரேஸ் ஸ்க்ரிவென்ஸ் ஆகியோர் பெண்களுக்கான ஐ.சி.சி.

சுப்மன் சிறப்பான ஃபார்மில் உள்ளார்
சுப்மன் 2023 ஐ பிரமாண்டமான முறையில் தொடங்கினார். இந்த ஆண்டு இலங்கைக்கு எதிராக அவர் அறிமுகமானார். இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் ஷுப்மான் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவர் மூன்று ஒருநாள் தொடரில் 70, 21 மற்றும் 116 ரன்கள் எடுத்தார். இதையடுத்து, நியூசிலாந்துக்கு எதிராக ஷுப்மான் பீதியை கிளப்பினார். ஐதராபாத்தில் நடந்த முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 149 பந்துகளில் 208 ரன்கள் குவித்து தனது முதல் இரட்டை சதத்தை அடித்தார். இதற்குப் பிறகு, அவர் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆட்டமிழக்காமல் 40 ரன்களும், மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் 112 ரன்களும் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> ஆர் அஷ்வின் மற்றும் நாதன் லயன் இடையேயான வாக்குவாதத்தில் இரண்டு தென்னாப்பிரிக்க வீரர்கள் நேருக்கு நேர்! யார் சிறந்தவர் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

இந்தியாவை மற்றொரு தொடர் வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்ற சுப்மன் கில்..!
இந்தியாவை மற்றொரு தொடர் வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்ற சுப்மன் கில்..!

IND vs AUS: பயிற்சிக்காக தோண்டப்பட்ட ஆடுகளம், கிங் கோஹ்லியின் தனித்துவமான தயாரிப்பு

ஷுப்மான் இந்தத் தொடரின் மூன்று போட்டிகளில் மொத்தம் 360 ரன்கள் எடுத்தார். கில் பிப்ரவரியிலும் இதே வடிவத்தைத் தொடர்ந்தார், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் 63 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 126 ரன்கள் எடுத்தார். 17 நாட்களுக்குள், கில் நான்கு சதங்களை அடித்தார். மேலும் மூன்று வடிவங்களிலும் சதம் அடித்த ஐந்தாவது இந்திய பேட்ஸ்மேன் ஆனார். இந்த செயல்பாட்டின் காரணமாக, ICCயின் சிறந்த வீரர் விருதுக்கு அவர் மிகப்பெரிய போட்டியாளராக உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் இதுவரை தேர்வு போட்டிகளில் சரியான சவாலை எதிர்கொள்ளவில்லை; கோஹ்லி கண்டிப்பாக இந்த எண்ணிக்கையை மேம்படுத்த வேண்டும்..!

IND vs AUS: ஸ்மித் மற்றும் விராட் இடையேயான போட்டி, சச்சினின் பெரிய சாதனையை முறியடிப்பது யார்?

முகமது சிராஜ் சிறப்பான பார்மில் உள்ளார்
ஜஸ்பிரித் பும்ரா காயத்திற்குப் பிறகு, இந்திய வேகப்பந்து வீச்சு பொறுப்பு முழுவதும் சிராஜைச் சுற்றியே உள்ளது. இந்த வாய்ப்பை சிறப்பாக பயன்படுத்திக்கொண்ட அவர், எதிரணி பேட்ஸ்மேன்களை அசத்தல் பந்து வீச்சுகளால் சிரமப்படுத்தினார். இதன் விளைவுதான் சிராஜ் தற்போது ஒருநாள் போட்டிகளில் நம்பர் ஒன் பவுலர். இலங்கைக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில், இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் எஞ்சியிருந்த நிலையில், சிராஜ் 7 ஓவர்களில் வெறும் 30 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். இதன்பின், இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் 30 ரன்களுக்கு இரண்டு விக்கெட்டுகளையும், மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் 32 ரன்களுக்கு 4 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினார். இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் அதிக விக்கெட் வீழ்த்தியவர்.

ஆரோன் ஃபின்ச்: ஆஸ்திரேலிய T20 கேப்டனின் பெரிய முடிவு, திடீரென ஓய்வை அறிவித்தார்

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஹைதராபாத் ஒருநாள் போட்டியில் சிராஜ் 10 ஓவர்களில் 46 ரன்களுக்கு 4 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். ராய்ப்பூரில் நடந்த இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் சிராஜ் 6 ஓவர்களில் 10 ரன்களுக்கு ஒரு மெய்டன் மற்றும் ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். ஜனவரியில், அவர் ஐந்து போட்டிகளில் 3.82 என்ற பொருளாதார வீதத்தைக் கொண்டிருந்தார். இதன் அடிப்படையில், அவர் ICC மாதத்தின் சிறந்த வீரர் விருதுக்கு உரிமை கோரினார்.

டெவோன் கான்வேயும் நல்ல ஃபார்மில் இருக்கிறார்
நியூசிலாந்தின் டெவோன் கான்வே ஜனவரியில் மூன்று சதங்கள் மற்றும் இரண்டு அரை சதங்களை அடித்தார். இந்தியாவுக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் 100 பந்துகளில் 138 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் பிறகு, மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரின் முதல் போட்டியில் கான்வே 35 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் மூலம் முதல் T20 போட்டியில் நியூசிலாந்து அணி இந்தியாவை வீழ்த்தியது. இருப்பினும், ICC மாதத்தின் சிறந்த வீரர் விருதிற்கு ஷுப்மான் வலுவான போட்டியாளராக உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ரிஷப் பந்தை உண்மையில் போட்டியாளர்கள் வருந்தப் போகிறார்கள்..! என்று இயன் சேப்பல் கூறுகிறார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *