இந்திய அணி பிராபபிள் பிளேயிங் லெவன் வாசிம் ஜாஃபர் அறிவித்தார்..!

ரோஹித் சர்மாவுடன் கே.எல்.ராகுல் இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவார். வழக்கம் போல், சேதேஷ்வர் புஜாரா மூன்றாவது இடத்தில் விளையாடுவார், விராட் கோலி நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்வார்.

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா (IND vs AUS) இடையிலான டெஸ்ட் தொடர் வியாழன் (பிப்ரவரி 9) முதல் தொடங்குகிறது. மொத்தம் நான்கு போட்டிகள் கொண்ட இந்தத் தொடரில் முதல் போட்டி நாக்பூரில் உள்ள விதர்பா கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. ஆனால் இந்த போட்டியில் இரு அணிகளிலும் யார் விளையாடப் போகிறார்கள் என்பதுதான் சுவாரஸ்யம். ஏனெனில் இரு அணி வீரர்களும் காயத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். முதுகுவலி காரணமாக இந்திய அணியின் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் முதல் போட்டியில் பங்கேற்கவில்லை. மறுபுறம், ஆல்-ரவுண்டர் கேமரூன் கிரீன் காயம் காரணமாக ஆஸிஸ் அணிக்காக விளையாடவில்லை.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் இதுவரை தேர்வு போட்டிகளில் சரியான சவாலை எதிர்கொள்ளவில்லை; கோஹ்லி கண்டிப்பாக இந்த எண்ணிக்கையை மேம்படுத்த வேண்டும்..!

இந்திய அணியில் ரிஷப் பந்த் இல்லாததும் கவனிக்கத்தக்கது. எனவே முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கான ப்ளேயிங் லெவன் எப்படி இருக்கும் என்று அனைவரும் ஆர்வமாக உள்ளனர். ஆனால் இந்த ஆர்வத்தை தணிக்க இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் வாசிம் ஜாஃபர் சாத்தியமான ப்ளேயிங் லெவனை அறிவித்துள்ளார்.

வாசிம் ஜாஃபர் கூறுகையில், இந்திய அணி முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் கேஎல் ராகுல் மற்றும் ஷுப்மான் கில் ஆகியோரை களமிறக்கும். ஆனால் இங்கு மிடில் ஆர்டரில் ஆடலாம் என்று கில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

ரோஹித் சர்மாவுடன் கே.எல்.ராகுல் இன்னிங்ஸைத் தொடங்குவார். வழக்கம் போல், சேதேஷ்வர் புஜாரா மூன்றாவது இடத்தில் விளையாடுவார், விராட் கோலி நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்வார். அதேபோல் 5வது இடத்தில் சுப்மான் கில்லுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்க வாய்ப்புள்ளதாக வாசிம் ஜாபர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> சுப்மன் கில் மற்றும் முகமது சிராஜ் ICC மாதத்தின் சிறந்த வீரர்கள்..!

அதாவது ஸ்ரேயாஸ் ஐயருக்கு பதிலாக கில் விளையாடும் பதினொன்றில் வாய்ப்பு பெறுவார். ஆனால், இந்திய அணியில் விளையாடும் பதினொன்றில் சூர்யகுமாருக்கு வாய்ப்பு கிடைப்பது சந்தேகம்தான். மாறாக கே.எஸ்.பரத் விக்கெட் கீப்பராக களம் இறங்க வாய்ப்புள்ளது.

ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் ஆல்ரவுண்டர்களாக வெளிவருவது உறுதி. குல்தீப் யாதவும் கூடுதல் சுழற்பந்து வீச்சாளராக அணியில் இடம் பெறுவார். மேலும், முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களாக விளையாடும் லெவனில் இடம் பெறுவார்கள் என்று வாசிம் ஜாபர் கூறினார். அதன்படி, முதல் டெஸ்டில் வாசிம் ஜாபர் விளையாடும் லெவனின் சாத்தியம் பின்வருமாறு இருக்கும்.

ரோஹித் சர்மா
கேஎல் ராகுல்
சேதேஷ்வர் புஜாரா
விராட் கோலி
சுப்மன் கில்
கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்)
ரவீந்திர ஜடேஜா
ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின்
குல்தீப் யாதவ்
முகமது ஷமி
முகமது சிராஜ்
முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான இந்திய அணி:

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கே.எல். ராகுல் (துணை கேப்டன்), ஷுப்மன் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், ரவீந்திர ஜடேஜா, முகமது ஷமி. முகமது சிராஜ், உமேஷ் யாதவ், ஜெய்தேவ் உனத்கட், சூர்யகுமார் யாதவ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்.

இதப்பாருங்க> அணிக்காக அந்த தியாகத்தை செய்ய தயார்; வெற்றி பெறுவதே எங்கள் இலக்கு..! கே.எல்.ராகுல்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *