வெற்றி இல்லை..! இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான ஒரே போட்டி Drawவில்…

மொத்தம் 102 போட்டிகள் நடந்தன, ஆனால் ஒரு போட்டி மட்டுமே டை ஆனது. இந்தியாவுக்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கும் இடையிலான ஒரே டையான போட்டியில் என்ன நடந்தது மற்றும் சரியான தேதியை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

புதுடெல்லி: டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றி காண வேண்டும் அல்லது போட்டி சமநிலையில் இருக்கும். ஆனால், டெஸ்ட் போட்டி டிராவில் முடிந்ததை இதுவரை நீங்கள் கேள்விப்பட்டிருக்க மாட்டீர்கள். ஆனால் அப்படி ஒரு சம்பவம் நடந்துள்ளது அதுவும் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான டெஸ்ட் போட்டியில். இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையே இதுவரை 102 டெஸ்ட் போட்டிகள் நடந்துள்ளன. ஆனால் இந்த 102 ஆட்டங்களில் ஒரு போட்டி மட்டும் டிராவில் முடிந்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி பிராபபிள் பிளேயிங் லெவன் வாசிம் ஜாஃபர் அறிவித்தார்..!

டெஸ்ட் போட்டிகள் டையில் முடிவது அரிது. இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான 102 டெஸ்ட் போட்டிகளில், ஒரு டெஸ்ட் டிராவில் முடிந்தது. 1986ஆம் ஆண்டு ஆலன் பார்டர் தலைமையிலான ஆஸ்திரேலிய அணி இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டது. இதற்கான முதல் சோதனை செப்டம்பர் மாதம் சென்னையில் உள்ள எம். ஏ. சிதம்பரம் மைதானத்தில் நடைபெற்றது. ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 574 ரன் குவித்து டிக்ளேர் செய்தது. இதையடுத்து இந்தியா 397 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்தப்பட்டு 177 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. ஆஸ்திரேலியா தனது இரண்டாவது இன்னிங்சில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 170 ரன்கள் எடுத்து டிக்ளேர் செய்து, இந்தியாவுக்கு 348 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயித்தது. இலக்கை துரத்திய இந்திய அணி 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 331 ரன்கள் எடுத்தது. ரவி சாஸ்திரி-சேத்தன் சர்மா ஜோடி இந்தியாவை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றது. எனினும், சேத்தன் சர்மா, கிரண் மோரே, ஷிவ்லால் யாதவ் ஆகியோர் ஒருவர் பின் ஒருவராக ஆட்டமிழந்தனர். சாஸ்திரி போராடியது உண்மை; ஆனால் ஆட்டம் டை ஆனதும் மனிந்தர் சிங் ஆட்டமிழக்க, இந்தியாவின் வெற்றிக் கனவு தகர்ந்தது.

இதப்பாருங்க> கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு நல்ல செய்தி: ரிஷப் பந்த் மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேற்றம்..!

இதுவரை, இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான பல போட்டிகள் மிகவும் வண்ணமயமாக உள்ளன. ஆனால் இந்த டை போட்டி சுவாரஸ்யமாக இருந்தது. இந்த போட்டியில் யார் வெற்றி பெறுவார்கள் என்ற ஆவல் பரபரப்பாக இருந்தது. இப்போட்டியில் இந்தியா வெற்றியை நெருங்கியது. ஆனால் இந்த வெற்றி இந்தியாவின் விதியில் இல்லை. இந்திய அணி வெற்றி பெற்ற போட்டி இறுதியில் டையாக காணப்பட்டது. ஆனால், இதுவரை இரு நாடுகளிலும் இப்படி ஒரு டை போட்டி காணப்படவில்லை. இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான தொடர் தொடங்க இன்னும் சில மணி நேரங்களே உள்ளன. எனவே, இந்தத் தொடரை எந்த அணி வெல்லும் என்ற ஆர்வம் அனைவரிடமும் உள்ளது.

இதப்பாருங்க> ரேணுகா சிங் இந்தியாவின் வழியில் ஆட ஆதரித்தார்; மகளிர் T20 உலகக் கோப்பை..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *