ரோகித் சர்மாவின் அரை சதம்; முதல் நாளில் கோலாகலமாக ஆடிய இந்தியா..!

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி தொடரை இந்திய அணி கோலாகலமாக தொடங்கியது. பேட்டிங், பவுலிங், பீல்டிங் என மூன்று பிரிவுகளிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு முதல் நாளில் ஆதிக்கம் செலுத்தியது. டாஸ் இழந்து முதலில் பந்துவீசிய இந்திய அணி ஆடுகளத்தின் ஆதரவைப் பெற்றது. இந்தியாவின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான ரவீந்திர ஜடேஜா (5/47), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் (3/42) ஆகியோர் தங்கள் பலத்தை வெளிப்படுத்தினர், ஆஸ்திரேலியா இரண்டு அமர்வுகளில் நிரம்பியது.

இதப்பாருங்க> ரேணுகா சிங் இந்தியாவின் வழியில் ஆட ஆதரித்தார்; மகளிர் T20 உலகக் கோப்பை..!

மார்னஸ் லாபுசாக்னே (123 பந்துகளில் 8 பவுண்டரிகளுடன் 49), ஸ்டீவ் ஸ்மித் (107 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகளுடன் 37), பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்காம்ப் (84 பந்துகளில் 4 பவுண்டரிகளுடன் 31), அலெக்ஸ் கேரி (33 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகளுடன் 36) ஆகியோர் போராடி வந்தனர். ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 63.5 ஓவர்களில் 177 ரன்களுக்குச் சரிந்தது. இந்திய பந்துவீச்சாளர்களில் ஜடேஜா மற்றும் அஷ்வின் ஆகியோருடன் சிராஜ் மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோர் விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர்.

இரண்டாவது இன்னிங்சை தொடங்கிய இந்திய அணி முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் 24 ஓவர்களில் ஒரு விக்கெட் இழப்புக்கு 77 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. கேப்டன் ரோகித் சர்மா (69 பந்தில் 9 பவுண்டரி, சிக்சருடன் 56 ரன்) அரை சதத்துடன் அசத்தினார்.கே.எல்.ராகுல் (71 பந்துகளில் 20 பவுண்டரி) மீண்டும் தோல்வியடைந்தார். மோசமான ஆட்டத்தை தொடர்ந்தார். நைட் வாட்ச்மேனாக வந்த ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின்(0) மேலும் விக்கெட் இழப்பின்றி விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> வெற்றி இல்லை..! இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான ஒரே போட்டி Drawவில்…

ஆரம்பம் முதலே ஆஸி. பவுலர்களை ரோஹித் தாக்கிய நிலையில், ராகுல் தடுமாறினார். ரோஹித் 66 பந்துகளில் தனது சொந்த பவுண்டரிகள் மற்றும் சிக்ஸர்களுடன் தனது அரை சதத்தை பூர்த்தி செய்தார். ஆஸி. பந்துவீச்சாளர்களில் அறிமுக வீரர் டோட் மர்பி ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். இந்த விக்கெட்டை இழக்கவில்லை என்றால் முதல் நாளில் அந்த அணி முழு ஆதிக்கம் செலுத்தும். ஏறக்குறைய மூன்று அமர்வுகளுக்கு மேல் கை வைத்திருந்த இந்திய அணி, ஆட்டத்தின் முடிவில் ஆஸி.க்கு வாய்ப்பளித்தது. இந்தியா இன்னும் 100 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது. இரண்டாவது நாள் ஆட்டத்தில் இதே வேகத்தை தொடர்ந்தால் முதல் இன்னிங்சில் 200க்கு மேல் முன்னிலை பெற்றால், இந்திய அணிக்கு வெற்றியே அதிகம்.

முன்னதாக இந்திய பந்துவீச்சாளர்களின் அழுத்தத்தால் ஆஸி. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான டேவிட் வார்னர் (1), உஸ்மான் கவாஜா (1) இருவரும் இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்களின் ஒற்றை இலக்க எண்ணிக்கையை எட்டினர். மற்றொரு விக்கெட்டைத் தவிர்க்க லபுஷாக்னே மற்றும் ஸ்மித் இருவரும் கவனமாக விளையாடியதால் ஆஸி. 76/2 என்ற நிலையில் உணவு இடைவேளைக்கு சென்றது. மதிய உணவு இடைவேளைக்கு பிறகு கிரீஸில் வேரூன்றி நின்ற ஸ்மித், லாபுஷனே ஜோடியை ஜடேஜா பிரித்தார். கே.எஸ்.பாரத்தின் உதவியுடன் அரைசதத்தை நெருங்கிக் கொண்டிருந்த லாபுஷனேவை ஸ்டம்பிங் செய்தார் ஜடேஜா.அடுத்த பந்தில் மேட் ரென்ஷாவை (0) விக்கெட்டுகளுக்கு முன் போல்டாக்கினார். அதன் பிறகு சிறிது நேரத்தில் டேஞ்சரஸ் ஸ்மித்தை அசத்தலான பந்து வீச்சில் கிளீன் பவுல்டு செய்தார்.

இந்நிலையில் பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்கோம்ப் மற்றும் அலெக்ஸ் கேரி ஆகியோர் இந்திய பந்துவீச்சாளர்களை தாக்கி 53 ரன்கள் சேர்த்தனர். இந்த ஆபத்தான ஜோடியை ஸ்மித் உடைத்ததால் ஆஸி.யின் இன்னிங்ஸ் சரிந்தது. மேலும் 15 ரன்களில் கடைசி நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்தது ஆஸி.

இதப்பாருங்க> முதல் தேர்வில் இருந்து சூர்யாவுடன் இந்த இரண்டு வீரர்களின் அறிமுகம், இரு அணிகளின் Playing XI..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *