ஜடேஜா இந்தியாவுக்காக போட்டியை வென்றார், ஆனால் போட்டியில் இந்த மலிவான செயலைச் செய்தார், போட்டி கட்டணத்தில் 25% அபராதம் விதிக்கப்பட்டது

நாக்பூர் டெஸ்ட் போட்டியில் சிறப்பாக செயல்பட்டதற்காக ஜடேஜாவுக்கு ஆட்ட நாயகன் விருது வழங்கப்பட்டது.

பார்டர்-கவாஸ்கர் டெஸ்ட் தொடரின் முதல் போட்டியில், ரவீந்திர ஜடேஜாவின் சிறப்பான ஆட்டத்தால், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்திய அணி இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இதனுடன், போட்டியின் போது ஒரு செயலுக்காக ஜடேஜாவுக்கு அவரது போட்டி கட்டணத்தில் 25 சதவீதம் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ரோஹித்தின் 120, ஜடேஜா-அக்சர் படேல் இந்தியாவுக்கு முக்கிய முன்னிலை..!

நாக்பூர் டெஸ்ட் போட்டியில் ரவீந்திர ஜடேஜா ஐசிசியின் நடத்தை விதிகள் 2.20 ஐ மீறியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இந்த சம்பவம் போட்டியின் முதல் நாளில் ஆஸ்திரேலியாவின் இன்னிங்ஸின் 46வது ஓவரில் காணப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த நேரத்தில் ஜடேஜாவின் ஆள்காட்டி விரலில் வலி நிவாரணம் தரும் கிரீம் பயன்படுத்தப்பட்டது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, அதன் காரணமாக ரவீந்திர ஜடேஜா விளையாட்டின் ஆவிக்கு எதிராக கண்டறியப்பட்டார், இதற்காக அவர் தண்டிக்கப்பட்டார் மற்றும் ஜடேஜாவுக்கு போட்டி கட்டணத்தில் 25 சதவீதம் அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ஒரு படி முன்னோக்கி; பயங்கரமான விபத்துக்குப் பிறகு முதல் முறையாக நடக்கத் தொடங்கும் ரிஷப் பந்த், ஊக்கமளிக்கும் செய்தியை இடுகையிட்டார், பாருங்கள்..

மறுபுறம், ஐசிசியால் ஜடேஜாவுக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டாலும், கிட்டத்தட்ட ஐந்து மாதங்களுக்குப் பிறகு காயத்திலிருந்து திரும்பிய அவரது சிறப்பான ஆட்டத்தை அனைவரும் பாராட்டுகிறார்கள். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக நாக்பூரில் நடந்த முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் 7 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதோடு, ஜடேஜா 70 ரன்களில் சிறப்பான இன்னிங்ஸையும் விளையாடினார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். இதனுடன், இந்த சிறப்பான ஆட்டத்திற்காக ஆட்ட நாயகன் விருதையும் பெற்றுள்ளார்.

ஆஸ்திரேலியா டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது, அது அவர்களுக்கு முற்றிலும் தவறானது என்பதை நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்வோம். இந்தியாவின் சிறப்பான பந்துவீச்சால் ஆஸ்திரேலிய அணியின் முதல் இன்னிங்ஸ் 177 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்டது. இப்போட்டியில் இந்திய தரப்பில் ரவீந்திர ஜடேஜா 5 விக்கெட்டுகளையும், ரவி அஷ்வின் 3 விக்கெட்டுகளையும், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ் 1-1 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர். இதன் பிறகு பேட்டிங்கில் இந்தியா அற்புதமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது.

இதப்பாருங்க> இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா தெர்வு தொடரில் பெரிய புதுப்பிப்பு; மூன்றாவது போட்டி இடம் மாறும்..!

முதல் இன்னிங்ஸில், இந்தியா 400 ரன்கள் எடுத்தது மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவை விட 233 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. இதனைத் தொடர்ந்து உடனடியாக பேட்டிங் செய்ய வந்த ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் வெறும் 91 ரன்களுக்கு இந்தியாவின் சுழற்பந்து வீச்சுக்கு அடிபணிய, இந்தியா இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *