சொந்த அணியின் மீது கோபமடைந்த AUS இன் இந்த மூத்த வீரர்; வீரர்களைக் கண்டிப்பு..!

பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி தொடரின் முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் படுதோல்வி அடைந்தது. ஆஸ்திரேலிய பேட்ஸ்மேன்களின் செயல்பாடு குறித்து மூத்த கிரிக்கெட் வீரர் ஒருவர் மிகுந்த ஏமாற்றம் தெரிவித்தார். வீரர்களின் அணுகுமுறைக்கு கடும் அதிருப்தியும் தெரிவித்தார்.

இதப்பாருங்க> ஜடேஜா இந்தியாவுக்காக போட்டியை வென்றார், ஆனால் போட்டியில் இந்த மலிவான செயலைச் செய்தார், போட்டி கட்டணத்தில் 25% அபராதம் விதிக்கப்பட்டது

பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி தொடரின் முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணியிடம் ஆஸ்திரேலிய அணி மோசமான தோல்வியை சந்திக்க நேரிட்டது. சனிக்கிழமை நடைபெற்ற தொடரின் முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் புரவலன் அணி மூன்றாவது நாளான இன்று ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. மிக மோசமாக தோற்று ஆஸ்திரேலிய முகாம் மிகுந்த ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளது. இதற்கிடையில், ஆஸ்திரேலியாவின் மூத்த வீரர் ஒருவர் தனது சொந்த அணி மீது கோபமடைந்து வீரர்களை கடுமையாக சாடினார்.

புகழ்பெற்ற கிரிக்கெட் வீரர் ஆலன் பார்டர், இந்த தொடருக்கு பெயரிடப்பட்ட அதே சிறந்த முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன், தனது அணியின் செயல்பாட்டில் மிகவும் ஏமாற்றமடைந்துள்ளார். வீரர்களின் அணுகுமுறைக்கு அவர் கடும் அதிருப்தி தெரிவித்துள்ளார். 67 வயதான ஆலன் பார்டர், முழு உத்வேகத்துடன் விளையாடாத வீரர்களை கண்டித்துள்ளார். குறிப்பாக இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளரால் தோற்கடிக்கப்பட்ட பின்னர் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் ஸ்டீவ் ஸ்மித் ‘தம்ஸ் அப்’ சைகை காட்டியது எல்லையின் வெப்பநிலையை உயர்த்தியது.

இதப்பாருங்க> சதம் அடித்தால், தேர்வு கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணிக்கு ஆட்டநாயகன் ரோஹித்?

ஆலன் பார்டர் கூறுகையில், ‘அந்த மக்கள் ஆஃப் ஸ்டம்புக்கு வெளியே பந்துவீசி பேட்ஸ்மேன்களை அடிக்கும்போது, ​​நாங்கள் அவர்களுக்கு தம்ஸ் அப் கொடுத்தோம். என்ன நடக்கிறது இங்கு? இது அபத்தமானது. ஏமாற வேண்டாம், ஆஸ்திரேலிய அணி கடும் போட்டியை கொடுத்தாலும் நாங்கள் முழுமையாக சரணடைந்தோம். இந்த தொடருக்கு திரும்ப ஆஸ்திரேலிய அணி தற்போது வித்தியாசமான உத்தியை கையாள வேண்டும் என்று முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் கூறினார்.

தனது வாழ்க்கையில் 156 டெஸ்ட் மற்றும் 273 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடிய பார்டர், ஸ்டீவ் ஸ்மித் மீதும் கோபத்தை வெளிப்படுத்தினார். ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் ஸ்டீவ் ஸ்மித் 25 ரன்கள் எடுத்தார். நாணய சுழற்சியில் வெற்றிபெற்ற அவுஸ்திரேலிய அணி முதலில் துடுப்பெடுத்தாட களமிறங்கியது, ஆனால் முதல் இன்னிங்ஸ் 177 ஓட்டங்களுக்கு மாத்திரம் மட்டுப்படுத்தப்பட்டது. பின்னர் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவின் (120) சதம் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா (70), அக்சர் படேல் (84) ஆகியோரின் வலுவான இன்னிங்ஸால் இந்திய அணி 400 ரன்களை எட்டியது. ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் வெறும் 91 ரன்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டது. இரண்டு இன்னிங்ஸ்களிலும் சேர்த்து 70 ரன்கள் குவித்து மொத்தம் 7 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய ஜடேஜா ஆட்ட நாயகன் ஆனார்.

இதப்பாருங்க> வெற்றிக்குப் பிறகும் நான்கு வீரர்களின் ஆட்டம் குறித்து இந்திய அணி கவலையில் உள்ளது..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *