பாகிஸ்தானை தூக்கி வீசிய இந்திய அணி; ‘இது’ ஒரு நீண்ட வரலாறு..!

மகளிர் T20 உலகக் கோப்பையில் இரண்டாவது வெற்றிகரமான ரன் சேஸ் என்ற மிகப்பெரிய சாதனையை இந்திய அணி படைத்துள்ளது.

ICC T20 உலகக் கோப்பை 2023ல், இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இடையே பரபரப்பான ஆட்டம் நடைபெற்றது. இந்த ஓவர் தி டாப் போட்டியில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் வலுவான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி 7 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றி போட்டியை பாக்கெட்டுகளாக்கினர். இந்த முறை, பெண்கள் T20 உலகக் கோப்பையில் டீம் இந்தியா இரண்டாவது வெற்றிகரமான ரன் சேஸ் என்ற பெரிய சாதனையை படைத்தது.

ICC T20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணிக்கு 150 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற சவாலை அளித்தது பாகிஸ்தான். இந்த சவாலை இந்திய அணி வெற்றிகரமாக துரத்தி வெற்றி பெற்றது. இந்திய அணியின் ஷெபாலி வர்மா 33 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஜெமிமா ரோட்ரிக்ஸ் ஆட்டமிழக்காமல் 53 ரன்கள் எடுத்தார். ரிச்சா கோஷ் 31 ரன்கள் குவித்தார். மகளிர் T20 உலகக் கோப்பையில் 150 ரன்களை பாகிஸ்தான் வெற்றிகரமாக துரத்தியது இரண்டாவது வெற்றிகரமான ரன் சேஸிங் என்ற வரலாறு படைத்தது.

இதப்பாருங்க> ஆர் அஷ்வினின் ‘Punch’, ஹர்பஜன் சிங்கின் சாதனை முறியடிப்பு..!

பாகிஸ்தான் அணி 150 ரன்களுக்கு சவால் விட்டிருந்தது

பாகிஸ்தான் அணிக்காக பேட்டிங் செய்த போது, ​​ஜாவேரியா கான் 8 ரன்களுடனும், முனிபா அலி 12 ரன்களுடனும் திரும்பினர். அதன்பின் கேப்டன் பிஸ்மா மரூப் பொறுப்பை ஏற்று பேட்டிங் செய்தார். இந்த இன்னிங்சில் அவர் ஆட்டமிழக்காமல் 68 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஆயிஷா நசீம் 43 ரன்களை குவித்தார். இந்த இன்னிங்ஸின் பலத்தால் பாகிஸ்தான் அணி 20 ஓவர்கள் முடிவில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 149 ரன்கள் எடுத்தது.

இந்திய அணி சார்பில் பந்துவீச்சில் ராதா யாதவ் 21 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். திப்தி சர்மா, பூஜா வஸ்த்ரகர் ஆகியோர் தலா 1 விக்கெட் வீழ்த்தினர்.

இதப்பாருங்க> ஜெமிமாவின் அற்புதமான புயல்; இந்தியா 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தியது..!

இது இரு அணிகளின் ஆட்டம் 11:

இந்தியா: ஷெபாலி வர்மா, யாஸ்திகா பாட்டியா, ஜெமிமா ரோட்ரிக்ஸ், ஹர்லீன் தியோல், ஹர்மன்பிரீத் கவுர் (கேப்டன்), ரிச்சா கோஷ் (விக்கெட் கீப்பர்), திப்தி சர்மா, பூஜா வஸ்த்ரகர், ராதா யாதவ், ராஜேஸ்வரி கெய்க்வாட், ரேணுகா தாக்கூர் சிங்

பாகிஸ்தான் – ஜாவேரியா கான், முனிபா அலி (விக்கெட் கீப்பர்), பிஸ்மா மரூப் (கேப்டன்), நிடா தார், சித்ரா அமின், அலியா ரியாஸ், ஆயிஷா நசீம், பாத்திமா சனா, அய்மன் அன்வர், நஸ்ரா சந்து, சாடியா இக்பால்

One thought on “பாகிஸ்தானை தூக்கி வீசிய இந்திய அணி; ‘இது’ ஒரு நீண்ட வரலாறு..!”

  1. டேய் எளவெடுத்தவங்களே தமிழ் தெரியவில்லை என்றால்.அனைத்தையும் மூடவும்.தமிழை கொல்லாதே

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *