அக்ஷர் பட்டேலின் அறிவுரை முகமது ஷமிக்கு பிடிக்கவில்லை, இப்போது வெளியான ரகசியம்..!

பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியின் தொடக்கத்திலேயே இந்தியா தனது அணுகுமுறையை தெளிவாக வெளிப்படுத்தியது. இந்திய அணிக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. பேட்டிங் அல்லது பந்துவீச்சைப் பற்றி பேசினாலும் இந்த போட்டியில் இந்திய அணி முழுமையாக ஆதிக்கம் செலுத்தியது. விராட் கோலி, சேதேஷ்வர் புஜாரா போன்ற நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன்களால் சிறப்பாக எதுவும் செய்ய முடியவில்லை. ஆனால் குறைந்த வரிசை பேட்ஸ்மேன்கள் மட்டையால் இதயங்களை வென்றனர். அக்சர் படேல் அல்லது முகமது ஷமி.

இதப்பாருங்க> ஜெமிமாவின் அற்புதமான புயல்; இந்தியா 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தியது..!

ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 177 ரன்கள் எடுத்திருந்தது, அதற்கு பதிலடியாக டீம் இந்தியா விருந்தினர்களின் த்ரெட்டைத் திறந்தது. முதலில் கேப்டன் ரோகித் சர்மா சதம் அடித்தார், அதன் பிறகு ரவீந்திர ஜடேஜா 74 ரன்கள் எடுத்தார். அதே நேரத்தில் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் அக்சர் படேலும் 84 ரன்கள் எடுத்தார். இந்திய பேட்டிங் இன்னும் நிற்கவில்லை. முகமது ஷமியும் ஆக்ரோஷமாக பாயும் கங்கையில் கை கழுவினார். அவர் 3 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 2 பவுண்டரிகள் உதவியுடன் 37 ரன்கள் எடுத்தார். இருப்பினும், கிரீஸில் இருந்த அக்சர் படேல், மைதானத்தில் நேரத்தை செலவிடுமாறு அறிவுறுத்தினார். ஆனால் அவரது அறிவுரையை ஷமி புறக்கணித்தார். போட்டி முடிந்ததும் இது குறித்து ஷமியிடம் அக்சர் பேசியுள்ளார்.

என் ஈகோ காயமடைகிறது – முகமது ஷமி

பிசிசிஐ சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளது, அதில் இரண்டு வீரர்களும் பேசுவதைக் காணலாம். அட்வைஸ் பற்றி அக்ஷர் கேட்டபோது, ​​ஷமி, ‘நீங்கள் அங்கு பேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தீர்கள். எனக்கு ஒரு பங்கு இருந்தது, நான் நீண்ட நேரம் கிரீஸில் இருக்க வேண்டியிருந்தது. பொறுமையாக இருக்க முயற்சி செய்தும் பலனில்லை.அக்ஷர் சிக்ஸர் அடித்தது குறித்து ஷமி கேட்டபோது, ​​’என் ஈகோ காயமடைகிறது’ என ஷமி கூறினார்.இரு வீரர்களுக்கு இடையே நடக்கும் வேடிக்கையான விவாதத்தை வீடியோவில் காணலாம்.

இரண்டாவது போட்டி பிப்ரவரி 17ம் தேதி தொடங்குகிறது

இந்தியா, ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதும் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி பிப்ரவரி 17ம் தேதி நடக்கிறது. தற்போது இந்த தொடரில் வருகை தரும் அணி மீண்டும் களமிறங்குமா என்பதை பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும். முதல் டெஸ்டில் ஆல்ரவுண்ட் சிறப்பாக செயல்பட்ட ரவீந்திர ஜடேஜா ஆட்ட நாயகன் விருது பெற்றார்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானை தூக்கி வீசிய இந்திய அணி; ‘இது’ ஒரு நீண்ட வரலாறு..!

முதலில் இந்தி நியூஸ்18 ஹிந்தி| இன்றைய சமீபத்திய செய்திகள், நேரடி செய்திகள் புதுப்பிப்புகள், மிகவும் நம்பகமான இந்தி செய்தி இணையதளமான News18 ஹிந்தி ஆகியவற்றைப் படிக்கவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *